Canh Ngọ 1990

Tự ti thế mày,h tay trắng k có nghĩa 5-10 năm sau mày vẫn thế.Cố lên,khổ nhưng vẫn chạy đi chứ.
Vẫn chạy chứ mày, Cơ hội nhiều nhưng đời bắt mình phải khổ. Thương ông bà già nên giờ phải chạy. Haizz

Tao 90 đây. Có 1 công việc ổn định nhà nước. Dịch đến lấy đi tất cả của tao. Bh tao đi làm mọi thứ , việc đéo gì cũng làm. Nghĩ mà thương vợ con

90 lấy vk 94 đây b.lấy nhau 7 năm thì 3 lần làm ăn bại, mất công việc chính.vk bỏ đi theo ng khác để lại đứa con
Trước tao thấy bảo trai 9 hợp gái 91 mà tạo yêu 2 đứa 91 tao đều thấy sợ vì chúng nó quá mạnh mẽ và lấn mình quá. Chỉ yêu đương thôi nà cái mồm xoen xoét vậy đó. Nhiều lúc nghĩ nó lừa mình cũng đéo biết được nên cho cút hết. Giờ 1 mình cô đơn vl

t 90 đây làm ăn có thằng lúc bại giờ kinh tế tạm ổn. Chưa vợ =)) Thấy mình lông bông quá =))

90 này thấy ông nào phất thì phất hẳn, còn đâu vẫn nhiều ông đò đưa chưa bến đậu ghê. Hoá ra mình cũng ko cô đơn

Sao chúng mày bi quan thế. Tao cũng canh ngọ đây. Giờ chẳng thiếu gì...làm cho vui thôi. Cố lên anh em

Tao cũng 90 ở Hà Nam, 1 vợ 2 thằng cu . Đm cái tuổi này đúng lận đận thật, bạn bè chưa thấy thằng nào nổi bật hẳn, toàn bình bình như nhau, 1 vài thằng giàu xổi rồi cuối cùng cũng về mo. Nghe nói tuổi này cứ phải tầm 34 đổ đi mới lên hương được.

ko phải là tao ko muốn mà vì mấy em 2k giờ ngon quá chứ nhà tao hối lắm rồi chắc thả rông 2 năm nữa.. rồi đẩy 1 e bầu cưới luôn là đẹp
Chuẩn rồi tml, thấy em nào ổn tính tình ok thì đẩy có bầu cưới, về khoi lo chuyện con cái.

Tuổi canh ngọ, số cô độc! Nếu có bồ thì k có bạn, có bạn nhiều thì k có bồ! Canh cô mậu quả mà! Còn cái là nhất định phải xa gia đình! Ở nhà k đx đâu!
Tiền tài thì trung niên 40 mới ổn thôi! Chưa giàu đc! Nố chung cái số canh mà thêm con ngọ là k đẹp rồi!
Nên tu tâm dưỡng tánh, nhất mệnh, nhì vận, tam phong thuỷ, tứ đọc thư! Lo học nhiều với làm từ thiện nhiều! Từ tiwf cải số đc!
Cái tuổi này k nhờ đc gia đình gì đâu! Nên sau này tao có con tao đéo sanh vào năm nào có chữ canh đâu!
Điều nữa là anh em cần cố gắng phấn đấu lên! Tao đây từng làm lương 5tr giờ cũng lên hơn trước nhiều rồi, dù chưa mua nhà mua xe gì thôi! Nhưng k đc bỏ cuộc! Anh em mạnh mẽ lên!

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...
Dm t chưa có vợ con mà m 2 đứa rồi

Canh ngọ năm nay vừa được ông bà già cho 1 tỷ trả nợ, vẫn còn nợ 200 củ phải trả, thôi cố gắng làm lại từ đầu vì vợ con.Cầm 1 cục đi trả xót vl, nghĩ giá như không nợ thì 1 tỷ cũng có cái nhà nhỏ và con xe cho vợ con đỡ khổ......haiiizzzxxxx.

Đm cv đang ngon thì covid cô veo nên là phải nghỉ đéo có thu nhập đây các ông ah, vk t còn sắp sinh đứa đầu tiên muốn về quê đẻ mà phải chờ hết giãn cách, cái tuổi 90 cũng long đong vkl ra

Đm cv đang ngon thì covid cô veo nên là phải nghỉ đéo có thu nhập đây các ông ah, vk t còn sắp sinh đứa đầu tiên muốn về quê đẻ mà phải chờ hết giãn cách, cái tuổi 90 cũng long đong vkl ra

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...
M có nhà chưa. T còn chưa lai giống dc ngựa con đây lầy

T nghỉ cầm tinh trùng đi trử lạnh m, bh lo làm ăn, sau này lấy ra sử dụng. Dc k cm