Có nên quen gái thế này

Kiểu như mày dễ là anh trai mưa. Thằng em tao giống mày, rất thích 1 con, con này thì rất quý thằng này, đến mức con này con thay quần áo trước mặt thằng này (không nude), đi tè không đóng cửa. Thế nhưng khi thằng này chốt kèo thì con này nhất định từ chối, bảo chỉ coi là anh trai.
Tại sao nhỉ?

Nói thật nhé mày nên địt rồi té chứ đừng nghiêm túc
Tư nện chứng kiến nhiều. Đéo bgio có chuyện chia tay vẫn là bạn. Là bạn nhưng chưa địt hoặc ko phải nyc thì còn tạm nghiên cứu
Chứ nyc mà vẫn là bạn thì chỉ có là bạn địt ko ràng buộc. Thế cho nó vuông góc

Nói thật nhé mày nên địt rồi té chứ đừng nghiêm túc
Tư nện chứng kiến nhiều. Đéo bgio có chuyện chia tay vẫn là bạn. Là bạn nhưng chưa địt hoặc ko phải nyc thì còn tạm nghiên cứu
Chứ nyc mà vẫn là bạn thì chỉ có là bạn địt ko ràng buộc. Thế cho nó vuông góc
Mày làm tao hoang mang quá. tới giờ vẫn quen em nó mà. vẫn thấy nt với thằng người yêu cũ. tao hỏi thì nói thằng đó chỉ hỏi thăm sức khỏe thôi.

Mày làm tao hoang mang quá. tới giờ vẫn quen em nó mà. vẫn thấy nt với thằng người yêu cũ. tao hỏi thì nói thằng đó chỉ hỏi thăm sức khỏe thôi.
Thì hỏi thăm sức khoẻ sinh sản.
Lâu dần mái chịu trống là đạp mái chứ sao

Nói chung thì yêu vào rồi thì mày có là thần đồng cũng hóa thằng ngu thôi.
Ví dụ t là thằng nyc của con này, nó ngon thế kia, bài của t hay dùng sẽ là lâu lâu nt hỏi thăm sức khỏe để giữ liên lạc, rồi khơi gợi lại chuyện xưa rồi hẹn gặp. Và sau đó thì đ!t ;))

Nói chung thì yêu vào rồi thì mày có là thần đồng cũng hóa thằng ngu thôi.
Ví dụ t là thằng nyc của con này, nó ngon thế kia, bài của t hay dùng sẽ là lâu lâu nt hỏi thăm sức khỏe để giữ liên lạc, rồi khơi gợi lại chuyện xưa rồi hẹn gặp. Và sau đó thì đ!t ;))
Thì tao cũng nghĩ như mày. nó nt lại vs thằng đó là anh đừng nt cho em nữa, bạn trai em ko thích như vậy. xong chặn số luôn. Mà ko biết thế nào.