Có thằng nào MKT không. T nản quá

tự reg á fen ơi. Mượn info rồi làm thôi à. Design thì có thằng em làm ở công ty pod mẫu nào ngon thì lấy r list lên. Đợt nọ bị quẹt đi cả 5 cái giờ đang build lại ahihi. POD định đăng vui vui mà tđn ra nhiều sale. Mỗi shop ngày chạy có 5$ thui
B chơi infor việt à hay us. E thấy tk bạn cũng lao vào reg infor đủ các nước mà sau cùng còn đúng cái nịt với thêm đống nợ, nhìn sợ vcuc b ạ

Nói thật tao đéo biết bọn làm ăn chân chính như nào chứ theo cảm nhận của tao phần lớn mkt bây giờ toàn là đầu buồi rẻ rách hết. Nhà tao ngày lồn nào cũng một hai cuộc điện thoại mời mua thần dược, tp chức năng. Xem có khác lồn gì mấy thằng cò mồi kiếm tiền toàn mời member trong mấy cái group sex telegram không? Địt mẹ cái tác phong nghiệp vụ nó phèn vãi cả lồn ra. Sản phẩm dịch vụ cũng chẳng ra gì khách hàng cũng chẳng ra gì thì đói là phải rồi.
DM thằng nào gọi điện bán hàng t mà nghe giới em ở cty.. gì gì đó là cúp máy trong vòng 1 nốt nhạc.

:vozvn (13)::vozvn (13):quan trọng mấy thằng chủ biết đéo gì mkt đâu bồ ơi. tụi nó học ba cái cái lớp thần y cái thế như thằng trên cmt rồi nói là mkt thì chịu.
Ơ thế mảng cao cấp hơn như bđs hay du học thì sao bro ơi ? Em đang muốn vào sâu 1 chút