Chuyện tình gần nhất của chúng mày như thế nào ?

buồn cho m, suy nghĩ tích cực lên m. nếu vẫn là của nhau thì sau này vẫn có thể quay lại mà :d
Tao 3 đứa con rồi. Nó hơn tao 1 đứa
Chuyện mười mấy năm rồi. Chỉ là tao không quên được thôi

Để t kể trước nhé.
Bỏ qua mối tình thứ nhất còn ngây dại thời học sinh và dăm ba cái lần cảm nắng hoặc yêu đơn phương. Thì cái mối tình chính thức thứ 2 của t bắt đầu khi t đã ra trường đi làm.
Bé này kém t 1 tuổi. chúng t có một hội bạn thân, chơi chung. Di ăn chung, đi du lịch chung và cuối cùng cl gì mk sợ nhất cũng đến. đúng là trên đời này chuyện đ’ gì cũng có thể xảy ra, chỉ không ngờ là nó xảy ra với bạn :d. chung bạn chung hội và cuối cùng thành chung cmn cả ny chúng mày ạ.
Chuyện t và ny t lúc ấy yêu nhau gần 1 năm thì địt mẹ cái thằng lồn chơi cùng hội bắt đầu nhảy vào xen ngang. Lúc đầu thấy ny t có nt qua lại vs tk đó t cũng ko để ý vì chơi cùng hội nhóm với nhau, nên nt qua lại vs nhau t cho là điều bình thường. Nhưng chúng nó nt với nhau càng ngày càng nhiều, đồng nghĩa với con ml nyc t nt với t càng ngày càng ít đi. T bắt đầu thấy có cl gì đó sai sai, bắt đầu tìm hiểu thì vỡ lẽ ra thì mình đã cao lên cmn mấy chục cm nữa rồi cm ạ. Nhưng cái địt mẹ cay đ’ phải do mất ny đâu, mà vì cách con ml nyc nó ctay t và đến với thằng kia. Dịt mẹ nó đ’ nói lời nào là chia tay hay bảo là yêu ny khác rồi, mà đm chỉ im ỉm đ’ nói chuyện nữa và công khai cmn thằng kia.
Còn cay hơn nữa là t mất cmn niềm tin vào thằng kia, mình từng coi nó như anh em mà nó đ’ coi mình ra cái lồn gì J) mình chơi với bạn hết mình mà bạn chơi với mình hết hồn.
Từ vụ này nhóm t toang, t mất cmn vào tình yêu, mất cmn niềm tin vào tụi con gái.
À mấy đứa đừng bảo là tk ml kia đẹp trai hơn t nhé, vì nó cũng ngang t thôi, cũng đừng nó nhà nó điều kiện hơn t nhé, vì nó cũng đ’ bằng đâu, còn về hiện tại thì thu nhập t còn hơn nó nhé :d nên đừng nghĩ con ml kia theo nó là vì nó giàu hay đẹp trai gì cả J)
Thế đấy, từ đó t chỉ loanh quang tinder, badoo và lướt xam cho đời thêm vui và thấy vui vl thật chúng m ak =))
Còn chúng mày thì sao ? kể lể xamlol ngay bên dưới nhé J)
Trường hợp như mày phải nói là mừng mới phải, dc địt free bồ thằng khác. Kiếm con khác thôi lo gì.

Trường hợp như mày phải nói là mừng mới phải, dc địt free bồ thằng khác. Kiếm con khác thôi lo gì.
chuẩn rồi mày, giờ nghĩ lại t cũng thấy mừng nhiều hơn =))

Chuyện tình gần nhất như loonf. Bọn t chia tay vào đúng ngày giáng sinh vì nó đi chơi với nyc.