Cái lùm mía Tinder hài vãi chưởng

Cái nào có lợi về lâu dài hơn
Nếu mày đủ tài chính thì mua xe hay hơn... có xe đi, ấm vào thân. Gái nhìn thấy xe ngon, con nào chả mê, có khi chả cần tán, chúng nó tự đổ... lại có nhiều lựa chọn, lol lạ ăn liên tục... Còn SGBB thì chỉ có 1 em, tháng nào cũng mất 30m cứng rồi... kiểu này phù hợp vs mấy bác có tuổi, thích có gái bên cạnh... thanh niên thích thay đổi hơn, chán lại đổi.

Sửa lần cuối:
Nếu mày đủ tài chính thì mua xe hay hơn... có xe đi, âm vào thân. Gái nhìn thấy xe ngon, con nào chả mê, có khi chả cần tán, chúng nó tự đổ... lại có nhiều lựa chọn, lol lạ ăn liên tục... Còn SGBB thì chỉ có 1 em, tháng nào cũng mất 30m cứng rồi... kiểu này phù hợp vs mấy bác có tuổi, thích có gái bên cạnh... thanh niên thích thay đổi hơn, chán lại đổi.
Unm tao cũng nghĩ vậy, thôi mua xe cho rồi có hàng thay đổi liên tục, chứ sgbb giống địt cave giá sĩ

lại chưa uống thuốc rồi. tao dùng miễn phí 100% nhưng tỷ lệ mach 200 là mày chém gió

Lên đây hỏi bọn mày chút. Tinder nó ưu tiên ng dùng mới hay là do con gái trên tinder nó dâm dê thật. Đợt trước tao có dùng tinder gold thì nó cho lượt tăng tốc nên match nhiều thật, phải hơn 1500 match nhưng ko nói chuyện. Gần đây tao có xoá nick đi đổi lại tên cho đỡ lộ tên thật thôi. Vẫn vài cái ảnh cũ nhưng chỉ đổi Bio dạng như câu nói hay ho hơi gợi mở về việc FWB ONS, thế mà chả có tăng tốc hay làm cái mẹ gì. 1 ngày match gần 200 em. Mà tao ko hề để ảnh xe cộ đồng hồ loè loẹt gì đâu nhá. Thế mới biết tinder này đúng kiểu app cho anh chị em động dục... Thằng nào mà khéo tý quăng lưới thì cá chết 1 đống!
tinder m hay để câu gì nói cho ae học hỏi thử

Sau 1 ngày thì t nhận ra có phương pháp này để chúng m có thể match đc nhiều nhé. Ngày thứ 2 số lượng match của t chắc đc 3-4 em. Vậy tức là tinder nó sẽ đẩy tk mới lên tăng tốc. Vậy thì chúng m chỉ việc xoá nick đi và lập lại. Sau đó khôi phục hoạt động mua để lấy lại trạng thái gold hoặc pla. Vừa đc đổi tên vừa được đổi mới.
Còn câu gì thì mỗi thằng tự nghĩ. Như t thì để là đàn ông nói chuyện để đưa đàn bà lên giường, đàn bà lên giường để được nói chuyện cùng đàn ông.
Nhưng tới giờ t nghĩ ko phải do bio mà do tk mới được đẩy lên thôi.

Đừng lấy trình độ mình đi so sánh với ng khác mày, tao ko dám nói ngày hnay và mai vẫn thế nhưng hqua tầm đó thật. Tinder mà phông bạt tốt chắc 3-4000 match là bình thường. Nhưng sau mày chán chả buồn nói chuyện ý. Chủ yếu khi m đẳng cấp thực sự thì cách nói chuyện cũng khác để tiếp tục. Còn nếu phông bạt vớ vẩn thì nói 2-3 câu lộ hết.
Bạn lại hút bài trước khi viết cần rồi :))). Số lượng quẹt nó giới hạn. 1 ngày ko up premium thì tối đa 50 match nhé, đấy là 100% những đứa bạn thả tim thả tim lại bạn, mà tỉ lệ đó thì hút cần đéo có :)))

Trước tao cũng mua gold đúng là phí tiền vl, được mỗi cái lựa được đứa nào like mình. Mà giờ dùng thường cũng match ầm ầm rồi

Bạn lại hút bài trước khi viết cần rồi :))). Số lượng quẹt nó giới hạn. 1 ngày ko up premium thì tối đa 50 match nhé, đấy là 100% những đứa bạn thả tim thả tim lại bạn, mà tỉ lệ đó thì hút cần đéo có :)))
3-4000 có phải bảo là 1-2 ngày đâu, với đang nói có tinder gold hoặc pla mà. Thế thì mới bảo khôi phục hoạt động mua chúe @@
Còn tôi ko nghiện hút bạn ơi

3-4000 có phải bảo là 1-2 ngày đâu, với đang nói có tinder gold hoặc pla mà. Thế thì mới bảo khôi phục hoạt động mua chúe @@
Còn tôi ko nghiện hút bạn ơi
Chữa ngượng thì sửa cả những cmt trên đi :))). Có cái cmt kêu ngày 200, có thằng nó quote lại chém lên 3-4k, giờ lại kêu ko phải 1 ngày :)))

Nick mới lập nó ưu tiên cho lên top, lại được profile phông bật nữa thì nhiều match cũng là bt. Chờ 1-2 tuần nữa rồi xem, mấy ngày mới được 1 match. Tao tạo nick mới để mỗi cái ảnh chụp sông núi vớ vẩn cũng hơn chục match mấy ngày đầu kìa