Các em có thích phong cách con trai da sáng rám nắng để râu( ít) buộc tóc, mặc áo ba lỗ áo khoác jean không các bạn.

Đang
T con trai nghe thôi cũng nứng đừng nói gái.triển đi tml.có hình ko
phong cách mình như thế lâu rồi có mỗi cái là con harley chưa có thôi, mình cao 1m76 nặng 70 kí không biết có hợp xe này không?, có thể là hơi nhỏ con so với xe

Đang cố kiếm con mô tô( đẹp nhất là harley) nữa, nhưng không biết các em có còn mê phong cách này nữa không, vì mình là một người hoài cổ
trong mắt mày như thế là đẹp, trên hình nhìn là đẹp, trong trí tưởng tượng của mày nó cũng rất đẹp. Nhưng, khi mày bận những thứ đó lên người, bọn gái, nhất là với lũ teen dẩm.Nó sẽ nghĩ mày là 1 thằng già và nhà-kê vì thẩm mỹ của bọn nó giờ lấy idol ra làm chuẩn. Da trắng,sơ mi trắng, giày Gucci pha-ke và cưỡi SH =)) .Ăn bận như mày, gái nó đéo thíchđâu , tao thật

tao có mấy thằng bạn cao tầm 1m7 mà cưỡi mấy con xe mô tô hơn bự tí là nhìn như châu chấu cưỡi voi rồi đéo hợp lý gì cả :vozvn (21):

Mình 1m76, thêm cái giày nữa là m8. Tụi tây nó chăm gym nên nó to.
tao có mấy thằng bạn cao tầm 1m7 mà cưỡi mấy con xe mô tô hơn bự tí là nhìn như châu chấu cưỡi voi rồi đéo hợp lý gì cả :vozvn (21):

tuỳ người nhé tml, t nghĩ nhiều e gái ''chưa học xong đh'' hiện thích kiểu này

11718559733367601497434312886598057830392096o-15972872933131335926486.jpg

những đứa ra trường rồi t nghĩ nó sẽ thích kiểu này
phong-cach-xai-vang-xa-xi-chang-kem-gi-gioi-nha-giau-dubai-cua-vi-dai-gia-chau-phi_2.jpg

kiểu của m cũng ngầu đấy nhưng t nghĩ chắc chỉ có bọn con trai mới thích chứ con gái thì ít

T chắc gần giống m, cũng tóc dài, để râu (ăn mặc, xe cộ thì khác), thấy cũng có 1 số em thích.
Kn cá nhân là m thích m cứ để thôi. Gu gái vô chừng lắm, không việc gì phải cố gắng uốn theo 1 hình mẫu mà m nghĩ là tụi nó thịch cả.

Tóc này là top knot đàn ông việt để ko hợp lắm man bun là nuôi full tóc luôn.
Ủa vậy hả, ngày xưa tao cũng để như hình tao vẽ, mà giờ tao full luôn rồi :)))))
Tao mới search có thằng Trí thịt bò trên tiktok nó để nè.

Đang

phong cách mình như thế lâu rồi có mỗi cái là con harley chưa có thôi, mình cao 1m76 nặng 70 kí không biết có hợp xe này không?, có thể là hơi nhỏ con so với xe
mày học anh Tom cruise nhé, cũng lùn lùn thôi, phang cái giày cao vào tý, tập thêm gym cho người dày lên. CHứ 70kg tao ko biết là nặng bụng hay ngực nữa