Bức xúc 15 chú chó bị thiêu hủy và mấy thằng bình luận không não

Thôi bạn ơi, các bọn khóc nhiều nhìn lý luận chán vl, hết tài sản cá nhân, xong rồi chó ko lây Covid, mệt vcl. Lý do duy nhất là các cháu thích khịa, có cái để chửi cho thỏa mãn cá nhân và được chửi lại, mai VN thua ko ai chửi các cháu lại im ấy mà.
tôi cảm giác bọn này suy nghĩ nó đéo lớn hay sao ý nói quá thì chúng nó như lũ bò vàng ấy bảo thủ vãi đái,mấy con chó rách thui rơm quấn lá mơ nhét mõm chúng nó lại vừa ăn vừa khóc ý hhh

tôi cảm giác bọn này suy nghĩ nó đéo lớn hay sao ý nói quá thì chúng nó như lũ bò vàng ấy bảo thủ vãi đái,mấy con chó rách thui rơm quấn lá mơ nhét mõm chúng nó lại vừa ăn vừa khóc ý hhh
Một số thằng nó cảm giác hơi đúng tý là bảo vệ bằng được lý lẽ của chúng nó, không quan tâm vấn đề khác, ở đây chúng nó có điểm tựa là mấy con chó, vì có nhiều thằng nuôi chó nên được bảo vệ. Đa phần bọn này rảnh háng, không có việc gì làm, hoặc ko làm được gì cho đời, có chút tiếng nói là cãi bằng được, nói chung cũng để che đi sự yếu đuối của chúng nó, chính quyền chèn ép chán rồi, chính quyền làm sai phát được thể chửi chứ bình thường dám hé răng đâu. Chung quy lại kệ mẹ chúng nó, toàn cãi nhau ngu. ra xem sex sướng hơn.

Người ta vô đường cùng nên mới về quê chứ rảnh quá hả? Suy nghĩ đi b, với chưa hề có xác nhận thú cưng lây nhiễm covid cho người
Nói với 1 người tâm thần kinh và tự ái bảo thủ , tao không nói nữa . Đồ con nít bày đặt làm người lớn .

Nói với 1 người tâm thần kinh và tự ái bảo thủ , tao không nói nữa . Đồ con nít bày đặt làm người lớn .
Lớn mà ngu như bò =)) Rr lí luận phản biện vấn đề đi ? Đả kích cá nhân chửi đổng khác gì chó sủa ko ? Hả thg bò red :)) có lớn mà ko có khôn

Bi hài ở chỗ, chó của ông này toàn chó hoang, Sài gòn dịch nặng nên đek ai chăm được, anh còn ít cơm thừa thế là 1 đàn đi theo anh, thế thôi anh tiện đường về quê tha ít chó về bán, còn thừa 1 2 con xả thịt bù ít protein ngày giãn cách, ai ngờ trên đường đi gặp mấy thằng lồn quay tiktok bảo anh yêu thương động vật, lại gặp vụ dịch anh thành F0 nên chỗ chó chưa kịp bán hay xả thịt đã bị tiêu hủy. Anh lại được cộng đồng xót thương thì mất đàn chó yêu quý. Và chúng nó lên mạng chửi nhau.
Địt mẹ mày. Mày kiếm đâu chó hoang mới nuôi mấy ngày mà ngoan như mấy con đó mày chỉ tao coi .1

Mày kêu đúng dân Việt Nam thế bố mẹ mày người Campuchia à
=))) cha mẹ là bậc cao quý đéo phải lúc nào cũng buông mồm nói láo dân việt nam tao nói ở đây là những thể loại trên mxh những lứa trẻ bây giờ chứ phụ huynh người ta đéo rảnh để đôi co quan tâm mấy con chó đâu, nếu lớn thì nên suy nghĩ trước khi nói còn trẻ con thì thôi không sao đâu.

Lớn mà ngu như bò =)) Rr lí luận phản biện vấn đề đi ? Đả kích cá nhân chửi đổng khác gì chó sủa ko ? Hả thg bò red :)) có lớn mà ko có khôn
Ngu xuẩn , nói không lại lôi chuyện lớn ra nói . 1 THẰNG NGU NHƯ MÀY .

Ngu xuẩn , nói không lại lôi chuyện lớn ra nói . 1 THẰNG NGU NHƯ MÀY .
Nó có lí luận ko kêu t nói ko lại ? :))) M ko có tư duy hiểu chuyện à? Má t quay về quá khứ t đụ mẹ m thay ba m là giờ m đéo có ngu v đâu con

Mấy con Chó mèo thì khóc lên khóc xuống trong khi Đòi treo cổ người dg chăm sóc bảo vệ mình đúng đời. Người với người đéo bằng mấy con chó. Với tao chúng sinh ngang nhau đã là động vật thì trâu bò lợn gà chó mèo là 1. Con chó của mày dù có ngoan thế nào tình cảm ra sao cũng là việc riêng của mày. Đéo thể bắt người khác cũng phải yêu thương nó như thế dc.

Mấy con Chó mèo thì khóc lên khóc xuống trong khi Đòi treo cổ người dg chăm sóc bảo vệ mình đúng đời. Người với người đéo bằng mấy con chó. Với tao chúng sinh ngang nhau đã là động vật thì trâu bò lợn gà chó mèo là 1. Con chó của mày dù có ngoan thế nào tình cảm ra sao cũng là việc riêng của mày. Đéo thể bắt người khác cũng phải yêu thương nó như thế dc.
Oke đồng ý quan điểm của m. Nhưng mà chuyện con chó ngta nuôi, yêu thương không hết mà nó đem ra đập đầu, nhấn nước, đánh gãy chân thì đáng bị lên án oke

dm mấy con chó hưởng cái giỗ thứ 10 rồi chúng mài vẫn moi lên à chó cũng là chó mà tha tụi nó đê :sweat:

Cháu @Thomas Tran nhớ lấy lời bác Dân :
Cháu nên đọc nhiều sách vở hơn để xạo lồn cho chuẩn không địt vô mặt bác Hồ và gia tiên
cháu bớt xạo lồn nhé, xạo lồn ngu là thành phản động, đái ỉa lên đầu gia tiên đó kekeke

Có bắc kỳ đái ỉa lên đầu gia tiên lật sử
Loại này sau này nó nhận thằng hàng xóm làm bố nó tao cũng đ ngạc nhiên kekeke

chuyện 1948 nhà cháu đi giao thương với nước Tiệp rồi ở lại thì chỉ có bộ đội Tiệp giao phối với cụ bà cháu và thương nơi cái lỗ ass của cụ ông cháu thôi kekeke
Bác dựa vào lịch sử rành rành chứng minh cháu xạo lồn ỉa đái lên bàn thờ gia tiên

địt vô mõm thằng phản động xạo lồn ỉa đái vô mặt bác Hồ, xuyên tạc đcs Việt Nam

Kinh tế XHCN thời chiến chỉ có nhận viện trợ từ đồng minh thôi. Bộ đội Tiệp thương vô lỗ ass cụ ông mày đó kekekee
Địt mẹ thằng ranh con bác cái địt mẹ mày à =))), nghe lời bố m dặn đây, đéo biết gì thì im con mẹ mày mồm vào xàm loz, tuyển truyền láo quen thói đi, địt mẹ cái giống mọi miên làm như cái loz gì cũng biết ấy hả hehehe, hãy cố gắng làm ăn để trả nợ, để bố mẹ bớt khổ nhé

Bố có tiền trả bank rồi kekeke. Lâu r không thấy cháu. À bác khuyên cái này :
Cháu nên đọc nhiều sách vở hơn để xạo lồn cho chuẩn không địt vô mặt bác Hồ và gia tiên
cháu bớt xạo lồn nhé, xạo lồn ngu là thành phản động, đái ỉa lên đầu gia tiên đó kekeke

chuyện 1948 nhà cháu đi giao thương với nước Tiệp rồi ở lại thì chỉ có bộ đội Tiệp giao phối với cụ bà cháu và thương nơi cái lỗ ass của cụ ông cháu thôi kekeke
Bác dựa vào lịch sử rành rành chứng minh cháu xạo lồn ỉa đái lên bàn thờ gia tiên

Kinh tế XHCN thời chiến chỉ có nhận viện trợ từ đồng minh thôi. Bộ đội Tiệp thương vô lỗ ass cụ ông mày đó kekekee
Mày thì có cái lồn tiền =))), bố mày bận làm ăn rồi, thi thoảng bố thăm con zai tý xem con zai có chăm chỉ làm ăn để trả nợ ko, chứ con zai làm thi đéo làm thì đi xuyên tạc là giỏi . Mà bố khuyên con này, con đéo biết cái gì thì con im con cụ mồm con vào =)))). Con lo làm ăn đi trả nợ sau này còn có tiền đi đu càng, ra nước ngoài giống bố, chứ di xuyên tạc thì chỉ có ru rú ở rừng xứ mọi thôi

Bị bố địt vào mõm nhục như chó kekeke
Cháu chỉ đc cái chửi đổng sủa bậy, cò quay giỏi thôi kekeke

Địt con cụ mày ảo tưởng à =))), Mày đéo soi gương mày sủa bậy, chửi đổng hả thằng mọi. Mày nghĩ tau cò quay bùng tiền như mày à, thằng mọi miên hahaha

Vụ hai vợ chồng cô chú này từ hqua đến giờ đang rất hot. Ý kiến riêng của mình là mình khá bức xúc luôn í
Báo chí đã xác nhận 15 chú chó đã bị thiêu huỷ
Vậy chúng được thiêu huỷ bằng cách nào: thiêu sống, bỏ vào bao? Đốt lửa và cột lại??? Thiêu sau khi g iết chúng dã man? Hay đánh thuốc??? …
Không dám hình dung sự độc ác của con người khi ở Vị trí quyết định “thiêu huỷ”, hành động này đã làm cộng đồng phẫn nộ.
Mà vấn đề qtrong ở đây là trước khi đem thiêu hủy. Tụi nó đập đầu con chó cho chết nhưng chó đéo chết, xong nó đánh gãy chân, rồi nó đem đi nhấn nước ? Cái tình người để đâu, bà Bs nghiệp này trả cả đời đéo hết được
Thứ 1, cái tỷ lệ lây Covid từ chó sang người là rất thấp, trên TG từ lúc bắt đầu dịch đến giờ chưa ghi nhận ca nhiễm lây từ chó sang người.
Rồi ở đâu ra mấy thg óc chó vô kêu dịch đi lung tung về quê, ko thiêu hủy nó lây khắp cà mau? :) Rồi nào là có con chó không mà mấy thg súc vật làm loạn cả lên. Đi so con chó với gà vịt ( dm bọn này có đánh chết nó cũng đéo hết ngu được)
2 vợ chồng chú làm 1 ngày dc 250k thì trích ra 100k để nuôi mấy chú chó. Đủ biết tình thương dành cho tụi nó ra sao rồi. Không có con thì có mấy chú chó làm bạn. Xem 15 con chó như thành viên trong gia đình. Vậy nên mấy thg ngu đừng có tưởng muốn nói gì là nói kiểu chó thôi mà chết thì thôi bla bla nữa. T lạy bọn m :)
View attachment 575366View attachment 575367
Chia buồn @phikong7 @Hotboidn91