24 tuổi có đi học lại cấp 3 được không

Trừ khi mày vào nhà nước chứ vào cty tư nhân cổ phần éo ai thèm check, ma mua cái bằng trường thường thôi nua trường xin quá nó soi. Bạn tao mấy thằng mua bằng làm cả ngần hàng đây
Hên xui thôi nhiều chỗ sẽ đòi học bạ nên tỉ lệ bị lộ cũng cao đó. Chưa kể nếu sau này thăng tiến dễ bị soi bằng lại lắm.

Giờ cho t đi học lại như ngày xưa,t địt sót 1 ko còn 1 con nào,nhớ trước toàn dâng tới mồm còn ko biết ngu thật :)) trong trắng vcl
M lại giống t r, hồi trc lớp t có con vừa xinh vừa ngon thích t vkl mà t toàn cho ăn bơ. H vẫn thấy tiếc

24t thì học c3 làm đéo gì nữa. Đi mà học kiến thức đầu tư : bđs , ck ,.. rồi đi làm thuê mà lấy tiền. Có tiền rồi thì đem đi đầu tư kinh doanh chứ học c3 làm đéo gì ? Thế mà cũng phải hỏi.

24t thì học c3 làm đéo gì nữa. Đi mà học kiến thức đầu tư : bđs , ck ,.. rồi đi làm thuê mà lấy tiền. Có tiền rồi thì đem đi đầu tư kinh doanh chứ học c3 làm đéo gì ? Thế mà cũng phải hỏi.
Tài sản nó giờ vài chục tỏi rồi
M nghĩ nó cần học mấy cái đầu tư k

Đi học bổ túc là có bằng cấp 3 rồi muốn lgi thì làm.ko tốt nghiệp cấp 3 giờ này coi như chưa xoá nạn mù chữ đc

Tài sản nó giờ vài chục tỏi rồi
M nghĩ nó cần học mấy cái đầu tư k
Vài chục tỏi thì sao ? Tao đéo fl từ đầu nên đéo biết như nào. Nhưng mục đích nó học lại c3 để làm gì ? Hay nó rảnh quá ?

đcm 24 tuổi học cấp 3 gặp mấy cô giáo thực tập thì lại xưng anh chào cô à , em m muôn vào cấp 3 chăn rau hay ntn

Vài chục tỏi thì sao ? Tao đéo fl từ đầu nên đéo biết như nào. Nhưng mục đích nó học lại c3 để làm gì ? Hay nó rảnh quá ?
T nghĩ là nó rảnh vlon rảnh
=)) đm đầu tiên t bảo nó mua mẹ bằng đi nhưng nhất định đ chịu

Học được thì mật thứ tao với, tao tốt nghiệp rồi mà hồi đó ngu quá k tán đc em nào.

Tao có thằng em năm nay 24 tuổi,mà ngày xưa ham chơi nghỉ học giữa chừng lớp 10,giờ lại đang muốn đi học lại thì đụ mẹ có trường nào nhận không nhỉ
Nghĩ cảnh 97 học cùng bọn 2k6 2k7 thì cũng hơi buồn cười =))
Học lại ăn lồn à. Cháu tao tốt nghiệp cấp 2 nhắm đéo thi đc hệ chính qui cho đi học nghề, rồi thông thẳng lên trung cấp cao đẳng kia kia. Ít ra cũng đỡ tốn mấy năm vô tích sự.

Nói mất quan điểm
Em tao ngoan lắm mầy
thật ra đéo co thằng em nào ở đây cả
bạn ơi,tuổi nào việc đấy,tuổi học thì đéo học giờ tuổi làm lại đéo làm,định ăn bám báo cô ông bà già đến khi nào

Tao có thằng em năm nay 24 tuổi,mà ngày xưa ham chơi nghỉ học giữa chừng lớp 10,giờ lại đang muốn đi học lại thì đụ mẹ có trường nào nhận không nhỉ
Nghĩ cảnh 97 học cùng bọn 2k6 2k7 thì cũng hơi buồn cười =))
học làm cái lồn gì cho mệt . mày có tiền bỏ chục củ ra là có cái bằng ngay

Nên đi học mày ạ. Sau này làm chủ tịch phường đéo có bằng nó lại chửi cho. Ngại thì học gdtx cũng được.

Học cái lozz gì cũng đc, nhưng phải bám sát kế hoạch đã đặt ra từ trước, đừng có nổi hứng thích học tý mà sau bỏ. Cái gì cũng phải có mục tiêu, ko tốn time.