Canh Ngọ 1990

90 đang cbi lấy vợ
nín thở chờ covid nó hết :v

mà cưới xin tốn kém vcl cmay ạ tg nào còn độc thân thì cố mà tiết kiệm lấy ít biết đâu duyên đến bất ngờ như t :))
khi nào chụp ảnh cưới nhắn tao nhá tao có 2 tiệm làm dịch vụ này :))

nếu phía tau thì đâu còn gì đáng để nói nữa mày :( mà chuyện cũng qua rồi nên tau cũng ko muốn nhắc. thấy post của mày cùng tuổi nên tau cũng chỉ muốn than tí xíu cho nhẹ lòng vậy thôi chứ mỗi người mỗi số phận, có ra sao thì cũng phải chấp nhận mà bước tiếp thôi bạn à ! cố ⬆️
Uhm đàn ông mà,t đọc ở đâu thì tuổi bọn mình đa số nội tâm và giấu đau khổ trong lòng,kb đúng không.Thôi cố lên tml,ngã ở đâu gấp đôi ở đó:))

90 đang cbi lấy vợ
nín thở chờ covid nó hết :v

mà cưới xin tốn kém vcl cmay ạ tg nào còn độc thân thì cố mà tiết kiệm lấy ít biết đâu duyên đến bất ngờ như t :))
Tao thời lấy vợ ông bà nội lo tất,ngày cưới t mặc mỗi bộ vest là xong,thấy vô tâm vl.Chúc vk ck mày hạnh phúc nhé!

ko phải là tao ko muốn mà vì mấy em 2k giờ ngon quá chứ nhà tao hối lắm rồi chắc thả rông 2 năm nữa.. rồi đẩy 1 e bầu cưới luôn là đẹp
Tao thì đéo muốn lấy vợ vì tao ko thích tết phải sang nhà vợ ăn uống với người lạ

90 đa số trong vòng tay bố mẹ thì sướng ko phải suy nghĩ chứ ra làm ăn riêng là khó khăn nay đây mai đó.tình duyên cũng lận đận
Đa số xa rời ông bà là khổ chứ riêng gì 90 mày,ai lo cho mình vô điều kiện như bố mẹ đâu.Tiếc là t mất bố lúc t đi xa,không gần gũi nhiều lúc ông sắp mất,đôi lúc lại nhớ buồn vl mày ạ.

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...
Chào canh ngọ, lộ bàng thổ. Chắc tao loser nhất rồi. Tay trắng, chưa vợ con nên vẫn thích cuộc sống tự do. Mọi người vẫn bảo ngựa bất kham nhưng tại nghĩ do tao bất tài thôi

Tao thì đéo muốn lấy vợ vì tao ko thích tết phải sang nhà vợ ăn uống với người lạ
Đến lúc nào đấy mày yêu ai thật chẳng lẽ k lấy,định sống 1 mình đến già hả tml.

Chào canh ngọ, lộ bàng thổ. Chắc tao loser nhất rồi. Tay trắng, chưa vợ con nên vẫn thích cuộc sống tự do. Mọi người vẫn bảo ngựa bất kham nhưng tại nghĩ do tao bất tài thôi
Tự ti thế mày,h tay trắng k có nghĩa 5-10 năm sau mày vẫn thế.Cố lên,khổ nhưng vẫn chạy đi chứ.

chán ngọ 31 năm xa nhà ko vk ko con nợ nần trồng chất , nghĩ về tương lai đen tối mù mịt

Mấy a 90 lấy vợ 94 nhé bao hợp làm ăn phát. Ông a e lấy vợ vào cái làm ăn phất lắm. 2 tuổi đấy hợp nhảu.

Mấy a 90 lấy vợ 94 nhé bao hợp làm ăn phát. Ông a e lấy vợ vào cái làm ăn phất lắm. 2 tuổi đấy hợp nhảu.
hạp hay ko do mình đm hạp mà về làm biếng như hủi thì cũng bốc cứt bỏ vào mồm

hạp hay ko do mình đm hạp mà về làm biếng như hủi thì cũng bốc cứt bỏ vào mồm
Nói như a chán thế giờ cùng 1 cố gắng làm việc như nhau nhưng 2 tuổi hợp thì sẽ thuận lợi thuận buồm xuôi gió hơn. Chứ ngồi mát há miệng chờ xung chỉ có tuổi con chủ tịch :vozvn (1):

Nói như a chán thế giờ cùng 1 cố gắng làm việc như nhau nhưng 2 tuổi hợp thì sẽ thuận lợi thuận buồm xuôi gió hơn. Chứ ngồi mát há miệng chờ xung chỉ có tuổi con chủ tịch :vozvn (1):
Tao cũng nghe 90 hợp 94 mà chưa kịp trải nghiệm,chẳng lẽ lấy thêm vk bé:))

Tôi có 2 nhóc rồi, nhưng thằng đầu tôi mới phát hiện ko phải con tôi, mà tc tôi dành cho nó nhiều quá, giờ rối lắm. Buồn vl buồn quá
Ủa sao h bác mới biết,lừa dối bao nhiêu năm thế thì chịu thật,nếu tôi thì nhảy cầu mất.

Ủa sao h bác mới biết,lừa dối bao nhiêu năm thế thì chịu thật,nếu tôi thì nhảy cầu mất.
K có cái cay đắng tủi hờn nào bằng cái cay đắng này. Chia buồn với a zai nhé. Tâm sự thêm chút đi anh.