Bóc phốt thằng biến thái hèn hạ

@Na Loli ơ mà ai nghĩ ra cho e cái tên này thế? Cty ma của em ak? :)) a thì đéo thích lắm nhưng trên này là bọn nó thích lắm đấy. A nhớ 1 lần a đọc được trên này có thằng trả cho con kia 10tr 1 phát đấy. Nếu a nhớ không nhầm thì con kia cao đâu đó khoảng 1m40 45 nặng chắc tầm 3 mấy cân. Nhìn cái tên e đúng người đúng thời điểm và đúng cả vị trí nữa . :))
đâu t trả 15 tr còn k có đây này

Địt mẹ cái tml lên quẹt tinder , badoo vài phát, lại vào share như đúng rồi, mấy cái volka kia cũng không thể làm mày khá hơn thằng lợn éc ạ=))))))) Đm thủ dâm tinh thần vãi lồn.
Mà bé Na ạ em đặt tên cái topic bảo biến thái trong đầu chị nghĩ đến một thằng sục cu ngoài cầu đi bộ chắn mặt em hay như nào.... =))) Em nên sửa lại tên cái topic nhé@@
Còm vài dòng đầu nghe văn vẻ vào, đoạn sau bom đạn quá mị. Kkkk

Em nhảm lồn này vẫn óc chó đéo thay đổi đc suy nghĩ nhề e có cần k a lấy ảnh của thằng kia đăng lại y hệt rồi cho e kiện a này :vozvn (18):

nhảm loz mày nổi tiếng cái éo gì mà éo ai biết, tên mày hay công ty mày search cũng éo ra, còn bày đặt cứ chờ đi đợi khi nào kiện rồi post, có thông tin chứng cứ gì thì mày post mẹ nó lên chờ tới mùa quýt à

nhảm loz mày nổi tiếng cái éo gì mà éo ai biết, tên mày hay công ty mày search cũng éo ra, còn bày đặt cứ chờ đi đợi khi nào kiện rồi post, có thông tin chứng cứ gì thì mày post mẹ nó lên chờ tới mùa quýt à
Có lý nào, bọn này cố tạo phốt để lăng xê không nhỉ

Hello chào mọi người mình là thành viên mới có lẽ k phải vì một bài post đặt điều bịa chuyện thì mình đã k hề biết đến sự tồn tại của trang web này
Mọi người ở đây chắc sẽ có những bạn sử dụng Badoo mình khoảng thời gian trước đây cũng từng sử dụng nó và mình k ngờ rằng chỉ qua một đoạn ibox nhỏ lại biến thành thứ gì đó cho những kẻ biến thái như thế này thủ dâm tinh thần
Khi chủ nhân bài post đó đăng lên mình hoàn toàn k biết gì hết cho đến khi một người bạn của mình có gửi link trang web cho mình
Và từ đó câu chuyện được đem ra bàn tán với những lời lẽ khiếm nhã thậm chí body shaming mình trong khi họ chưa gặp mình bảo giờ
Kẻ đăng bài post còn rảnh rỗi bịa chuyện đặt điều rằng mình và hắn có trao đổi qua Badoo rồi sang Zalo sau đó xúc phạm mình là rau này nọ
Khi mình vô trang web đọc được bài viết mình đã vô cùng bức xúc và đã ibox trực tiếp cho chủ tus cũng như cmt đính chính trên bài nhưng kẻ hèn hạ đó có gan làm nhưng k có gan nhận khi bên phía đại diện công ty mình yêu cầu giải quyết theo pháp luật cũng im re k một lời xin lỗi
Những kẻ cmt xin share rồi nói khiếm nhã về mình chắc cũng giật mình khi thấy mình cmt trong bài viết đó nhưng vẫn cứng đầu nói bản thân k sai vì đơn giản đây là xam vn
Mình k biết trang web này là gì nhưng ở đây nếu chúng ta để những kẻ đặt điều biến thái này tồn tại chắc chắn sẽ k tồn tại được lâu
Mọi người xem ảnh sẽ rõ
Rồi có ai gạ địt chưa

Có lý nào, bọn này cố tạo phốt để lăng xê không nhỉ
Có thể
Nick thằng kia đăng bài xong off luôn đến giờ chưa vào lại
Na Loli thì đéo hiểu vì sao có mỗi đoạn tin nhắn mà biết có thằng chơi mình, đưa tin lên xam, mà lại lên đòi đối chất ngay sau khi thằng kia đăng bài
Các bạn diễn hơi kém @Na Loli sau nếu có đăng bài đi khách thì cho a cái voucher nhé

Ăn nói buồn cười nhỉ tự nhiên bị lôi lên bởi 1 câu chuyện dời ơi đất hỡi nào đó thì t k có quyền lên tiếng à bó tay thật
Toàn mấy thánh phán m
Đã lên đến đây rồi thì cũng có duyên với ngành rồi e ơi. Theo anh thì e nổ mẹ nó giá ra luôn đi. Xong rồi post nốt mẹ nó cái ảnh khoả thân che mặt nữa lên là thành cave chuẩn luôn. Đéo gì phải cho thằng nào địt miễn phí

đâu t trả 15 tr còn k có đây này
@Na Loli thấy anh nói đúng không. Thôi em ak 15tr 1 phát đấy may ra mất 3 phút :)) lợn bây giờ rất được giá nên người ta nuôi to nuôi béo rồi mới thịt. Chứ con lợn còi như em thì nuôi tốn cám mà không ra kinh tế :))

Bữa topic về em này có hình địt nhưng sau lưng
Có phải em đăng thread xin xóa không?

Tai nạn ở đây là “ một người bạn gửi cho mình đường Link”
Không thì đã khác!

:)) mở mồm ra kêu người khác vô học. Mà chính mày là một con đéo ra gì thì nó mới thành như vậy. Và cái giá trị bản thân mày ở đâu. Thanh minh à? Mày thanh minh ở cái "diễn đàn" còn được gọi là mặt thứ 2 của xã hội thì thanh minh cái con đầu buồi à? Thanh minh thì mày lên cái mạng mà cả nhà mày biết kìa, ra gặp công an kìa. Chứ thanh mình cái lồn ở đây à. Nghe mà xàm đầu buồi.
Đm thằng rẻ rách lừa đảo sủa clgv nhỉ :))))