Các em có thích phong cách con trai da sáng rám nắng để râu( ít) buộc tóc, mặc áo ba lỗ áo khoác jean không các bạn.

Form người mình thế này. Mình không có gym, chỉ có hít đất vớ vẩn thôi

Attachments

476.9 KB · Lượt xem: 14
Lãng tử xíu thì triumph đi m ơi. Harley bụi với ồn lắm. Làm cái khoác da, kính đen với đôi bốt nâu vào.

Cái đó có đàn ông thích thôi, gái thích thì gái đú, bẩn bẩn, tuần không tắm, tao bán xe rồi, tao thật, làm con oto cho nhanh đi mày

Form người mình thế này. Mình không có gym, chỉ có hít đất vớ vẩn thôi
Thì h ráng cố gắng đầu tư thêm vào gym (hay môn thể thao nào mình thích) coi như nó là một môn tập luyện vận động, vừa tăng cường sức khỏe vừa có body cân đối.

Có chứ bạn hiền. Nhưng đấy là những cô gái cũng trưởng thành rồi chứ ko phải các cháu trẻ trâu đâu nhé. Miễn là cao tầm trên 1m75, khuôn mặt ưa nhìn thì phong cách này cool ngầu và sexy luôn ^^

Đang cố kiếm con mô tô( đẹp nhất là harley) nữa, nhưng không biết các em có còn mê phong cách này nữa không, vì mình là một người hoài cổ
Chúng nó k quan tâm style mấy đâu ông ơi, đẹp trai thì ăn mặc rẻ rách nó cũng thích, nếu k đẹp trai thì nhiều tiền, chứ phong cách chỉ có anh em chung sở thích mới thấy hay và hiểu cho nhau thôi.