ẢO VCĐ. E NÀY ai va rồi?

Em nó làm BĐS Nhật Nam 1 đêm tao làm 3 shoot rồi, em nó nhỏ nhỏ da mịn trắng phang sướng vãi.
Mày là nhà đầu tư nó mới tiếp, nó là sale không phải 4'
Thông tin ông đưa ra thì đúng mà chém vừa thôi pa.Nó làm Nhật Nam thì ai chẳng biết.

Thông tin ông đưa ra thì đúng mà chém vừa thôi pa.Nó làm Nhật Nam thì ai chẳng biết.
Tao chém thì tao là con của mày, nó đang sống ở cái phòng tầng 4 trong cái nhà kiểu khách sạn nhỏ, tầng 1 nhà đó bán phở, nhà trên đường Tú Mỡ cạnh chung cư viện chiến lược bộ công an.
Nói chung tao cũng ngoại hình ngon và gặp lúc em nó hứng tình, không phải thằng nào cũng làm được như tao.
Mày không tin thì thôi tao không nói chuyện nữa.

Tao chém thì tao là con của mày, nó đang sống ở cái phòng tầng 4 trong cái nhà kiểu khách sạn nhỏ, tầng 1 nhà đó bán phở, nhà trên đường Tú Mỡ cạnh chung cư viện chiến lược bộ công an.
Nói chung tao cũng ngoại hình ngon và gặp lúc em nó hứng tình, không phải thằng nào cũng làm được như tao.
Mày không tin thì thôi tao không nói chuyện nữa.
Dạo này e nó chơi ngoại hối nên đang cần nhà đầu tư lùa gà kìa
Người nhỏ mà múp tròn trắng.
Mà nó cũng có tiền chớ ông nói ăn ko có j làm bằng chứng ai cũng nói đc.
Ae giao lưu mà tôi thấy ae trên này chém ghê quá.Méo tin các bố.Nói ko có bằng chứng éo j.

Dạo này e nó chơi ngoại hối nên đang cần nhà đầu tư lùa gà kìa
Người nhỏ mà múp tròn trắng.
Mà nó cũng có tiền chớ ông nói ăn ko có j làm bằng chứng ai cũng nói đc.
Ae giao lưu mà tôi thấy ae trên này chém ghê quá.Méo tin các bố.Nói ko có bằng chứng éo j.
Ừm bản chất chúng nó quen các anh đại gia để đầu tư vào cái Nhật Nam giờ là Forex. anh em xàm toàn người khôn lõi đời rồi, nó làm gì thì tao không bàn luận nữa, vào Xàm tao chỉ nói chuyện chịch bọp thôi.
Em nó Nhỏ người bím xinh, đỵt hết nấc, 1 đêm ôm nó tao cương 3 lần để đỵt là mày đủ hiểu.
À con này là Hiền, còn con nữa là Linh dáng cao ngon nhất trong đám, tao quen trước em Hiền mà tao chưa chịch được nó có vẻ nó khôn hơn em kia.
9563E2D2-A365-48AA-86B0-632D32FC3E78.jpeg49881DEF-EF4C-49B6-880A-5FB2DD088B5C.jpeg76E8F06E-5A10-4E35-97BC-BC5C851BB24D.jpeg

Sửa lần cuối:
Đong đưa mấy em forex này mệt lắm chúng nó bị NĐT gạ địt nhiều rồi nên thường là cáo