Cho xin đôi lời

Mong anh em đồng dâm cho đôi lời. Đang mệt mỏi và bế tắc

Âm nam, vcd hai đại vận đầu gặp tuần thì yên ổn, sang đại vận vũ sát, triệt phải quần quật gây dựng mọi thứ là đúng r, mệnh sinh cục còn gì.. con đường sẽ ngày càng cô độc dần, người chuyên tâm vào sự nghiệp đều như vậy.. b là người khéo léo ăn nói, cv tất sẽ phải dính đến pháp luật để bạn đau đầu giải quyết.. nếu đã tìm được một người anh em để đi theo thì mừng cho bạn.

254ECAD5-C01A-4949-B4F5-55F42139704F.jpegÂm nam, vcd hai đại vận đầu gặp tuần thì yên ổn, sang đại vận vũ sát, triệt phải quần quật gây dựng mọi thứ là đúng r, mệnh sinh cục còn gì.. con đường sẽ ngày càng cô độc dần, người chuyên tâm vào sự nghiệp đều như vậy.. b là người khéo léo ăn nói, cv tất sẽ phải dính đến pháp luật để bạn đau đầu giải quyết.. nếu đã tìm được một người anh em để đi theo thì mừng cho bạn.
Xem hộ e luôn với

Ui thật à. E tưởng sẽ nói kiểu chuyên môn giống trên kia chứ
Nói ý chính thôi, cái gì đập vào mắt thì nói trc.. ông e muốn hỏi rõ điều gì thì cứ hỏi..
Ông e chắc làm công chức hay văn phòng, lá số thì là vai vế trong họ.. cung huynh đệ hỏng r, cung phúc đức thế này, chắc trong nhà cũng nh chuyện phức tạp về a chị e..
Mà quanh quẩn dễ là liên quan chuyện trai gái của ông e thôi..
Rơi vào năm nay luôn..
Nào thổ lộ đi..

Nói ý chính thôi, cái gì đập vào mắt thì nói trc.. ông e muốn hỏi rõ điều gì thì cứ hỏi..
Ông e chắc làm công chức hay văn phòng, lá số thì là vai vế trong họ.. cung huynh đệ hỏng r, cung phúc đức thế này, chắc trong nhà cũng nh chuyện phức tạp về a chị e..
Mà quanh quẩn dễ là liên quan chuyện trai gái của ông e thôi..
Rơi vào năm nay luôn..
Nào thổ lộ đi..
Vâng nhà nội e thì tan đàn sẻ nghé rồi. Ae cũng chả nhờ vả đc gì.
Công nhận từ đầu năm trai gái chẳng đâu vào đâu. Người cần ko đến, ng đến ko cần.
Giờ đến tuổi lấy vợ thì duyên đi đâu hết, chắc do nghiệp à bác?
Sự nghiệp thấy m.n bảo số tự kd ko giàu đc. Chỉ đi làm thuê thì may ra có tý lộc.
Dịch dã còn ko biết thế nào nữa.
Bác xem có đường hóa giải ko giúp e

@Ngochieuxyz
Đang lúc chán nản thì duyên nào cũng vậy thôi, k màng đến đâu..
Lá số thế này thì tự thân vận động đi.. sang đại vận sau sẽ đi lên được.. cung huynh đệ ôm được tử phủ thì hỏng mất r, nên khó lòng mơ cao xa..
Chuyện trai gái cũng nên đặt ra nguyên tắc cho mình, đừng dây dưa vớ vẩn..
Vậy thôi, ông e là người hiền lành, biết trên dưới, có ý thức gánh vác trách nhiệm vs mọi người, cứ tin tưởng vào bản thân và con đường của mình đi, sẽ đến lúc đc như ý..

Âm nam, vcd hai đại vận đầu gặp tuần thì yên ổn, sang đại vận vũ sát, triệt phải quần quật gây dựng mọi thứ là đúng r, mệnh sinh cục còn gì.. con đường sẽ ngày càng cô độc dần, người chuyên tâm vào sự nghiệp đều như vậy.. b là người khéo léo ăn nói, cv tất sẽ phải dính đến pháp luật để bạn đau đầu giải quyết.. nếu đã tìm được một người anh em để đi theo thì mừng cho bạn.
Đúng là 2 đại vận đầu bao bọc bởi gia đình, dù không giàu nhưng chưa bao giờ phải chịu cảnh thiếu thốn. Sang đại vận 3 thì trầy trật cũng làm được cái U4/CN, đang làm kiểm toán, chưa vợ, đang đi làm xa. Còn mẹ ở nhà. Mày xem cuối năm nay và sang năm tao thế nào, cảm ơn nhiều.
Tái bút: Từ trước đến nay chỉ có 2-3 năm cảm thấy tạm vừa lòng, còn lại thì khó khăn và ngày càng khó khăn.

@Trắng Tay
Ông b thẳng thắn quá nhỉ :)))) ok nếu đang khó khăn thì tôi cũng góp vs b mấy câu..
Đại vận phúc-phối-di này ông b sẽ phải độc lập đi lên.. nhìn cung phúc, thê và thiên di thấy cường độ làm việc căng đét r, trách nhiệm khi đi xa rất lớn, nên bản thân dần trở nên bảo thủ và quyết liệt mọi chuyện, đấy là việc nên làm..
Năm nay lưu đại hạn về mệnh, có lưu thiên mã, thì tự bản thân tìm đường thay đổi.. lưu tiểu hạn cụng quan, lưu tang hổ trục quan-thê, thân cư quan thì thay đổi này về công việc, tuy khó khăn ban đầu nhưng về lâu về dài là chuyện nên làm, lưu khốc hư ở thiên di và tài càng khẳng định khó khăn nhất thời.. lưu thái tuế về phúc đức có tử phá, cho thấy quyết tâm của ông bạn, muốn thay đổi triệt để, mở đường mới.. cố gắng của ông b sẽ được ghi nhận..
Sang năm sẽ được chút kết quả về bằng cấp vs phong cáo, thái âm hãm nhưng hội đc thiếu âm sáng, tứ đức nên đc an ủi, toại ý.. thái dương gặp tuần cũng sáng lên phần nào.. có lẽ những gì ông b cố gắng cuối cùng cũng đạt được kết quả.. nửa cuối năm sau sẽ thấy.. nhớ để ý sức khoẻ phụ huynh.. thái âm hãm, quả tú, hội thiếu âm tứ đức, mẹ b cũng là người phụ nữ đáng quý đấy..
Lấy vợ thì hai năm nữa nhé.. thấy có hạn cưới xin..

@Tinbeo123
Lá số này thì hỏi làm gì, hai năm liên tiếp đại tiểu vận trùng phùng 2020, 2021.. một đứa trẻ, mới học được kiếm tiền một chút đã tự tin, bật lại gia đình chan chát, năm ngoái phụ huynh đuổi cổ chưa :)))) tỉnh ra mà xem lại đi.. con trai lớn trong nhà k thể trẻ trâu như vậy đc đâu..

@Tinbeo123
Lá số này thì hỏi làm gì, hai năm liên tiếp đại tiểu vận trùng phùng 2020, 2021.. một đứa trẻ, mới học được kiếm tiền một chút đã tự tin, bật lại gia đình chan chát, năm ngoái phụ huynh đuổi cổ chưa :)))) tỉnh ra mà xem lại đi.. con trai lớn trong nhà k thể trẻ trâu như vậy đc đâu..

Sửa lần cuối:
Vâng 2 năm rồi em đúng kiểu thay đổi nhiều anh ạ. Cũng mới biết va nên nhiều bỡ ngỡ. Mong a khuyên cho dăm câu. Chứ hiện tại thì vẫn u minh lắm a ạ.
Đã dừng lại được đâu mà xin lời khuyên.. haizzz.. bỏ dần mấy bộ môn tứ đổ tường đi, cờ bạc, gái, rượu chè, hút sách.. ngừng việc lôi chuyện gia đình ra để biện minh cho mọi thứ mình làm.. học cách sống trách nhiệm của một thằng đàn ông đi..

Đã dừng lại được đâu mà xin lời khuyên.. haizzz.. bỏ dần mấy bộ môn tứ đổ tường đi, cờ bạc, gái, rượu chè, hút sách.. ngừng việc lôi chuyện gia đình ra để biện minh cho mọi thứ mình làm.. học cách sống trách nhiệm của một thằng đàn ông đi..

@Trắng Tay
Ông b thẳng thắn quá nhỉ :)))) ok nếu đang khó khăn thì tôi cũng góp vs b mấy câu..
Đại vận phúc-phối-di này ông b sẽ phải độc lập đi lên.. nhìn cung phúc, thê và thiên di thấy cường độ làm việc căng đét r, trách nhiệm khi đi xa rất lớn, nên bản thân dần trở nên bảo thủ và quyết liệt mọi chuyện, đấy là việc nên làm..
Năm nay lưu đại hạn về mệnh, có lưu thiên mã, thì tự bản thân tìm đường thay đổi.. lưu tiểu hạn cụng quan, lưu tang hổ trục quan-thê, thân cư quan thì thay đổi này về công việc, tuy khó khăn ban đầu nhưng về lâu về dài là chuyện nên làm, lưu khốc hư ở thiên di và tài càng khẳng định khó khăn nhất thời.. lưu thái tuế về phúc đức có tử phá, cho thấy quyết tâm của ông bạn, muốn thay đổi triệt để, mở đường mới.. cố gắng của ông b sẽ được ghi nhận..
Sang năm sẽ được chút kết quả về bằng cấp vs phong cáo, thái âm hãm nhưng hội đc thiếu âm sáng, tứ đức nên đc an ủi, toại ý.. thái dương gặp tuần cũng sáng lên phần nào.. có lẽ những gì ông b cố gắng cuối cùng cũng đạt được kết quả.. nửa cuối năm sau sẽ thấy.. nhớ để ý sức khoẻ phụ huynh.. thái âm hãm, quả tú, hội thiếu âm tứ đức, mẹ b cũng là người phụ nữ đáng quý đấy..
Lấy vợ thì hai năm nữa nhé.. thấy có hạn cưới xin..
Cảm ông bạn đã cho đôi lời động viên