Chúng mày có nuốt tinh trùng chưa ?

T thì chơi gần ra xong rút cu ra đút vào mồm ny bắt uống, đc cái ny t thương t nên nhiệt tình trong chuyện tình dục lắm. Miễn t thích là ny t ok liền

Thằng nào bảo tởm tao đá chết mẹ nhé, chúng mày xuất vào miệng con.gái ngta có thấy tởm không. À vấn đề tao đang nói là có thằng nào thử nuốt tinh trùng của mình chưa . Tao ngày xưa nuốt suốt, từ lúc có ny thì địt xuất vào lồn nó , rồi mút .
Cc gì vậy :)

Địt mẹ, mày một công thì review cmn luôn cocktail tinh trùng với hành kinh rồi làm bài lên đây cho anh em đố kỵ :vozvn (32)::vozvn (49):

Đúng ra theard này phải là của chị em phụ nữ mà thế lồn nào chúng mày vào chia sẻ nhiều thế.

Bọn m cho t hỏi mình đút chim vào lol bọn con gái xong lại đút vào mồm nó thì nó có kinh ko?

ko hiểu sao tt tau dính trên người tau thì tau thấy ghê, nhưng nước lol tau húp ko chừa, có thể gái cũng thích tt nhưng nước lol chính nó nó nói đừng rờ dơ, tau thật sự ko hỉu

nuốt cũng bt thôi, đm quay xong nuốt luôn đỡ mất công lau chùi dọn dẹp

T thấy bình thường, mỗi ng 1 sở thích mà :go:. M lập hội Dị Nhân với Thích uống nước đái được đấy :vozvn (21):.
M có muốn thử nuốt tinh trùng của ng khác ko, mỗi ng mỗi vị ko ai giống ai đâu :vozvn (21):
buscu nhau rồi nuốt luôn hả mày?