30 tuổi chưa lập gia đình có muộn không bọn mày

Thu_Đông

Địt Bùng Đạo Tổ
T loser quá, 30t rồi vẫn chưa lập gia đình, nhìn xung quanh bạn bè cấp 3 bạn bè đại học có vợ con hết rồi, nhìn tự ti vl. Nhưng kinh tế thu nhập chưa cao, tao sợ cưới rồi làm khổ vợ con sau này . t định khi nào thu nhập khá lo được cho gia đình rồi mới nghỉ đến chuyện cưới vợ sinh con.

mày cứ sống cho bản thân đi. h m mà giỏi hay lắm tiền gái nó bu đầy ý mà, bạn m nó chỉ chơi đc 1 cái l thôi m có tận 7749 cái l để chọn cơ mà, suy nghĩ tích cực lên tml :vozvn (19):

thôi tu chí làm ăn có tiền để dành. Và quan trọng đjt phải khoẻ nhé. Lời khuyên chân thành nhất. Chứ tuổi ấy phụ nữ nhu cầu ngta cao lấy về k đáp ứng đc thì tập xác định D=(sừng)

T loser quá, 30t rồi vẫn chưa lập gia đình, nhìn xung quanh bạn bè cấp 3 bạn bè đại học có vợ con hết rồi, nhìn tự ti vl. Nhưng kinh tế thu nhập chưa cao, tao sợ cưới rồi làm khổ vợ con sau này . t định khi nào thu nhập khá lo được cho gia đình rồi mới nghỉ đến chuyện cưới vợ sinh con.
Tao 32 mới cưới và vợ tao tuyệt vời vcl.Tao thấy lấy sớm hay muộn không quan trọng bằng việc mày có cưới được đúng người hay không

Vkl xoá avt r vẫn hoạt động tiếp à ?
10/10 được bay nội địa đó tml <:-P

Đừng cưới mỳ ơi, sống lo cho đấng sinh thnhf dc r

đéo việc gì phải vội cả, lấy sai người là chậm cả đời, có con với người phụ nữ ko yêu thì muộn phiền cả đời. giờ đéo ai quan tâm đàn ông 35 hay 40 mới có vợ đâu.

kinh nghiệm thực tế từ tao đấy, 30 lấy vội vì bố mẹ giục với thấy bạn bè cùng tuổi xung quanh (c3-đh) lấy hết cmnr, thế là lấy bừa, giờ cs vc như cặc, ảnh hưởng luôn sang cả con.

Tao
Tao 32 mới cưới và vợ tao tuyệt vời vcl.Tao thấy lấy sớm hay muộn không quan trọng bằng việc mày có cưới được đúng người hay không
Tao năm nay cũng 32t và cũng chưa lập gđình dc :pudency:
Thu nhập ko cao, chỉ đủ ăn dưới quê thôi. Dc cái cviệc ổn định, lương đủ sống :hungry:
Nhìn bà mẹ tao thèm có cháu giống mấy bà xung quanh mà thương bà thật :vozvn (19):

t cũng bằng t m, mà mới lập gia đình, mà lấy vk xong chưa có con, mà cũng thấy hơi muộn, nhưng ko đc thoải mái như lúc chưa lấy, lấy rồi phải suy nghĩ, gánh nặng trên vai nhiều hơn, m chưa có vk thì thôi tập trung cho công việc ngon ngon rồi lấy, đằng nào cũng vậy rồi. cv ngon thì lấy kiểu đéo gì chẳng dc vk.

rất chính xác, không cần bổ sung thêm. Cưới sớm cưới muộn ko quan trọng, quan trọng là cưới ai, người như thế nào. Chứ bh bọn cuối 9x đầu 2k là thấy hỏng rồi, đéo dám yêu.

Tao

Tao năm nay cũng 32t và cũng chưa lập gđình dc :pudency:
Thu nhập ko cao, chỉ đủ ăn dưới quê thôi. Dc cái cviệc ổn định, lương đủ sống :hungry:
Nhìn bà mẹ tao thèm có cháu giống mấy bà xung quanh mà thương bà thật :vozvn (19):
Mày có thể nhờ ae bạn bè kiếm mối cho đừng đề cao nhan sắc quá chủ yếu cái tính cách ấy mày

Hợp cả tâm hồn và thể xác là ngon nhất :)

Loser nuôi chó còn kéo con chó khổ theo thì lấy vợ làm gì em.

Hợp cả tâm hồn và thể xác là ngon nhất :)
Thật ra vợ tôi không hợp tình dục với tôi tml ah.Vì gái ngoan thì nói chung cách làm tình không được cuồng nhiệt đâu.Trước mấy lần đầu còn gồng cứng người cơ hài lắm :)))

Thật ra vợ tôi không hợp tình dục với tôi tml ah.Vì gái ngoan thì nói chung cách làm tình không được cuồng nhiệt đâu.Trước mấy lần đầu còn gồng cứng người cơ hài lắm :)))
Dần dần đào tạo kỹ năng sẽ caỉ thiện. Lúc đó mày chỉ có mệt vì bị bắt trả bài nhiều :p