Bóc phốt thằng biến thái hèn hạ

@Na Loli ơ mà ai nghĩ ra cho e cái tên này thế? Cty ma của em ak? :)) a thì đéo thích lắm nhưng trên này là bọn nó thích lắm đấy. A nhớ 1 lần a đọc được trên này có thằng trả cho con kia 10tr 1 phát đấy. Nếu a nhớ không nhầm thì con kia cao đâu đó khoảng 1m40 45 nặng chắc tầm 3 mấy cân. Nhìn cái tên e đúng người đúng thời điểm và đúng cả vị trí nữa . :))
Toàn thành phần thích vào hùa cmt như dell có não vậy cdg là đúng người đúng thời điểm đúng vị trí
M có ảnh hay bằng chứng gì k cmt t xem nào đứng ở đấy mà ăn nói sằng bâỵ

thằng kia nói 1note là dk chịch free là ko đúng rồi, cái gì cũng có giá của nó, đăng lên kêu free thì chả bị bóc phốt cho ah:))

tao hóng luật sư , kiện tụng , chịu trách nhiệm trước pháp luật:vozvn (10): . nghe sợ vãi cả linh hồn .

Dm cả chủ lẫn tớ đều học dốt, nên tao nói luôn là tự mày viết ra chứ làm đéo có quản lý nào.
Với lại tao search google cái cty Doren media của mày mà đéo ra mới haiz chứ
dkm mày . tao giám đốc doren media đây . cty tao là cty tnhh 1 thành viên chuyên phân phối rau cỏ thuốc trừ sâu khu vực vịnh bắc bộ , nhưng tao quên đk kinh doanh , nên đéo có mã số thuế với thông tin doanh nghiệp . với cả lính bên tao nó chuyên vượt rào đi chịch dạo 0 note nên đéo có tiền để chạy quảng cáo trên face với cả google . mong tml thông cảm :sweet_kiss:

Toàn thành phần thích vào hùa cmt như dell có não vậy cdg là đúng người đúng thời điểm đúng vị trí
M có ảnh hay bằng chứng gì k cmt t xem nào đứng ở đấy mà ăn nói sằng bâỵ
A cảnh báo với em rồi
Ở đây đéo có người lương thiện
Toàn thằng hãm lồn thôi :))
Em còn có cái gì để kiện thằng kia ko ? Có ảnh khoả thân ko

Giải thích cho nó hiểu làm gì hả các bác?đọc hết 8 trang mà thấy nó vẫn chả hiểu được vấn đề cơ bản nhất để được đi kiện là gì mà. Đúng là xàm

@Na Loli em có biết đây là diễn đàn sex không!? Mà định nói lý lẽ với tìm công bằng, thượng tôn pháp luật ở đây. Em làm anh nhớ tới 1 bộ phim của Nhật, cô cảnh sát lọt vào hang ổ của ông trùm, giơ thẻ ra rồi hô: "Tất cả đứng yên và giơ tay lên!"

Địt mẹ cái tml lên quẹt tinder , badoo vài phát, lại vào share như đúng rồi, mấy cái volka kia cũng không thể làm mày khá hơn thằng lợn éc ạ=))))))) Đm thủ dâm tinh thần vãi lồn.
Mà bé Na ạ em đặt tên cái topic bảo biến thái trong đầu chị nghĩ đến một thằng sục cu ngoài cầu đi bộ chắn mặt em hay như nào.... =))) Em nên sửa lại tên cái topic nhé@@

Trên Xam này thì đúng là lắm thằng kiểu bị bệnh tự kỷ, rất hay kiếm ảnh ọt ở đâu xong nghĩ ra một câu chuyện mang khuynh hướng sex để kể, chắc có lẽ để mong người ta tương tác, tung hô, khen rằng nó cũng biết ăn chơi, biết cua gái, kiếm chút "vinh quang" phù phiếm để che giấu đi thất bại ngoài đời thực - một kiểu loser đúng nghĩa.
Và lại cũng có rất lắm thằng "nhẹ dạ cả tin" (định dùng từ "ngu dốt" cơ) tin vào những câu chuyện như vậy. Người tỉnh táo, có kiến thức, có kinh nghiệm, trải nghiệm nhiều với cuộc sống thì chỉ khẽ đọc là nhận ra.
Về mặt pháp lý thì em gái không có nhiều cơ sở để nói chuyện đâu, vì vốn dĩ trang này đang nằm ngoài sự kiểm soát của pháp luật của VN rồi, hoặc sự vụ nó cũng quá nhỏ để quan tâm, trừ khi em chịu chi. Còn cách xử lý hợp lý trong trường hợp này là đăng tải thông tin đính chính là đủ. Cãi tay đôi với thằng đăng tải ban đầu và mấy thằng "nhẹ dạ cả tin" sau đó thì chỉ thêm bực mình thôi.
Anh khuyên em log out và làm tốt công việc em đang làm ngoài đời thực.
KIẾM MÃI CŨNG THẤY 1 THẰNG XAMER NÓI CÂU ĐI VÀO LÒNG NGƯỜI=))) TỪ HÔM NAY TAO SẼ NHÌN MÀY VỚI CON MẮT KHÁC LŨ CÒN LẠI

Hello chào mọi người mình là thành viên mới có lẽ k phải vì một bài post đặt điều bịa chuyện thì mình đã k hề biết đến sự tồn tại của trang web này
Mọi người ở đây chắc sẽ có những bạn sử dụng Badoo mình khoảng thời gian trước đây cũng từng sử dụng nó và mình k ngờ rằng chỉ qua một đoạn ibox nhỏ lại biến thành thứ gì đó cho những kẻ biến thái như thế này thủ dâm tinh thần
Khi chủ nhân bài post đó đăng lên mình hoàn toàn k biết gì hết cho đến khi một người bạn của mình có gửi link trang web cho mình
Và từ đó câu chuyện được đem ra bàn tán với những lời lẽ khiếm nhã thậm chí body shaming mình trong khi họ chưa gặp mình bảo giờ
Kẻ đăng bài post còn rảnh rỗi bịa chuyện đặt điều rằng mình và hắn có trao đổi qua Badoo rồi sang Zalo sau đó xúc phạm mình là rau này nọ
Khi mình vô trang web đọc được bài viết mình đã vô cùng bức xúc và đã ibox trực tiếp cho chủ tus cũng như cmt đính chính trên bài nhưng kẻ hèn hạ đó có gan làm nhưng k có gan nhận khi bên phía đại diện công ty mình yêu cầu giải quyết theo pháp luật cũng im re k một lời xin lỗi
Những kẻ cmt xin share rồi nói khiếm nhã về mình chắc cũng giật mình khi thấy mình cmt trong bài viết đó nhưng vẫn cứng đầu nói bản thân k sai vì đơn giản đây là xam vn
Mình k biết trang web này là gì nhưng ở đây nếu chúng ta để những kẻ đặt điều biến thái này tồn tại chắc chắn sẽ k tồn tại được lâu
Mọi người xem ảnh sẽ rõ
Thương e thế nhờ để a tán e xong giúp e xoa dịu nỗi buồn nhớ.

Mày không thấy nó mới chính là thằng nhẹ dạ cả tin à? Tin vào dăm ba trò mèo lôi pháp luật ra để khè nhau, đáng sợ lắm đó. Tù mọt gông như chơi.
Nó khác bọn này. Trường hợp này không thể lôi ra , nhưng trường hợp khác để lại hậu quả pháp lý nặng nề thì cũng bị nhấc đy thôi. DẠO NÀY HƠI BỊ CÓ LÒNG TIN VỚI HIẾN PHÁP VÀ PHÁP LUẬT khi mà chú Chung bị đình chỉ lv, thằng già PHÚ LÊ bị tóm. HÊ HÊ

Bình thường trên này bọn anh nói chuyện với gái cực kỳ khiếm nhã luôn. Hnay laf lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng a nói lịch sự ko địt bọp gì với 1 đứa con gái. e chưa đủ cơ sở pháp lý để pháp luật can thiệp đâu. Căng lắm thì đánh rụng luôn cái trang này là cùng =)) thứ nhất không phải cứ badoo tinder là con gái bọn nó không đứng đắn đâu cũng có con nọ con chai nhưng a chắc chắn với em 1 điều gái vào trang này không cave đĩ điếm thì cũng sắp làm cave tốt nhất là e xoá luôn tk của em đi và đừng bao giờ quay lại đây nữa. Ít nhất để a và bọn nó không nghĩ e ra cái loại gì
Tml k đọc kỹ bài nó viết rồi. Nó bảo là người quen dẫn link cho nó thì nó mới biết. Cứ đổ oan cho em nó

Em gái chủ thớt nếu không phải như những gì thằng kia nói thì có thể dừng được rồi,cãi nhau trên này làm đéo gì cho mệt,chửi thằng kia vài câu cho xả ấm ức là được rồi

Trước tao thấy có con lồn gì đó xưng là hoa hậu rồi cũng có quản lý lên đây dọa kiện mà có thằng nào bị đi tù đâu nhỉ.

Em gái chủ thớt nếu không phải như những gì thằng kia nói thì có thể dừng được rồi,cãi nhau trên này làm đéo gì cho mệt,chửi thằng kia vài câu cho xả ấm ức là được rồi

Trước tao thấy có con lồn gì đó xưng là hoa hậu rồi cũng có quản lý lên đây dọa kiện mà có thằng nào bị đi tù đâu nhỉ.
con hh nào đó?

Có mấy dòng tin nhắn vs cái nick ảo cũng đòi kiện. Kiện củ khoai à

Vậy thì chung quy lại t vẫn phải chịu tin bịa đặt này à
Mình nghĩ một cơn sóng vỗ vào bờ rồi dần tan mất. Na càng khuấy lên nước càng đục.
Mxh muốn tìm ng cũng ko dễ, với lại nó cũng muốn tránh Na khó tìm.
Thôi thì Na quay lại với cs của mình, tìm giải pháp xử lý phần còn lại của rắc rối kia mình thấy sẽ ổn. Ý kiến cá nhân.

Sửa lần cuối: