Chuyện con cái làm em bế tắc quá

Em cưới vợ 1 năm rồi mà thả mãi không có em bé. Đi khám thì vợ em bị đa nang buồng trứng, thuốc thang đủ kiểu mà thả mãi k dính. Gia đình 2 bên thì hỏi suốt làm vợ ck em áp lực quá. Các bác xem giúp vợ ck e xem đường con cái thế nào với
Đây là lá số của vợ em

Attachments

1.2 MB · Lượt xem: 162
Em cưới vợ 1 năm rồi mà thả mãi không có em bé. Đi khám thì vợ em bị đa nang buồng trứng, thuốc thang đủ kiểu mà thả mãi k dính. Gia đình 2 bên thì hỏi suốt làm vợ ck em áp lực quá. Các bác xem giúp vợ ck e xem đường con cái thế nào với
Đây là lá số của vợ em
Tau lấy 4 năm rồi chưa có gì. Gia đình lo sốt vó mà tau cứ dửng dưng vl

Con cái là của trời cho
Theo tao mày phải động viên vk,để 2 vk ck thoải mái,ăn uống bồi dưỡng,sinh hoạt lành mạnh tập thêm tý thể thao xem sao.mày muốn cũng đừng thể hiện hãy giả vờ cho vk thấy dần k quan trọng con cái để vk nó thoải mái

Con cái là lộc trời cho, trước sếp cũ của t lấy vk đk 5-6 năm j đó ko có đi tìm chữa khắp nơi mãi cũng có đứa sau thì tự nhiên, 1 nhà khác thì a trai lấy vk 4 năm ko có a này lấy vk 3 năm ko có cũng đi khám chữa mãi ms có 1 đứa m cứ từ
Con chưa có duyên đến vs m thôi, mà vk ck mới cưới 1 năm thì cũng bt ko cần quá sốt ruột.m cứ kiêng khem mấy thứ kích thích trk, tẩm bổ vk m cũng nv tâm lí tmai

chữa trị y học kết hợp tâm linh nữa bác, chúc bác sớm có em bé :x

Đây là lá số của vợ em
Cung tử tức gặp tuần thì khó mà có con sớm được. Gặp Đại hao, thiên giải, bạch hổ dễ bị sẩy nhiều lần. Đừng nên áp lực người vợ quá kẻo ảnh hưởng đến sức khỏe, không nên cố ép đẻ con. Các bạn nên làm phúc nhiều với nguyện vọng cầu con, có phúc báo bổ trợ thì sẽ cải thiện được. Ngoài ra nên bồi bổ để vợ chồng đầy đủ khí huyết, cơ thể khỏe mạnh sinh đẻ dễ hơn. Nếu theo lá số, có sinh được con thì đứa nhỏ ấy tính tình mạnh mẽ, có cá tính và văn tài, con trai nhiều râu tóc, con gái tóc rậm dày. Thích các sự kinh doanh. Lúc rảnh nên đọc kinh Địa tạng và Đại báo ân phụ mẫu, cùng bố thí phóng sinh để thêm phúc đức.

Giáp nhật chủ tọa Thìn, sinh tháng Mão, giờ Mão.

Mão Thìn tương hại. Tý hình Mão. Tý nhập Thìn.

Số vợ nó thế rồi thì m nên ở bên cạnh động viên vợ, đừng để nó buồn sinh ra chán nản bi quan. Thường có bệnh thì tìm đến thầy thuốc, chứ k phải tìm đến thầy coi bói.

Thương quan tọa cung con. Nữ xem Thực Thương là con cái. Xem Quan là chồng. Quan thì bị Thực hợp mất. Hợp mất quan là mất chồng, mất luôn quan điểm, đường lối đúng đắn để đi theo.

Dụng thần là Canh Tân. Lấy Kim phá Mộc vượng. Như vậy phải phẫu thuật. Nữ xem Thực Thương là con, Giáp lấy Bính Đinh làm con, năm Ất Tỵ, Bính Ngọ, Đinh Mùi có con được. Tháng để làm nên là tháng 4,5 hoặc tháng 7,8 âm lịch hằng năm.

Vợ chồng muốn có con phải hòa hợp, yêu thương và đồng cảm với nhau. Nam hiếu thuận với cha mẹ thì có được vợ tốt, Nữ nhu mỳ với chồng thì con cái tốt. Vấn đề là, người nam phải ứng xử ra làm sao để ng phụ nữ họ sống nhu mì với mình.

Giáp nhật chủ tọa Thìn, sinh tháng Mão, giờ Mão.

Mão Thìn tương hại. Tý hình Mão. Tý nhập Thìn.

Số vợ nó thế rồi thì m nên ở bên cạnh động viên vợ, đừng để nó buồn sinh ra chán nản bi quan. Thường có bệnh thì tìm đến thầy thuốc, chứ k phải tìm đến thầy coi bói.

Thương quan tọa cung con. Nữ xem Thực Thương là con cái. Xem Quan là chồng. Quan thì bị Thực hợp mất. Hợp mất quan là mất chồng, mất luôn quan điểm, đường lối đúng đắn để đi theo.

Dụng thần là Canh Tân. Lấy Kim phá Mộc vượng. Như vậy phải phẫu thuật. Nữ xem Thực Thương là con, Giáp lấy Bính Đinh làm con, năm Ất Tỵ, Bính Ngọ, Đinh Mùi có con được. Tháng để làm nên là tháng 4,5 hoặc tháng 7,8 âm lịch hằng năm.

Vợ chồng muốn có con phải hòa hợp, yêu thương và đồng cảm với nhau. Nam hiếu thuận với cha mẹ thì có được vợ tốt, Nữ nhu mỳ với chồng thì con cái tốt. Vấn đề là, người nam phải ứng xử ra làm sao để ng phụ nữ họ sống nhu mì với mình.
Vâng. Bác xem khá hay đó ạ

Sao để muộn vậy bác. Thôi thì đồng cảnh ngộ, chúc bác sớm có tin vui
E cũng làm ivf 1 lần rồi nhưng thất bại, do kinh tế ko cho phép nên ko làm nữa, số của e nó đem đủi lắm, lúc đi làm công ăn lương thì toàn vớ phải cty chậm lương, lúc có chút kinh nghiệm ra làm riêng thì gặp bọn tiểu nhân làm xong nó ko trả tiền, rồi mới đây được ng nhà giới thiệu vào chỗ làm mới thì cũng chả ra gì bết bát không có lương cả 6-7 tháng, khó hiểu

Mới có 1 năm đã sồn sồn lên, áp với chả lực cái đb à

Mới có 1 năm đã sồn sồn lên, áp với chả lực cái đb à
Áp lực từ bên ngoài, bà con nên chủ thớt thế.
2 vk ck mình cũng tưng tự vk đa nang, nhưng trước cưới đã khám và xác định rõ khoản con cái sẽ khó hơn bình thường rồi. Giờ 1 năm rùi cũng chưa có gì. tương lai chắc cũng phải TTNT. Nhưng 2 vk ck vẫn thoải này, thể thao các kiểu vì kiểu xác định từ trước rồi

Đây là lá số của vợ em
di khám bv từ dũ thử. tao có 2 đứa bạn cũng đi chữa nó dính bầu giờ đéo cần chữa nữa ra đứa thứ 3 luôn. còn cầu con o sg thì đi lại chùa Ngọc Hoàng thử. con cái do duyên nữa vc mày đừng nản.