Cái lùm mía Tinder hài vãi chưởng

Chiếu mới vãi lồn đm.
Nào đút cặc vô 200 em đó đi rồi tính. Chứ mới match 200 em thì có cặc mà khoe.

Dâm loạn đĩ điếm thì nó cũng có tiêu chuẩn và gu của nó. Một là cần tiền & hai là đẹp trai thoã mãn đc nó.

Mày éo để hình ảnh con mẹ gì xong match dc 200, chưa được đục em nào đã ảo tưởng rồi.

Với lại để bio cần ons/fwb thì mày chỉ match đc với cái đám đực rựa scammer kêu bank trước , ck trước show hình thôi.
Ảo tưởng vl. Lời khuyên cho mấy thằng mới chơi tinder là đặt bio “muốn nc trong thời gian rãnh” sau đó nc tuỳ gu em nó mà gạ địt.
Còn đặt như thằng thớt thì toàn scammer thôi.
Tao nói đéo có sai đâu.
Thằng nào pro tinder vào confirm cho tao

Tao đặt bio SGBB thế mà mấy bữa nay toàn gặp bọn hẹn gặp ăn uống rồi chik free, bảo nó đưa tk tao gửi quà nó del lấy. Tao già, cũng chẳng to dài lắm. Tiền thì thoải mái nên chúng nó thích ăn uống gì tao đãi, cũng chẳng tốn mấy

Với lại để bio cần ons/fwb thì mày chỉ match đc với cái đám đực rựa scammer kêu bank trước , ck trước show hình thôi.
Ảo tưởng vl. Lời khuyên cho mấy thằng mới chơi tinder là đặt bio “muốn nc trong thời gian rãnh” sau đó nc tuỳ gu em nó mà gạ địt.
Còn đặt như thằng thớt thì toàn scammer thôi.
Tao nói đéo có sai đâu.
Thằng nào pro tinder vào confirm cho tao
match 200 mà chắc 150 bán hàng 40 booking 10 con real dcm thg thớt ngáo vcl
Ngày trước tinder còn ngon giờ toàn cái đéo gì ý thua fb date

Phông bạt làm gì để phải cúng tiền cho bọn app, tao xài free bình thường mà vẫn húp được 2 em học thức đàng hoàng (k dám so sánh với xamer)
Đấy là 3 năm trước chứ bây giờ cũng làm biếng vào quẹt.
Mấy em bây giờ toàn để insta lên để tăng followers là chính, match rồi thì nói chuyện nhiều đứa nhạt vãi lol, k có chút hứng thú để tiếp chuyện.

Bao giờ chốt kèo hẵn khoe, lượt match thì m có thể nghĩ là dạo này dịch doạc, kinh tế khó khăn, tỉ lệ thất nghiệp nhiều, nhiều đứa rỗi, lướt quẹt trái quẹt phải cho vui, chứ tụi nó cũng chẳng có ý gì đâu.
Anw, nếu như mày nói tụi nó có nhu cầu như bio, thì địa điểm chỗ m cũng đắc địa lắm luôn :)))

Dm đéo dám cài, vợ nó lấy máy thấy lại buồn. Đi làm gặp e nào ưng quẹt luôn tay vào háng là xong, tinder làm gì cho tan cửa nát nhà

Chục turn siêu tăng tốc sương sương chục củ r, ko dc 3 4k match thì m xóa tinder đi =))) tao toàn tăng tốc bình thường thôi, dùng cái share bạn bè lấy free 5 lượt, mà tao làm ads, clone quen tay nên số lượng k giới hạn. Thằng nào muốn boost 5 lượt inb t lấy nửa giá tinder bán cho chúng m =))

Khoai nhất là sđt m lách cách nào thế. Chỉ với

T cũng từ tinder chén được bao nhiêu em đây. Mà toàn em hiểu chuyện giữ đúng kiểu fwb, chán thì dừng xong vẫn lâu lâu ntin rủ nhau đi đụ :feel_good: Xong bây giờ cũng nhờ Tinder cặp với 1 em cấp 3 siêu dâm
Mày có thể share cho tao 1 em được không. Tao match mãi chẳng đc

Một ngày tinder bình thường tim được có vài chục em mà tml đòi match 200 em 1 ngày.
Nói phét cái mả cha nhà mày