Chơi gái Tây có sướng không.

Tiếc cho em võ hạ trâm , hát hay , mặt nhìn gợi tình mà đi lấy thằng ấn đụ :sweat:

Kể chi tiết hơn xem nào :vozvn (12):

Gái Canada, Nga thì mùi ngai ngái. Gái Hàn thì được 1 lần, không đẹp như phim nhưng cũng ổn nhất. Vl nhất là gái Ấn, đen đen bẩn bẩn người mùi mồm hôi, sau mấy anh em nói do nó ăn cà ri nhiều nên thế. Mà ko phải gái làng chơi nhé.
Chốt là Châu Á vẫn yêu nhất.
Quên, nhồn nào cũng như nhồn nào thôi, nó co giãn đc, còn trym mình bé nó sướng hay ko kệ mịa nó =]] mình sướng là đc rồi.

Địt mẹ bọn ấn bẩn thỉu đen hôi, ăn thì ăn bốc. Gien hạ đẳng vl. Con nào mà dây vào thì cũng đến ạ. Dm

lồn nó cũng có nước như lồn gái ta, tao đã địt gái nga thì tao thấy gái ta cũng có lồn như thế

Địt mẹ bọn ấn bẩn thỉu đen hôi, ăn thì ăn bốc. Gien hạ đẳng vl. Con nào mà dây vào thì cũng đến ạ. Dm
Tao đang ăn mà nhỡ xem phải video bọn ấn độ án bốc tay vàng khè là tao thề đéo thể ăn được nữa; xem mấy cái video trà sữa với đồ ăn đường phố của chúng nó cũng ghê vãi đái ra

Tiếc cho em võ hạ trâm , hát hay , mặt nhìn gợi tình mà đi lấy thằng ấn đụ :sweat:
Tao mới gặp ngoài Phan Thiết thấy cũng bình thường, có gì mà tiếc, mà thấy nó bế con đi cùng bảo mẫu hay mẹ và 1 thằng nào đó nói tiếng Việt.

Tao mới gặp ngoài Phan Thiết thấy cũng bình thường, có gì mà tiếc, mà thấy nó bế con đi cùng bảo mẫu hay mẹ và 1 thằng nào đó nói tiếng Việt.
Dái Ấn Độ nghe nói nó cũng to và dài như dái ngựa. Từ ngày ăn bốc thì con Trâm này ngại cầm mic, hai tay cầm cu bú thì nó cầu nguyện kiểu gì cho sạch

:vozvn (1): Tao mới gặp ngoài Phan Thiết thấy cũng bình thường, có gì mà tiếc, mà thấy nó bế con đi cùng bảo mẫu hay mẹ và 1 thằng nào đó nói tiếng Việt.
Em nó ko xinh nhưng nhìn dâm đãng vl