Canh Ngọ 1990

90 quê Thái Bình lên học và ở Hà Nội tư 2009. 1 vợ và sắp 2 con
Ae giao lưu rau cỏ thì inb

Tao 90 ở Hd, làm HN, 1 vợ, 2 con trai, 1 nhà, 1 xe. Làm ngân hàng chạy suốt ngày. Đầu tư chứng khoán với coin, bcr, gọi là túc tắc. Số ko giàu được. Lận đận chuyện công việc, loanh quanh mãi làm chuyên viên chưa đc lên quản lý vì ko tập trung cày chỉ tiêu cũng như ko đc lòng sếp.

Chào đồng niên tao cũng 90 đây tao thì đã 3 đứa con rồi cs hơi vất vả xa quê ở quê vợ tao làm lái xe

tao cũng 90 mới lấy vợ đc 2 năm chưa có nhóc nào mà thấy long đong vcl

90 toàn thằng thẳng tính, bạn tao thì thằng nào cũng nóng tính.
Đa phần sống quân tử, ít thằng lươn lẹo nên công việc cũng vất vả.
Con ngựa bất kham mà.

90 chưa vợ đây.
Dc cái công việc khá ổn định, lương dc.
Mà nhiều cặp 90 lấy nhau phết.
Có ai lấy vợ cùng tuổi ko?

Tao đây, quê Bắc giang, đi làm ở Hn, dân xây dựng nên đang nằm phơi dái trong dự án tại Quảng Ngãi. Chán vkl
Đi xa lương ổn k? về mẹ BN BG mà làm gần nhà cho sướng đời XD tuyển đầy

90 chưa vợ đây.
Dc cái công việc khá ổn định, lương dc.
Mà nhiều cặp 90 lấy nhau phết.
Có ai lấy vợ cùng tuổi ko?
T đây,bạn bè 90 cũng lấy bằng tuổi nhau nhiều phết đấy nhỉ.

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết..t
90 khổ lắm các mày ak. Tao khổ về vợ con quá
Tuổi ngựa nên cứ phải đi xa lập nghiệp,làm gần nhà chả thấy việc đéo gì phù hợp,ngày xưa đi làm cứ nhảy chỗ làm liên tục

tao 90 đc 3 cháu rồi. nuôi mệt thật mà vui mày ạ. cố gắng vì con em chúng ta thôi
Vẫn cố gắng chứ chết không bỏ cuộc,tuổi này rồi thì chỉ làm vì con chứ mình thì sao cũng được,thời buổi này không lo chết đói chỉ là không sung túc và an nhàn như các lứa tuổi khác,xem qua tử vi nói khoảng 35t mới ổn định nên cũng hi vọng

Vẫn cố gắng chứ chết không bỏ cuộc,tuổi này rồi thì chỉ làm vì con chứ mình thì sao cũng được,thời buổi này không lo chết đói chỉ là không sung túc và an nhàn như các lứa tuổi khác,xem qua tử vi nói khoảng 35t mới ổn định nên cũng hi vọng
tao tháng cứ vắt đều 20tr mang về cho vợ nuôi 3 đứa mà cũng gần hết. tầm 2 năm nữa thằng út vào lớp 1là tao bdau rảnh rồi. kkk

Trong xam này ae 90 có đông không nhỉ,điểm danh phát nào.Tao chuẩn bị có nhóc thứ 2 nên tự nhiên ngẫm lại 31 năm nay làm được gì rồi,từ năm 20 đến giờ toàn xa quê hương,thỉnh thoảng mới về nhà.Lại nhớ cái thời cởi trần tắm mưa lúc nhỏ,vẫn nghĩ cái thời ấy sao đẹp và hồn nhiên thế,không ngờ càng lớn áp lực cơm áo gạo tiền lại tỉ lệ thuận với số tóc bạc trên đầu.Tml nào canh ngọ thì cố lên nhé,ngựa mà,chạy mãi,chạy miết...
Đi gặm cỏ rồi kéo xe đi, lên xàm trốn việc ah????

tao tháng cứ vắt đều 20tr mang về cho vợ nuôi 3 đứa mà cũng gần hết. tầm 2 năm nữa thằng út vào lớp 1là tao bdau rảnh rồi. kk
tao tháng cứ vắt đều 20tr mang về cho vợ nuôi 3 đứa mà cũng gần hết. tầm 2 năm nữa thằng út vào lớp 1là tao bdau rảnh rồi. kkk
Tầm này dịch mà tháng cứ đều đều 20 củ là ngon,đây tôi kd đến nửa năm nay không có việc ,mà có 3 đứa rồi chắc cũng lập gd sớm,tôi bây giờ con lớn mới vào lớp 1