Cảnh báo lừa đảo Khanhngan38

Bác lại giống em rồi :))) thật sự ban đầu em cũng méo cọc cho nó đâu. Cơ mà hôm đó em đang chán đời + với bé đó duy nhất đúng Gu em thích. e book qua 1 sub nhưng mà hẹn k đc thế là sub đó cho bé next khỏi team. Xong e càng muốn gặp đc bé đó nên mới lên đây hỏi. Đ m thằng l0n khanhngan38 này ib e. Thật sự e cũng giống bác. Tiền méo quan trọng. Thà e hên xui mất tiền ngu để gặp đc đúng bé GU e thích còn hơn e nhét chim bừa 1 con mà méo đúng gu e. Cảm giác mất tiền mà méo xứng đáng :))))
Phải cần bước xác minh bạn ơi :))) như hình ảnh không che khác của PGA, màn hình nick zalo hay fb,insta của PGA, nội dung chat thỏa thuận giữa PGA và sup (không che avatar).... để biết nó có làm việc thật với bé mình đang hỏi hay không.
Thằng Khanhngan38 inbox mình khoe kết nối được :))) mình hỏi nó vài câu, cái nó im re luôn ...

Đây là biểu hiện của việc đầu dưới thượng lên đầu trên, con bướm làm mờ con mắt đây mà
Chia buồn cùng a!Lần sau thấy cọc thì thôi,hoặc phải chứng minh đk cái j đó r ms cọc nha ko mất tiền lại còn hụt hẫng

Chào ae,

Chẳng là hôm trước có đăng bài tìm sub em DJ Jenny Yến thì có thanh niên @Khanhngan38 nhảy vào inbox với nội dung như sau:

View attachment 434926

Trao đổi qua lại thì cũng sòng phẳng cọc cho người ae này (số tiền thì cũng chẳng đáng nói, xác định cọc cho mấy ông mù mờ thông tin lại còn cò quay thế này thì 50/50, chẳng qua thích em nó quá thì nhắm mắt đưa chym).

Sau khi ck xong thì cho một cái nick ảo Zalo vào nt dăm ba câu, lúc đầu kêu mãi không nhận được tiền, sau hồi lâu thì kêu nhận được, rồi còn dỗi mình kêu lừa đảo. Và đến tối bảo ck lại thì giờ đã lặn mất tăm hơi.

Mình đăng lên đây để cảnh báo ae và nhờ admin cho ra đảo cái thanh niên hãm lồn này thôi. Chứ tiền coi như bố thí cho nó.

STK: 0602 0540 1493
Chủ tk: Nguyen Tuan Dung
Ngân hàng Sacombank

AE tránh ra nhé : )

7m5 mà nhẹ nhàng ra đi thế sao

nghĩ cách bem lại làm cho ra nhẽ chứ

Sao mấy thằng uy tín như này không biết đến mình nhỉ, thích set up mấy em hot ins thì cứ nhắn tao. Tất nhiên là phải chịu chi và chịu bỏ thời gian ra thì sẽ ăn được với số tiền hợp lý

Sao mấy thằng uy tín như này không biết đến mình nhỉ, thích set up mấy em hot ins thì cứ nhắn tao. Tất nhiên là phải chịu chi và chịu bỏ thời gian ra thì sẽ ăn được với số tiền hợp lý
Thằng chủ pic mà chưa vợ con gì, chịu chi thì hộp t, t săn cho mấy em hot girl cũng có, sinh viên cũng có, nhưng phải chịu chi và dành thời gian nữa chứ k phải gạ đi ks ngay được. Còn t uy tín khỏi phải nghĩ nhé
Lừa đảo cọc tráo hàng môi giới mại dâm

Chào ae,

Chẳng là hôm trước có đăng bài tìm sub em DJ Jenny Yến thì có thanh niên @Khanhngan38 nhảy vào inbox với nội dung như sau:

View attachment 434926

Trao đổi qua lại thì cũng sòng phẳng cọc cho người ae này (số tiền thì cũng chẳng đáng nói, xác định cọc cho mấy ông mù mờ thông tin lại còn cò quay thế này thì 50/50, chẳng qua thích em nó quá thì nhắm mắt đưa chym).

Sau khi ck xong thì cho một cái nick ảo Zalo vào nt dăm ba câu, lúc đầu kêu mãi không nhận được tiền, sau hồi lâu thì kêu nhận được, rồi còn dỗi mình kêu lừa đảo. Và đến tối bảo ck lại thì giờ đã lặn mất tăm hơi.

Mình đăng lên đây để cảnh báo ae và nhờ admin cho ra đảo cái thanh niên hãm lồn này thôi. Chứ tiền coi như bố thí cho nó.

STK: 0602 0540 1493
Chủ tk: Nguyen Tuan Dung
Ngân hàng Sacombank

AE tránh ra nhé : )
Nhắn ngân hàng bảo chuyển nhầm. Xong m yêu cầu ngân hàng đòi lại.