Canh Ngọ 1990

bodamy90

Già trâu
Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...
mày có 2 nhóc thì ngon hơn tau gấp trăm lần rồi, tau còn chưa có nhóc nào lại vừa ly hôn đây :-SS

tao cũng 90 chưa vợ con luôn =))) tao cũng đéo thấy suốt ruột chuyện lấy vợ c/s thoải mái vl
Thế sau này mày tha hồ cưới mấy e 2k chứ lứa 9x mình thì toàn 1,2 nhóc mịa rồi.

Thế sau này mày tha hồ cưới mấy e 2k chứ lứa 9x mình thì toàn 1,2 nhóc mịa rồi.
thật =)) giờ tao cũng đang quen 1 em 2k 2 năm gần đây t toàn đóng mấy e 98 đổ lên em bé nhất 2k5 vkl tao có ấu dâm quá ko mày vui vui chúng nó toàn gọi tao bằng chú đm

Phía mày hay phía vợ,nếu thấy phiền thì không cần tl nhé,sr trước tml.
nếu phía tau thì đâu còn gì đáng để nói nữa mày :( mà chuyện cũng qua rồi nên tau cũng ko muốn nhắc. thấy post của mày cùng tuổi nên tau cũng chỉ muốn than tí xíu cho nhẹ lòng vậy thôi chứ mỗi người mỗi số phận, có ra sao thì cũng phải chấp nhận mà bước tiếp thôi bạn à ! cố ⬆️

90 đang cbi lấy vợ
nín thở chờ covid nó hết :v

mà cưới xin tốn kém vcl cmay ạ tg nào còn độc thân thì cố mà tiết kiệm lấy ít biết đâu duyên đến bất ngờ như t :))

Thằng loz này giống tao vkl cũng đéo muốn lấy vợ thích gì mua nấy đéo vướng
ko phải là tao ko muốn mà vì mấy em 2k giờ ngon quá chứ nhà tao hối lắm rồi chắc thả rông 2 năm nữa.. rồi đẩy 1 e bầu cưới luôn là đẹp