Bọn Nigga nó ăn cái đéo gì mà buồi chúng nó kinh thế?

Nghĩa là cũng thích bự, nhưng mà bự vừa thôi

Theo kinh nghiệm của tao thì dù cave hay gái lành, rau hay mb đi nữa thì bọn nó ko quan tâm lắm kích cỡ, mà chủ yếu kỹ năng chịch của mày làm nó sướng, to quá nó đau, mà lâu quá thì nó rát.
Này tao nói người bình thường, chứ bọn địt bùm ngày 2-3 nháy, some, swing các kiểu là thể loại khác rồi.

Tự cảm thấy súng mình cũng ko phải nhỏ mà so với mấy ông này thì thật sự là mình không là gì khiếp thật các ông ạ

Mày nhìn clip thằng tây đi du lịch ra đồ sơn địt gái là hiểu, mấy em vô thấy cặc nó thôi chạy trước, bọn nó đéo thích cặc bự đâu, mà thằng đó chỉ gọi là chuẩn Mỹ chứ chưa gọi là chuẩn bọn nigga này.
mấy con đó từng trải rồi nên thế, nếu thích thì rất thích còn nếu k thì rất sợ. Còn mấy em chưa va chạm thì chắc chắn muốn thử!

Theo kinh nghiệm của tao thì dù cave hay gái lành, rau hay mb đi nữa thì bọn nó ko quan tâm lắm kích cỡ, mà chủ yếu kỹ năng chịch của mày làm nó sướng, to quá nó đau, mà lâu quá thì nó rát.
Này tao nói người bình thường, chứ bọn địt bùm ngày 2-3 nháy, some, swing các kiểu là thể loại khác rồi.
Mày ngu và non kinh nghiệm lắm thằng ngu lồn ạ.

To nó ma sát nhiều hơn. Các đầu dây thần kinh căng ra nhiều hơn thì nó cảm nhận đc nhiều hơn. Có điều to thường đi với vấn đề cương cứng thằng ngu lồn ạ.

Tắt máy và đi đá phò đi thằng ngu lồn.

Tau nói nó giống như việc đi siêu xe vậy, sướng và oai đấy nhưng chỉ phù hợp với một số loại đường nhất định.

Đi đường Làng là tèo :))) tuy nhiên hỏi có thích đc như mấy anh da đen ko thì tao vẫn thích :))

Mày ngu và non kinh nghiệm lắm thằng ngu lồn ạ.

To nó ma sát nhiều hơn. Các đầu dây thần kinh căng ra nhiều hơn thì nó cảm nhận đc nhiều hơn. Có điều to thường đi với vấn đề cương cứng thằng ngu lồn ạ.

Tắt máy và đi đá phò đi thằng ngu lồn.

bố mày địt bà già mày đẻ ra mày còn được

Mày nhìn clip thằng tây đi du lịch ra đồ sơn địt gái là hiểu, mấy em vô thấy cặc nó thôi chạy trước, bọn nó đéo thích cặc bự đâu, mà thằng đó chỉ gọi là chuẩn Mỹ chứ chưa gọi là chuẩn bọn nigga này.
Ko hẳn là sợ đâu. Như này cho dễ hiểu, ông đi làm kiếm tiền mà năng suất làm càng nhiều thì càng nhiều tiền. Cave cũng thế, tiếp đc nhiều khách thì càng nhiều tiền. Tiếp mấy thằng chim nhỏ ysl là sướng nhất. Đỡ mệt mà giữ sức.Mấy anh Tây mà phang thì có khi sướng mà đã sướng thì sung tốn nhiều sức nhiều thế, chưa kể hàng họ phải đi duy tu lại ko thì cứ toang hoác à

Với cả so với các anh trên hình ngang với việc mày đo tiền với các top tỷ phú. Chứ có a đen cũng ko quá to dài như thế đâu

Ko hẳn là sợ đâu. Như này cho dễ hiểu, ông đi làm kiếm tiền mà năng suất làm càng nhiều thì càng nhiều tiền. Cave cũng thế, tiếp đc nhiều khách thì càng nhiều tiền. Tiếp mấy thằng chim nhỏ ysl là sướng nhất. Đỡ mệt mà giữ sức.Mấy anh Tây mà phang thì có khi sướng mà đã sướng thì sung tốn nhiều sức nhiều thế, chưa kể hàng họ phải đi duy tu lại ko thì cứ toang hoác à

đấy chỉ là 1 ví dụ có dẫn chứng bằng clip, chứ giờ nói mồm thì nhiều thằng lại vào ẳng, ai chả biết nó giữ hàng, đâm 1 cây xong nghỉ nguyên tuần bọn nó đâu có ngu

đấy chỉ là 1 ví dụ có dẫn chứng bằng clip, chứ giờ nói mồm thì nhiều thằng lại vào ẳng, ai chả biết nó giữ hàng, đâm 1 cây xong nghỉ nguyên tuần bọn nó đâu có ngu
Địt con lồn mẹ nhà mày thằng ngu lồn này. Thể chả phải cặc to vẫn thích hơn sướng hơn hớn hơn nứng lồn hơn còn gì nữa cái thằng ngu lồn.

Buồi bé thì cút mẹ mày ra chỗ khác đi thằng ngu lồn buồi bé. Cút!

thằng này to vcd nhỉ! con gái trẻ mà nhìn sợ chết khiếp! nhưng con nào ăn 1 lần thì éo bao giờ bỏ đc nó!

Tao không xem BBC...
Mà chúa có nói khi tao cầu khấn rồi "con muốn cặc to hay thông minh ?"
kết quả tao được mọi người khen thông minh.
chúa thì hỏi tao muốn cặc to hay trí nhớ tốt, tao cũng đéo nhớ tao chọn gì
Chúa cũng hỏi tôi câu tương tự, tôi không trả lời. Và sau đấy, tôi chỉ biết bản thân hiện tại yếu sinh lý. :embarrassed:

Tôi đang nghĩ chắc bọn da đen phải mặc quần thiết kế riêng cho chúng nó, chứ mặc cái quần bình thường mà con cặc cứ lắc lư trước người đối diện vậy ai tập trung cho được. :ops:

Mà đéo hiểu cấu tạo lồn của gái châu phi nó dài hơn VN à? Tao thấy dài như này mà đâm vào thì chịu thế lồn nào được?
M nhìn bọn đàn bà châu phi đi, to đen hôi như con trâu cày. Dái việt mà ngoáy chắc nó chỉ thấy ngứa ngứa

Bọn này nó chỉnh sửa, hay gắn cặc dài thêm chứ có buồi đc như này. Thằng nào xem sex nhiều sẽ tinh ý.
-Bọn này ko bao giờ cương cứng cực đại.

-Bọn này chỉ nhét vào đc 1 nửa ko vào đc hết.

-Chim lúc nào cũng cảm giác đút mềm nhũn.

Tao đoán bọn này gắn thêm cái đầu buồi j đấy. Chứ xem mấy cái clip sex tự quay. Kể cả có là đen cũng chỉ bằng nửa bọn này.