Ăn Chơi Bắc Ninh

vậy là 2l vé vào cửa, 5l địt là 7l à. chát nhỉ. hàng đẹp ko mày
Hàng 5l bn thì tao đánh giá bằng hàng củ quả ở hn. 1tr2 thịt 2 em, xấu thì đổi. Mà sv các em hơi chán, ko cho làm gì. Mút mát tí rồi uỵch thôi

Hàng 5l bn thì tao đánh giá bằng hàng củ quả ở hn. 1tr2 thịt 2 em, xấu thì đổi. Mà sv các em hơi chán, ko cho làm gì. Mút mát tí rồi uỵch thôi
Phải đi con nào xinh rồi đi vài lần quen là gọi ra ngoài địt sv mới thoải mái. K thì công nghiệp vl ít đứa chiều lắm

Tml ngu. Cứ sen hồg mà địt. Thíc con nào địt con ý. 5l/1shot. Qua đêm 2m-3m. Đi vớ vẩn mất tiền đéo đc địt ;))) tao chơi đất bn hơn chục năm rồi từ thời zclub, funny,khổg gia,bb mà chưa bh địt gái ở bar giá 5l toàn giã 2,3m ;))) có con ngon cũg 4,5,7tr toàn mấy con hàg ngon! Lâu rồi tao đéo đi ở bn chả lẽ tiền lại có giá hơn cả ngày xưa @Masahiro Tabuchi đi bar địt bôking trên ý bh lại rẻ thế à bạn ^^!
Sen hồng chỗ nào nhỉ, cho xin cái , thank

Tml ngu. Cứ sen hồg mà địt. Thíc con nào địt con ý. 5l/1shot. Qua đêm 2m-3m. Đi vớ vẩn mất tiền đéo đc địt ;))) tao chơi đất bn hơn chục năm rồi từ thời zclub, funny,khổg gia,bb mà chưa bh địt gái ở bar giá 5l toàn giã 2,3m ;))) có con ngon cũg 4,5,7tr toàn mấy con hàg ngon! Lâu rồi tao đéo đi ở bn chả lẽ tiền lại có giá hơn cả ngày xưa @Masahiro Tabuchi đi bar địt bôking trên ý bh lại rẻ thế à bạn ^^!
Đm, nghe tml này nói chuẩn này. Sen Hồng có đc chọn gái chịch không (tao không hát chỉ vào lm phát r về)

Sen hồng đoạn nào đấy b nhỉ

Tao đang muốn xuống đó chơi gái, kiểu vào thẳng vấn đề như Quất lâm hay đồ sơn ý. tml nào chỉ tao vào khu nào với (tao nghe nói có khu Chùa Dận nhưng mà bỏ rồi thì phải).
Mày muốn theo kiểu giống quất lâm thì vào khu chùa Dận ở đấy hàng thì bình thường nhưng nhiều