[Chứng khoán] Copytrade của Techcombank

minh2000

Hạt giống tầm thần
Techcombank âm thầm ra mắt Copytrade ( iCopy) trên nền tảng của mình.
Hiện tại thì nó là cty chứng khoán duy nhất VN có hình thức đầu tư này, và lịch sử giao dịch của các chuyên gia là công khai, minh bạch.
TML nào muốn lãi lớn mà ko phải làm gì thì add zalo tao 0837300000 để được tư vấn nhé
Hiện thằng có thành tích cao nhất bên đấy là 150% lãi / 3 tháng .
Lâu dài thì chưa biết vì nó mới ra mắt từ 1/4/2021
Ko biết kinh doanh gì thì cứ nạp tiền vào rồi copytrade theo top 5 thằng chuyên gia khủng nhất là xong. Chả phải làm gì. auto lãi.
Tất nhiên cũng sẽ có tháng lỗ nhưng đầu óc bọn mày thì làm sao so với mấy thằng 15-20 năm kinh nghiệm được.
Chú ý: đây là chứng khoán Việt Nam, hợp pháp, đàng hoàng ko phải mấy cái sàn Forex, BO , đa cấp lừa đảo 4.0 nhan nhản bh nhé.
Muốn làm quen với TTCK thì reg ủng hộ tao phát:
Tự chơi thì chỉ cần vài triệu
còn muốn xài iCopy thì min 20 triệu
770e4cce-174a-48c0-a917-4497a0da44c8

đã có gần chục ae xamvn đăng kí tk mới ở TCS

Icopy phải min 20tr. Vậy khi copy tk đấy thì nó sẽ mua hết 20tr theo tk chuyên gia đúng không m?
nó sẽ mua đúng tỉ lệ số vốn của m với cg
vd cg có 500tr, m có 20tr
khi cg mua 1 cái gì đấy 50tr thì m sẽ tự động mua theo 2tr thôi ( đúng tỉ lệ 20/500)

mấy sàn bo, forex thì copytrade là lừa đảo rõ rồi, thắng hay thua nó cũng cho cháy tk hết. còn m ko tin Techcombank thì t cũng chịu. đây là cty chứng khoán đàng hoàng của TCB nhé có phải mấy sàn lậu vớ vẩn đâu

Tiền của mình thì mình chơi, thua cũng được coi như có kinh nghiệm bài học, còn thắng thì đầu tư học hanh tiếp chơi tiếp.

Copy trade này tao chưa dám thử nhưng mà đang ko hiểu giờ mình cài theo nó thì nó sẽ mua lệnh mới hay những mã đang giao dịch nó mua hết theo tỉ lệ % có ai chơi rồi thử theo rồi giải thích cho tao thông không?

Copy trade này tao chưa dám thử nhưng mà đang ko hiểu giờ mình cài theo nó thì nó sẽ mua lệnh mới hay những mã đang giao dịch nó mua hết theo tỉ lệ % có ai chơi rồi thử theo rồi giải thích cho tao thông không?
lúc bắt đầu copy nó sẽ cho m 2 lựa chọn
1. chỉ copy những lệnh mới sau khi mày theo nó
2. copy cả những lệnh trong quá khứ, nhưng sẽ mua ở giá hiện tại - ko nên
vd nó mua con XYZ tuần trước giá 50 mà hôm nay giá 70 thì mày cũng sẽ mua 70.
Lời khuyên: chọn (1) và quan sát danh mục đang có sẵn của chuyên gia, mua theo bao nhiêu tự mình đặt lệnh

Cũng mới thấy cơ chế này quảng cáo đấy, cơ mà h méo có xèng mỗi tháng tiết kiệm 500k thì có chơi dc chứng ko tml chủ thớt ơi

Chơi 20tr thì chỉ gọi là chơi lấy cảm giác thôi éo ăn thua, phải có tầm 1 2 tỉ thì mới nên tham gia

Cũng mới thấy cơ chế này quảng cáo đấy, cơ mà h méo có xèng mỗi tháng tiết kiệm 500k thì có chơi dc chứng ko tml chủ thớt ơi
tầm 2 triệu là chơi đc, m có thể mua bán mấy cái mã cp giá 10k trở xuống hay còn gọi là cp trà đá
ví dụ như con FLC giá có 11k tức là chỉ cần 1tr1 mua đc hẳn 100 cp FLC rồi đó. Đợi lúc nào nó lên đến 12 bán hết đi là lãi 1 lít

Cũng mới vào FLC cách đây 2 ngày lên cũng okay vài trăm cafe ae chơi vui có gì zalo nhau cho vui