Bóc phốt thằng biến thái hèn hạ

Ủa cmt k nắp não à Badoo từ bao giờ biến thành app chỉ để cho chăn rau gạ gẫm và người dùng app thì mặc nhiên là sai à :)
Cháu nói vậy là chưa đúng đâu. Badoo sinh ra là để hẹn hò rồi.
Còn chú nói thật trên cuộc đời này thì ko ai là ko có dục vọng nhé. Ngta nói Đừng nên biện minh khi mình ko làm còn khi đã biện minh sẽ cho kết quả ngược lại đấy.
Còn thằng ML xàm lol đấy thì bỏ tính xàm lol ko đúng người, đúng kiểu đi nhé. Ko có ngày chết lại ko biết là tại sao.

Hello chào mọi người mình là thành viên mới có lẽ k phải vì một bài post đặt điều bịa chuyện thì mình đã k hề biết đến sự tồn tại của trang web này
Mọi người ở đây chắc sẽ có những bạn sử dụng Badoo mình khoảng thời gian trước đây cũng từng sử dụng nó và mình k ngờ rằng chỉ qua một đoạn ibox nhỏ lại biến thành thứ gì đó cho những kẻ biến thái như thế này thủ dâm tinh thần
Khi chủ nhân bài post đó đăng lên mình hoàn toàn k biết gì hết cho đến khi một người bạn của mình có gửi link trang web cho mình
Và từ đó câu chuyện được đem ra bàn tán với những lời lẽ khiếm nhã thậm chí body shaming mình trong khi họ chưa gặp mình bảo giờ
Kẻ đăng bài post còn rảnh rỗi bịa chuyện đặt điều rằng mình và hắn có trao đổi qua Badoo rồi sang Zalo sau đó xúc phạm mình là rau này nọ
Khi mình vô trang web đọc được bài viết mình đã vô cùng bức xúc và đã ibox trực tiếp cho chủ tus cũng như cmt đính chính trên bài nhưng kẻ hèn hạ đó có gan làm nhưng k có gan nhận khi bên phía đại diện công ty mình yêu cầu giải quyết theo pháp luật cũng im re k một lời xin lỗi
Những kẻ cmt xin share rồi nói khiếm nhã về mình chắc cũng giật mình khi thấy mình cmt trong bài viết đó nhưng vẫn cứng đầu nói bản thân k sai vì đơn giản đây là xam vn
Mình k biết trang web này là gì nhưng ở đây nếu chúng ta để những kẻ đặt điều biến thái này tồn tại chắc chắn sẽ k tồn tại được lâu
Mọi người xem ảnh sẽ rõ
Văn vẻ viết đọc muốn đứt hơi dm

Hello chào mọi người mình là thành viên mới có lẽ k phải vì một bài post đặt điều bịa chuyện thì mình đã k hề biết đến sự tồn tại của trang web này
Mọi người ở đây chắc sẽ có những bạn sử dụng Badoo mình khoảng thời gian trước đây cũng từng sử dụng nó và mình k ngờ rằng chỉ qua một đoạn ibox nhỏ lại biến thành thứ gì đó cho những kẻ biến thái như thế này thủ dâm tinh thần
Khi chủ nhân bài post đó đăng lên mình hoàn toàn k biết gì hết cho đến khi một người bạn của mình có gửi link trang web cho mình
Và từ đó câu chuyện được đem ra bàn tán với những lời lẽ khiếm nhã thậm chí body shaming mình trong khi họ chưa gặp mình bảo giờ
Kẻ đăng bài post còn rảnh rỗi bịa chuyện đặt điều rằng mình và hắn có trao đổi qua Badoo rồi sang Zalo sau đó xúc phạm mình là rau này nọ
Khi mình vô trang web đọc được bài viết mình đã vô cùng bức xúc và đã ibox trực tiếp cho chủ tus cũng như cmt đính chính trên bài nhưng kẻ hèn hạ đó có gan làm nhưng k có gan nhận khi bên phía đại diện công ty mình yêu cầu giải quyết theo pháp luật cũng im re k một lời xin lỗi
Những kẻ cmt xin share rồi nói khiếm nhã về mình chắc cũng giật mình khi thấy mình cmt trong bài viết đó nhưng vẫn cứng đầu nói bản thân k sai vì đơn giản đây là xam vn
Mình k biết trang web này là gì nhưng ở đây nếu chúng ta để những kẻ đặt điều biến thái này tồn tại chắc chắn sẽ k tồn tại được lâu
Mọi người xem ảnh sẽ rõ
Cứ báo trực tiếp công an... Lăn tăn làm gì... Trên này toàn chó hùa + ăn tục nói phét thôi

:)) mở mồm ra kêu người khác vô học. Mà chính mày là một con đéo ra gì thì nó mới thành như vậy. Và cái giá trị bản thân mày ở đâu. Thanh minh à? Mày thanh minh ở cái "diễn đàn" còn được gọi là mặt thứ 2 của xã hội thì thanh minh cái con đầu buồi à? Thanh minh thì mày lên cái mạng mà cả nhà mày biết kìa, ra gặp công an kìa. Chứ thanh mình cái lồn ở đây à. Nghe mà xàm đầu buồi.
Chuẩn như Le Duẩn

Mà dạo này đâu ra người nổi tiếng nhiều thế,con nào lên xàm cũng kêu có người đại diện, luật sư riêng.Luật sư ra trường thất nghiệp nhiều quá à

CẢNH BÁO ANH EM THẰNG LÊ VĂN THẮNG NÀY LỪA ĐẢO BÁN SỐ LÔ ĐỀ

còn nhiều page nữa kể không hết
tất cả là do thằng này làm ra
登入或註冊即可查看
nó sinh năm 98 quê hải dương
hiện nó đang ở quận hoàng mai
nó lừa đảo bán số phải được chục tỷ rồi
nó mạo danh người khác rồi dùng số ngân hàng chính đi lừa đảo tao đã nhờ người bên ngân hàng xác nhận 100%
sđt nó 0352799710
View attachment 581006
View attachment 581001View attachment 581002
người quen của tao đã bị nó lừa, tao không biết nhắn vào đâu, tao đã trình báo công an nhưng họ đéo giải quyết, trong đây có ai nằm vùng xích nó lại hộ tao cái
TAO THỀ NHỮNG ĐIỀU TAO NÓI LÀ SỰ THẬT TAO NÓI SAI CẢ NHÀ TAO XE TÔNG CHẾT
View attachment 581008