Có thằng nào ở xamvn này dính khoản 2 cờ bạc mà dc án treo chưa ?

Tml chơi bao nhiêu mà bị tóm thế. may mà t chỉ dính vào lô đề, tuy nhiều thằng bị tóm nhưng không làm căng như cờ bạc

trước có chơi cá độ ở fb88.thằng bạn mình kêu chơi ở đây vẫn bị bắt bình thường..sever ở nước ngoài.nhưng đại lý là ở Vn.nó bắt đại lý thì sẽ tìm được mình.hồi đó chơi khoảng 20tr.2 năm rồi.liệu có bị triệu tập không nhỉ ? nghe vẫn rén
Chỉ có kết nối trực tiếp sever mới lấy được thông tin Ip kháchOnline lịch sử cược Thì Conan mới bắt được . Trừ khi m vừa đi xe vừa Gõ Bóng vi phạm giao thông trên xe có cỏ kẹo thì Conan nó mới kiểm tra đt mới có bằng chứng bắt được Hoặc m khách trực tiếp của Thằng đại lý Thì t đại lý bị Bắt m mới liên quan . Đại lý Vn là là Kênh phân phối Nó ko có thông tin của khách đánh online . Bọn nhà mạng internet nó có có lịch sử truy cập Web của m nhưng truy cập thôi ko phạm pháp . Đánh Online trực tiếp trên trang sever nước Ngoài thì ko bị Bớ nhưng Rủi ro Tiền đéo về thì mất hoặc về Thẻ nhiều quá Thuế gọi m lên làm việc

T ngày nào cũng sicbo trên w88 mấy năm nay,mà thằng thớt nhọ vl 5tr mà bị bế đi thì đéo hiểu,chắc lại do ăn ở :doubt:

Nay công an tp vừa gọi hỏi t có đánh bạc onl k. C.a đang điều tra thì có ls k nhỉ. Rén vl

:) dcm khoản 2 thì treo gì đc bác ơi. Thôi đi đi. Để tiền chạy đi 1/2 số lịch. Xong về khỏi thử thách. Dcm chứ treo nó cứ như cái thòng lọng vcl. Có bản án r thì dcm chạy bằng mắt
tao treo 3 năm rồi nhé