[Cảnh Báo] Sup lừa đảo tráo hàng

SUB lừa đảo SHYN0403 (Telegram)

Taì khoản nhận tiền tên là Nguyễn Lê Huyền Linh.

Đầu tiên mình tự nhận mình ngu nên chuyển Sub lừa đảo mình 3tr.

Bạn nhận tiền rồi bạn trốn, bạn cứ giữ lấy kiếp lừa tiền rồi đi trốn đi nhé, coi như mình giaỉ xui tháng này.

Mod có thể pm riêng để mình nói vì sao tên SHYN0403 lừa đảo, còn mình nghĩ nick này cũng không dám đối chất với mình.

Cảnh báo tới các bạn khác tránh tên này.

Về tệ nạn PGA đang lao dốc, tao nghĩ chắc không phải nói thêm. Những thằng sup truyền thống như BB, ML, AH chất lượng càng ngày càng tệ. Thậm chí, khinh thường khách, chửi cả khách trong khi chúng nó phải biết, nghề của chúng nó là cái nghề môi giới lồn, đéo phải cao sang gì. Có khách thì nên chiều (tất nhiêu là khách chứ không phải những thằng hỏi cho sang mồm), thay vì nhũng nhiễu đòi làm bố của khách :haha:.

Đơn cử, 1 thằng sup tao đã có post bài trên này, cách đây 1 năm (khi tiền có giá), đã vứt cho tao một em PGA giá 6,5 củ như một con xề. Lên giường BJ được 30s, đéo cho sờ ngực. Về nhà phàn nàn nó hứa đền cho tao một con khác, nhưng không. Sau lần đó, tao pm nó còn đéo bao giờ thèm trả lời, đã vậy còn lên mặt tạo thread dạy bảo checker trên xàm. Tao xin phép cạch mặt thằng ml đó.

Tiếp theo tao xin vào chủ đề chính, là vạch mặt những thằng tự nhận là sup mà lừa đảo, tráo hàng:
1. TẤT CẢ NHỮNG THẰNG SUP NHẬN CÓ PG TÂY:
Tao nói thẳng, trừ post của thằng [MENTION=1586]ALau[/MENTION] (vì nó uy tín và vứt thẳng số gái), tất cả những thằng Sup nhận có PG Tây, 99 % là lừa đảo. Vì sao á?
ĐCM, những thằng nào có khả năng deal được với bọn Tây, commission, giải thích cách vận hành, thuyết phục làm gái khả năng của nó ít nhất phải cỡ IELTS tầm 6.5. Mà những thằng như vậy, tao nói thẳng, nó làm việc tử tế chứ đéo làm Sup siếc đéo j.
Mấy thằng làm sup may ra được 1 thằng có đầu óc tí, còn lại toàn bọn học hết lớp 2 khai lớp 4, ma cô ma lanh. Tuổi lồn nchuyện.
Tao xin giới thiệu trường hợp điển hình:
https://xamvn.icu/showthread.php?t=35345
Comment bóc phốt của anh em:
Thang nguyenmanhduy
no lay anh tren trang nay ne
Домашняя девочка
Anh em dung de bon no lua dao mat tien nhe

2. TẤT CẢ NHỮNG THẰNG BẮT CHUYỂN KHOẢN TRƯỚC:
Dẹp mẹ bọn này luôn. Đến tiền điện tao dùng xong tao mới trả tiền, thế lồn nào mày bắt chuyển khoản trước, mày bùng thì làm thế lồn nào.
Trường hợp điển hình:
https://xamvn.icu/showthread.php?t=35345
Vẫn là thằng khoe có PG Tây, nó cho mày số thằng sup và bắt chuyển tiền. 5 củ -> Điên.
Riêng về trường hợp thằng nguyenmanhduy này, địt mẹ, nó có khoảng 70 post thì quá nửa là dành cho việc up bài PG Tây của nó. Chúng mày xem, có thằng checker nào share hàng ngon mà cứ phải hàng ngày comment bài để bài nó trôi lên để ĐƯỢC share hàng cho thằng khác không?

Tìm thêm post của nó, đến hàng 500k nó cũng phải xin gạch để share, thì liệu nó có tiền chơi hàng Tây 5 6 củ không? Một khi mày đã chơi hàng đến 6 củ thì đéo bao giờ mày quay lại được phân khúc 500k luôn. Tao khẳng định.

3. TRÁO HÀNG

Tao đã bị thằng lồn Tôn tử lừa một lần vụ trao đổi PG. Hôm nay tiếp tục được nghe anh em bóc phốt nó ở post này.

https://xamvn.icu/showthread.php?t=35675

Nguyên văn: Mỏi cái lồn mẹ mày ấy thằng ml chủ thớt. Thằng chủ thớt chuyên đi up ảnh mấy con kiểu như Hot girl WC Trâm Anh lên lừa đảo anh em. Con nó để trên thớt là 1 con 8x tao từng gặp rồi, đéo phải SN98 nhé.

thằng này nó toàn treo đầu dê bán thịt chó, đ thật đâu mà xin. Lần trc nó đưa ảnh con mẫu nào ý rồi bảo là cô giáo này nọ, 4 củ. Đến nơi 1 con khác hoàn toàn, mất công cho tiền nó taxi về.

4. TIẾP TỤC UPDATE:
Thằng @linhnhi1998 đã post bài
https://xamvn.icu/showthread.php?t=34084
Tất nhiên lại là sup Tây, thằng sup Hùng và lại đòi chuyển khoản trước:
Mrhatxi View Post
Đm lừa đảo thôi. T đc nó vứt cho số sub Hùng, pm nó gửi cho 1 loạt ảnh của mấy em, em thì 4,5 em thì 5,5. Mạnh dạn chọn 5,5 xinh như taylor swift . Nó bảo biết luật chưa, đó là k gặp cafe, vào thẳng ks. Ck tiền trc chứ k tiền tươi. Thấy đã hãm loz rồi. Vẫn mạnh dạn hỏi stk của nó. Nó nhắn stk xong cứ 5 -10’ lại giục chuyển tiền cho nó.. đm t đéo ngu đâu, chuyển xong mày mất mẹ hút ah :)) đã thế sub thì là hùng , zalo thì là tuấn anh vũ mà chủ tk vcb lại là hoàng anh :)))
Đề bạn up cái mặt lol thằng đó len lun để anh em nhận dạng nó khỏi mắc cong no đổi nick

tao là sub đây và tao biết là mấy con hàng tây nát vl ko dám set cho khách ko thì khách chửi chết mẹ. Còn tiền trc thì bên t nhận cọc trc 1tr để biết khách chuẩn hay không thôi còn đâu thanh toán với PG. Mà tao thấy thằng nào bảo đi pg thì thoải mái số shot thì ko có đâu nhé.

Có ai sub MB này kv HN or TPHCM

Attachments

556.1 KB · Lượt xem: 25
Vào xàm để tìm PGA mà đọc mấy bài mất niềm tin vkl. Thôi cũng gọi vodka cho chủ thớt.

sub lừa đảo tele : thuthaopga99
Stk nó đây shb 1018028345 - nguyễn thị hiền
con này chuyên spam trong các bài có nhiều PG nó có trò đặt cọc chuyển khoản xong lúc sau báo lại là PG bị đèn đỏ sau nó chặn tin nhắn ăn chặn tiền cọc
Cảnh báo anh em tránh con mặt lồn này ra

https://****/ketnoibbvn

có ai đi qua sub này chưa
Thông tin CK chính chủ: MB Bank: 9030188686666 SHB Bank: 8863979886 MoMo: 0903979886
Paypal cho mem nc ngoài: [email protected]
thông tin của sub nè

Attachments

• Screen Shot 2021-09-08 at 17.37.23.jpg
    Screen Shot 2021-09-08 at 17.37.23.jpg
    83.7 KB · Lượt xem: 99