Chơi game Kiếm tiền ảo

teoht

Trẩu tre
https://rollercoin.com

Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn chơi RollerCoin giành cho người mới bắt đầu.
Ban đầu nhìn vào giao diện của game mình cảm thấy lạ lẫm, không biết mua đồ như thế nào?
Tuy nhiên sau một khoảng thời gian nghiên cứu và tìm hiểu.
Cuối cùng, mình cũng hiểu được đôi chút về game và ghi lại bài hướng dẫn này giành cho người mới bắt đầu.
Cách tính điểm đào trong RollerCoin
Để đạt được điểm công suất đào coin, nếu không đầu tư bạn cần chơi các game nhỏ được thiết kế sẳn trong giao diện Games của trò chơi.
Về cơ bản một game sẽ bao gồm các thành phần sau:
Level: Độ khó hiện tại của game. Sau khi chiến thắng mỗi vòng chơi. Độ khó sẽ được tăng lên max 10 level.
Thông tin về độ khó và Level của các game trong RollerCoinThông tin về độ khó và Level của các game trong RollerCoin
Độ khó tăng đồng nghĩa với việc tốc độ của game sẽ nhanh hơn, khó hơn và điểm công suất đào coin của bạn cũng sẽ tăng lên.
Hướng dẫn cách nhận công suất đào trong khi chơi RollerCoinNhận công suất đào trong RollerCoin
Sau khi kết thúc game bạn chọn Gain Power để game cộng vào công suất đào hiện tại của bạn.
Thời gian hoàn thành mỗi game từ 30 giây đến 1 phút.
Mỗi game sau khi chơi xong sẽ cần 1 khoảng thời gian chờ nhất định để hồi lại.
Sau khi hổi xong thì bạn có thể tiếp tục chơi.
RollerCoin thiết kế 10 game nhỏ. Để sau khi bạn chơi xong 1 vòng, thời gian hồi sẽ hết và bạn có thể tiếp tục chơi.
Ở những cấp độ cao hơn thì thời gian hồi cao hơn. Vì vậy, đôi khi bạn sẽ không chơi liên tục được.
Hãy phân phối thời gian chờ cho hợp lý để game không bị gián đoạn.
Chơi 1 game bạn sẽ được tầm 600 đến 1600 GHs
Tương đương với 1 chiếc VGA có giá nhỏ nhất trong shop vật phẩm của game.
1 PHs tương đương với 1.000.000 GHs
Để đạt được 1 PHs bạn phải chơi khoảng 1000 game.
Hướng dẫn về chiếc máy tính trên bàn khi chơi RollerCoin
Bạn có thể thấy 1 chiếc máy tính trên bàn trong RollerCoin.
Chiếc máy tính đó có nhiệm vụ thể hiện mức độ lưu lại công suất của dàn máy đào của bạn.
Hướng dẫn về chiếc máy tính khi chơi RollerCoinChiếc máy tính trong RollerCoin
Khi bạn chiến thắng mỗi 10 30 và 60 game. Bạn sẽ nhận một chiếc tính mới tương ứng với việc lưu lại công suất đào trong 3, 5 và 7 ngày.
Nếu mỗi ngày bạn không chơi ít nhất 1 game hoặc máy tính không được cung cấp năng lượng thì nó sẽ mất đi.
Đồng nghĩa với việc hôm sau bạn quay lại hệ thống sẽ tính số game thắng lại từ đầu.
Khi bạn có một chiếc máy tính tương ứng. Sau khi hoàn thành 1 game.
Dù thắng hay thua thì công suất đào đó sẽ được lưu lại dựa trên máy tính hiện tại của bạn.
Sau khoảng thời gian đó công suất đào sẽ mất đi.
Vậy mỗi ngày chơi 1 game để giữ chiếc máy tính 7 ngày thì dễ hiểu.
Nhưng máy tính không được cung cấp năng lượng là gì?
Lúc này bạn sẽ để ý lại cấp độ của các game.
Cấp độ của các game sẽ mất đi trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Đây chính là năng lượng mà nhà phát hành muốn nhắc đến.
Nếu bạn để tất cả các cấp độ về lv1. Đồng nghĩa với việc chiếc máy tính của bạn sẽ mất đi.
Vì vậy, để chiếc máy tính 7 ngày của bạn tồn tại.
Bạn phải chia thời gian rãnh của mình vào theo từng thời điểm khác nhau trong ngày để có thể chơi game và duy trì năng lượng này.
Giải thích và hướng dẫn về tốc độ đào bị giảm khi chơi RollerCoin
Vậy sau 1 tuần chơi game. Nếu bạn đang duy trì chiếc máy tính 7 ngày. Lúc này tốc độ đào miễn phí sẽ mất đi từng ngày từng ngày 1.
Đây là lúc cần duy trì tốc độ. Và bạn nên chọn cho mình 1 tốc độ đào hợp lý với khoảng thời gian của mình để duy trì.
Đây cũng là 1 cách thức rất hay mà nhà phát hành áp dụng.
Điều này nhằm khuyến khích người chơi đăng nhập nhiều lần trong ngày.
Đồng thời cũng khuyến khích người chơi đăng nhập nhiều ngày trong tuần.
Và họ sẽ giảm thiểu lượng công suất tổng hàng ngày.
Khiến cho các số liệu trong game linh hoạt, sống động.
Mang lại cho người chơi những trãi nghiệm rất thực tế.
Chính điều đó khiến cho game trở thành 1 game online hơn là chỉ đơn thuần là các game nhỏ.
Sau 7 ngày hãy đặt cho mình một giới hạn về tốc độ đào và duy trì nó.
Lời nhắn từ RollerCoin cho người dùng mới

“RollerCoin được tạo ra để bạn có thể chơi game và kiếm được một ít tiền điện tử. Nên vui lòng đừng xem RollerCoin là nguồn thu nhập chính của bạn”
RollerCoin
Một lời khuyên cực kỳ có tâm từ nhà phát hành game.
Tuy nhiên, sau một khoảng thời gian chơi thì mình cảm thấy ghiền.
Và nghĩ đến câu nói này và bắt đầu nghĩ đó là 1 câu nói hoàn toàn có cơ sở.
Độ ghiền của game rất lớn. Tuy chỉ là 1 tập hợp các game nhỏ.
Nhưng khi chơi và khám phá các thành phần trong game, tìm hiểu cơ cấu tính điểm của game.
Tự giải đáp các thắc mắc của mình trong quá trình chơi game. Mình cảm thấy game càng ngày càng hay.
Mọi thứ họ làm từ cách tính điểm, tích công suất đào đến chiếc máy tính trên bàn và ngay cả cửa hàng của họ.
Khi trả lời các câu hỏi cho mình và nhận ra cách Marketing của họ mình phải nói là ngày càng thích game này hơn.
Đó cũng là lời nhắn đến mọi người.
Hãy chỉ sử dụng thời gian rãnh để chơi giải trí.
Và đã đến lúc chơi game cũng cần có kế hoạch thời gian cụ thể.
Bạn có thể tham khảo thêm các bài viết khác tại chuyên mục kiếm tiền online.
Sử dụng link ref của mình để đăng ký RollerCoin sẽ nhận được 1000 Satoshi.