Bỏ 100 củ chơi chứng khoán cho biết

Tao định bỏ 100 củ ra để học chơi chứng khoán, coi như học phí. Được thua ko quan trọng, quan trọng là hiểu đc cách đầu tư cp nó như thế nào.Chúng mày thấy ổn ko?
tao từng có ý nghĩ như mày, đã mở tk ở sàn VPS nhưng chưa nạp tiền vì lúc đó tao có việc dùng tiền khác. giờ tao lại đéo muốn chơi nữa. Chơi mệt não lắm

Bỏ mẹ cái tâm lí may mắn đi đầy tư t thấy may mắn chỉ là số nhỏ t ko nhiều tiền như mày mới bỏ 15 tr ra nghiên cứa chơi chơi thôi thấy năm vững mới tăng dần lên
100 củ đối với tao cũng to mà mày, ý tao là trong phạm vi cho phép nhưng giảm thiểu tối đa mức lỗ là đc.

15tr mà cũng chơi được à mày. Tao có đứa em hay nc toàn chơi cỡ đôi ba tỷ trở ra
thế là đầu tư lớn mẹ rồi thằng bạn tao có 300 củ vứt vào giờ cũng ăn đc 10% rồi

Mong như buffett đầu tư năm đc 25-30% thôi ko cần hơn
mong ước xa vời vl ra tml, tao thì thấy bỏ tiền ở bank ls thấp quá nên muốn đầu tư cái khác,chỉ cần cao hơn ls bank là đc. DKM giờ ls tiền gửi đc có 5,5%

Thằng nào có Kn vào chia sẻ tao phát......

Không nên chơi, thằng nào nhào vô cũng nghĩ là mua để đó, lên giá thì bán, xuống giá thì cứ ôm, nhưng thực tế là mua trúng cp rác có khi mấy năm nó ko lên buộc mày phải cắt lỗ, hoặc lúc thấy lên mày định bán nhưng không ai mua cả vì thằng nào cũng bán giống mày thì lấy ai mua

Tao bắt đầu từ t5 năm nay, chỉ mua sách về đọc. Sau một tháng bỏ hơn 2 tr tiền sách nghiền ngẫm tao bắt đầu đặt lệnh đầu tiên. Vốn ban đầu là 700tr, sau 1 tháng lãi hơn 40, sau đó thì teo tóp dần. Lúc thấp nhất 535, còn hôm qua là 571. Tao nói thật, bỏ 100 để học là vừa. Đọc nhiều vào và tự tìm hướng đi cho mình, ck thì đừng nghe Bố con thằng nào. Tiền của mình, mình làm chủ. Kinh nghiệm của tao là vậy.

Tao bắt đầu từ t5 năm nay, chỉ mua sách về đọc. Sau một tháng bỏ hơn 2 tr tiền sách nghiền ngẫm tao bắt đầu đặt lệnh đầu tiên. Vốn ban đầu là 700tr, sau 1 tháng lãi hơn 40, sau đó thì teo tóp dần. Lúc thấp nhất 535, còn hôm qua là 571. Tao nói thật, bỏ 100 để học là vừa. Đọc nhiều vào và tự tìm hướng đi cho mình, ck thì đừng nghe Bố con thằng nào. Tiền của mình, mình làm chủ. Kinh nghiệm của tao là vậy.
cảm ơn mày,quan điểm của mày giống tao. Mà đéo gì lúc đầu mới vào thằng nào cũng toàn ăn thế nhỉ?

Tao định bỏ 100 củ ra để học chơi chứng khoán, coi như học phí. Được thua ko quan trọng, quan trọng là hiểu đc cách đầu tư cp nó như thế nào.Chúng mày thấy ổn ko?
m đánh mẹ lô hay đề đi cho nhanh chứng khoán làm cái mả mẹ gì