(18t ở hcm ) Có nên đăng ký tiêm vacxin không

ngaycuoinam2013

Súng hết đạn
Em trên 18t, nãy chủ trọ mang giấy vô thuyết phục tiêm vacxin, em nói không tiêm rồi nhưng thấy chủ trọ nói quá nên em đăng ký rồi, giờ có nên đi xuống lấy bút xóa xóa tên em không.
Nghe nói tiêm vacxin trung quốc hay sao á, em sơ đau với ảnh hưởng về sau. Mấy bác nghĩ có nên xóa tên em k

không có quyền lựa chọn, nhưng có quyền từ chối, không thích là không tiêm.

Đi ra xem thử xem tiêm vaccine gì . Thường sẽ là Astra , còn nếu là sino thì đi về thôi.

Xem mấy thằng trước tiêm loại gì rồi hãy vào. Chắc gì đến nơi m đã là người tiêm đầu tiên

Vaccin VN được tài trợ đều là loại vaccin tỷ lệ kháng thấp nhất và tỷ lệ toạch cao nhất, kiểu bọn Tây nó k thèm tiêm rồi đến lượt VN ấy. Nói là tỷ lệ toạch cao chứ cũng khó ăn hơn trúng đề. Nếu công việc của mài là tiếp xúc nhiều ng thì nên tiêm, còn ko thì ko nên, đợi đợt sau

Vaccin VN được tài trợ đều là loại vaccin tỷ lệ kháng thấp nhất và tỷ lệ toạch cao nhất, kiểu bọn Tây nó k thèm tiêm rồi đến lượt VN ấy. Nói là tỷ lệ toạch cao chứ cũng khó ăn hơn trúng đề. Nếu công việc của mài là tiếp xúc nhiều ng thì nên tiêm, còn ko thì ko nên, đợi đợt sau
Tao toàn ở trong trọ, ko bước ra khỏi cửa. Mà chủ trọ cứ kêu đi tiêm, mệt lắm r, chắc t về quê hsizz

M ở đâu? T ở gv đi ra đường về quê nó bắt quay đầu xe. Ngay chốt pvđ

M ở đâu? T ở gv đi ra đường về quê nó bắt quay đầu xe. Ngay chốt pvđ
Em trên 18t, nãy chủ trọ mang giấy vô thuyết phục tiêm vacxin, em nói không tiêm rồi nhưng thấy chủ trọ nói quá nên em đăng ký rồi, giờ có nên đi xuống lấy bút xóa xóa tên em không.
Nghe nói tiêm vacxin trung quốc hay sao á, em sơ đau với ảnh hưởng về sau. Mấy bác nghĩ có nên xóa tên em k
T chưa thấy t báo gì của phường hết

mày thì giỏi rồi, loại nào ngon hơn Pfizer với Mordena mày kể hộ cái
dm thích thuyết âm mưu ko

Hỏi ngu như chó. Mày ko thấy ng chết đầy ra à. Tiêm ít nhất 1 mũi thì mày ko bị quấn nilon. Vaccine nào cũng tốt, đừng kén chọn

thế mày nghĩ lượng vaccin phần lớn là Astra, sinopharm hay 2 loại của mày ???
11tr liều đã tiêm có đến 5tr liều Astra, 5tr liều modena, dm còn sủa ko con chó, dm mày đến Đài Loan còn đang kêu gào vì thiếu vac xin mà bọn nó cũng toàn tiêm astra đó tml
dm nghèo những phải đòi tiêu chuẩn như nhà giàu mỹ nhật
cái loại mày chắc có não ko

11tr liều đã tiêm có đến 5tr liều Astra, 5tr liều modena, dm còn sủa ko con chó, dm mày đến Đài Loan còn đang kêu gào vì thiếu vac xin mà bọn nó cũng toàn tiêm astra đó tml
dm nghèo những phải đòi tiêu chuẩn như nhà giàu mỹ nhật
cái loại mày chắc có não ko
Tao nói tỷ lệ nó thấp chứ tao bảo nhất định ko tiêm đâu mà gào mồm lên hả thằng mõm thối ?? Việc của nó ko tiếp xúc nhiều thì nhường slot cho người khác là đúng. Gào cái đéo gì ? Tao cướp miếng cơm nhà mày à ?

dm hàng tàu chúng mày chê thì tao còn hiểu nhưng dm đến chọn châu Âu cũng chỉ tiêm Astra mà chúng mày còn chê thì dm não chúng mày chứa cái gì