Cái lùm mía Tinder hài vãi chưởng

Chữa ngượng thì sửa cả những cmt trên đi :))). Có cái cmt kêu ngày 200, có thằng nó quote lại chém lên 3-4k, giờ lại kêu ko phải 1 ngày :)))
Ko sửa đc bạn ơiii. Mà nói thật t cần gì phải chữa, cần t buff phát lên 3-4000 ngay. Nick cũ tầm chưa unmatch t cũng tầm 1800-2000 match. Làm chục turn siêu tăng tốc là xong. T nghĩ mình ko phải đại gia nhưng đủ có tiếng ở xàm :))
Ps: tinder này t dùng nick cũ từ khoảng 2017 hay 2018 gì đó rồi. Khoe khoang lấy mấy cái vodka có giàu được ko? Mài ra tiền ăn ko :)))

Ch
Nick mới lập nó ưu tiên cho lên top, lại được profile phông bật nữa thì nhiều match cũng là bt. Chờ 1-2 tuần nữa rồi xem, mấy ngày mới được 1 match. Tao tạo nick mới để mỗi cái ảnh chụp sông núi vớ vẩn cũng hơn chục match mấy ngày đầu kìa
Chuẩn nên là ae tìm fwb cứ del đi mà làm lại :))

Ko sửa đc bạn ơiii. Mà nói thật t cần gì phải chữa, cần t buff phát lên 3-4000 ngay. Nick cũ tầm chưa unmatch t cũng tầm 1800-2000 match. Làm chục turn siêu tăng tốc là xong. T nghĩ mình ko phải đại gia nhưng đủ có tiếng ở xàm :))
Ps: tinder này t dùng nick cũ từ khoảng 2017 hay 2018 gì đó rồi. Khoe khoang lấy mấy cái vodka có giàu được ko? Mài ra tiền ăn ko :)))
Vđ là ở chỗ 1 ngày :))). Đa nhân cách v~ lol :))). Sai nói sai, đúng nói đúng, chém gió bừa phứa làm lol gì đâu mà cứ phải thể hiện :))).

Tiếng ở xàm gì thế :))))))

tao tinder toàn quét cho vui match toàn để đấy ko nói chuyên bao giờ, thi thoảng có bạn nt cũng chẳng nhắn lại :(

Anh em cho xin vài câu bio để nó biết mình tìm fwb luôn đỡ thô thiển đc không?!

Anh em cho xin vài câu bio để nó biết mình tìm fwb luôn đỡ thô thiển đc không?!
Tao để ảnh chó mèo, bio là "Looking something for fun" - Ngày túc tắc 2-3 đứa match. Quan trọng đoạn sau mày chém thế nào, chứ mấy con đã đọc bio.

Tao để ảnh chó mèo, bio là "Looking something for fun" - Ngày túc tắc 2-3 đứa match. Quan trọng đoạn sau mày chém thế nào, chứ mấy con đã đọc bio.
Tao cũng để thế đây. Nhưng toàn match mấy con đéo có ảnh mặt nó. Lúc nó cho zalo thì đm ối dồi ôi! chán quá lại xóa tinder! đm

Lên đây hỏi bọn mày chút. Tinder nó ưu tiên ng dùng mới hay là do con gái trên tinder nó dâm dê thật. Đợt trước tao có dùng tinder gold thì nó cho lượt tăng tốc nên match nhiều thật, phải hơn 1500 match nhưng ko nói chuyện. Gần đây tao có xoá nick đi đổi lại tên cho đỡ lộ tên thật thôi. Vẫn vài cái ảnh cũ nhưng chỉ đổi Bio dạng như câu nói hay ho hơi gợi mở về việc FWB ONS, thế mà chả có tăng tốc hay làm cái mẹ gì. 1 ngày match gần 200 em. Mà tao ko hề để ảnh xe cộ đồng hồ loè loẹt gì đâu nhá. Thế mới biết tinder này đúng kiểu app cho anh chị em động dục... Thằng nào mà khéo tý quăng lưới thì cá chết 1 đống!
Cần lồn phải gợi gợi, mày ghi hẳn là tìm FWB thì đứa nào có nhu cầu nó like mày luôn là xong. Như tao toàn ghi hẳn luôn, ngày tao cũng match được 5 6 con

T có mấy con chủ động bắt chuyện mà éo biết gạ kiểu gì, kiểu có vợ con rồi chỉ dám lên đây ngắm gái match xong để đấy thôi

Cần lồn phải gợi gợi, mày ghi hẳn là tìm FWB thì đứa nào có nhu cầu nó like mày luôn là xong. Như tao toàn ghi hẳn luôn, ngày tao cũng match được 5 6 con
Quen k mày

Attachments

99.2 KB · Lượt xem: 293
    270 KB · Lượt xem: 294
trên tinder với dating facebook phần bio chúng nó để số zalo luôn mấy em này có sợ dính trap ko ae

mới tải chăm quẹt với nói chuyện vl, được 1 tuần chán đéo buồn quẹt luôn.

Nc xong để đấy à?
ừa tao toàn nói chuyện xàm xàm đc 1 2 hôm xong để đấy. Bọn nó cũng đéo thấy con nào hỏi tiếp vì tao không để mặt sợ người quen thấy lại mách con vợ tao thì ăn cax lun, trước bị 1 lần rồi.

ừa tao toàn nói chuyện xàm xàm đc 1 2 hôm xong để đấy. Bọn nó cũng đéo thấy con nào hỏi tiếp vì tao không để mặt sợ người quen thấy lại mách con vợ tao thì ăn cax lun, trước bị 1 lần rồi.
Nc xong để đấy thì nc làm éo gì? Mất tg

Chục turn siêu tăng tốc sương sương chục củ r, ko dc 3 4k match thì m xóa tinder đi =))) tao toàn tăng tốc bình thường thôi, dùng cái share bạn bè lấy free 5 lượt, mà tao làm ads, clone quen tay nên số lượng k giới hạn. Thằng nào muốn boost 5 lượt inb t lấy nửa giá tinder bán cho chúng m =))