Có phải bất mãn toàn loser ?

tiếp tục sủa đi tuyên láo

dù sao thì tao cũng đã chuyển phe đéo ủng hộ hội cơm sườn chó lợn nhà mày nữa đâu, và nhiều ng xung quanh tao cũng thế h
tiếp tục sủa đi tuyên láo

dù sao thì tao cũng đã chuyển phe đéo ủng hộ hội cơm sườn chó lợn nhà mày nữa đâu, và nhiều ng xung quanh tao cũng thế hí hí =))
Nó đánh đồng chính quyền với tỏ quốc là đéo dc.
Nó chửi chính quyền ngu t đồng ý vì là sự thật
Chứ nó chửi dân việt mình ngu hơn bắc hàn là đ dc r

Mày nên leo lên hàng ngũ cảng viên cơm sườn làm Gorbachev thứ 2 đi, làm được như ông đó thì trí thức cả nước tạc tượng ghi ơn mày luôn, sẵn public danh sách lũ bò 47 và tuyên láo để mọi người phán xét :haha:

Tao thấy loser gì mà toàn các giáo sư đầu ngành, các bác sĩ, các người có học thức mới đi chửi :)). Mà lạ là bên nước châu âu và âu mỹ họ chửi thoải mái luôn
“Một xã hội mà không có sự cạnh tranh thì xã hội đó không bao giờ có thể phát triển được”
Thực ra ngay cái học thuyết Marx nó cũng nói "Mâu thuẫn là tiền đề của sự phát triển", thế mà có 1 lũ người kêu học theo Marx mà đéo chịu cho mâu thuẫn, đéo chịu cho đối lập, cái gì cũng nhất trí 99-100% thì tao cũng chịu

Giờ đéo dạy mĩ thuật hội hoạ và âm nhạc cho bài bản và tử tế mà toàn dạy cho có là vì khi học đc 2 môn này tới ngưỡng con người sẽ nhận ra sự thật và đéo tml nào hay tổ chức nào dẫn dắt đc cảm xúc cá nhân nữa, lúc đấy sẽ cực kỳ tôn trọng sự thật.
Mày nói rõ hơn được không, lần đầu tiên tao nghe nói về vấn đề này mong được khai sáng!

Có ông bác không vợ không con, có đôi dép lốp với áo kaki, tiền tỉ không có. Mày coi là hổ giấy?
ông bác nào ?
nhiều thằng có nhiều tỷ nó giấu ko khai thì sao biết đc..còn mấy thằng hiện tại khai ko có tiền tỷ thì loser là đúng rồi.
Cười ỉa :))))) vãi lồn thanh niên. Đông Lào chỉ có một Bác thôi và Bác nói thằng giàu nhất thế giới là con hổ giấy.

Không biết nhưng bò đỏ thì là thành phần ấy thật