Chúng m nghĩ sao về tư tưởng LL này?

các pro ơi cho e hỏi! chả là tuần trước cũng là lần đầu tiên em đi đá phò ở Đồ Sơn. Lúc quan hệ tự tay nó đeo bao cho em! bao cao su ấy tên là doctor j ấy. lúc chơi xong e e ko xuất tinh chỉ hơi rỉ thôi, liệu nó có châm kim, và quá trình chơi có rách bao ko nhỉ! các bác tư vấn giúp e vs! Vs cả hơn tuần đi xét nghiệm hiv có chính xác ko và xét nhiệm ở đâu!(

Tỷ lệ châm kim vs rách khi chơi vẫn có, n mà ít. Còn nếu muốn biết chắc có dính ếch hay ko thờ đợi 3 tháng nữa rồi đi khám cho chắc.
Mà dm, m bn tuổi rồi sao nhát thế. Mới có vậy đã sợ són đái ra quần. Đã đóng bao vào rồi mà còn sợ nữa thì tao chịu. Ở nhà quay tay cbo đỡ đau đầu

Dm thằng nào tóm tắt cho tao cái khoản LL của nó ở chỗ nào vậy ? Đọc vcl chưa thấy đâu cả ...

Dm thằng nào tóm tắt cho tao cái khoản LL của nó ở chỗ nào vậy ? Đọc vcl chưa thấy đâu cả ...

Con nhỏ em vợ của thằng này muốn vụng trộm với nó nhưng đéo phải là yêu đương gì cả chỉ là xác thịt kiểu mấy con muốn săn trai lạ, mà cũng đéo như kiểu bth, chỉ thích chơi lỗ nhị :vozvn (36)::vozvn (36):

Sửa lần cuối:
Con nhỏ em vợ của thằng muốn vụng trộm với nó nhưng đéo phải là yêu đương gì cả chỉ là xác thịt kiểu mấy con muốn săn trai lạ, mà cũng đéo như kiểu bth, chỉ thích chơi lỗ nhị :vozvn (36)::vozvn (36):
uh cảm ơn mày. Mời rượu rồi !:vozvn (41):

Ơ đệch. Viết tiếp đi chứ tml. đang lúc cao trào lại tắt điện rồi