Bàn về mệnh VCD

Lâu lắm mới thấy bạch hổ cung dần, toàn trung tinh đẹp đóng mệnh, tiếc là vcd.. đang là đại vận học hành muộn đây.. kể về bản thân đi ông b..
Tôi thời phổ thông học hành cũng đc , lên đại học thì học hành không ra gì . Ra trường 9 năm rồi công việc lông bông nhiều nghề rồi chưa có gì trong tay chắc do mình . 28 tuổi lấy vợ 29 tuổi có 1 con gái . Mới chuyển việc làm nội thất mấy tháng nay . Có hợp làm nội thất không ông ?

Tôi thời phổ thông học hành cũng đc , lên đại học thì học hành không ra gì . Ra trường 9 năm rồi công việc lông bông nhiều nghề rồi chưa có gì trong tay chắc do mình . 28 tuổi lấy vợ 29 tuổi có 1 con gái . Mới chuyển việc làm nội thất mấy tháng nay . Có hợp làm nội thất không ông ?
Chà, lá số ông bạn lắm tài nhiều tật đấy, vì nh tật nên ko thể tập trung cố gắng cho thành tài đc, thành ra cứ lông bông.. qua 30 r, nhưng vẫn còn kịp để bắt đầu, xây dựng mọi thứ.. có tài hẳn đi r hãy đến tật..

Chà, lá số ông bạn lắm tài nhiều tật đấy, vì nh tật nên ko thể tập trung cố gắng cho thành tài đc, thành ra cứ lông bông.. qua 30 r, nhưng vẫn còn kịp để bắt đầu, xây dựng mọi thứ.. có tài hẳn đi r hãy đến tật..
Thanks ông

Mày chie cho tao cách cục ntn thọ được ko
Vcd chứ có phải độc cách đâu mà bàn thọ hay yểu
Thọ hay không xem mệnh kết hợp cung thân, cung phúc, tật ách, vận hạn
Chứ riêng vcd cũng ko nói lên điều gì đâu b
Nói chung tử vi phải xem kết hợp các cung các sao, chứ 1 cung 1 sao ko nói lên điều gì đâu. Thế nên mới nói cái này dễ học dễ tìm hiểu tiếp cận, nhưng dễ sai nếu học theo kiểu đơn lẻ tra sao gg