Có thằng nào từng có tình cảm với rau k?

Gstar

Trẻ trâu
Có thằng nào chăn rau xong có tình cảm luôn k? gái tao gặp toàn qua tinder, ngay từ đầu cũng xác định là chơi bời thôi rồi nhưng thường lúc gặp con nào cảm thấy k hợp là igrone luôn về không nhắn tin nữa, còn hợp thì tao thường rất dễ bị có tình cảm rồi lún sâu không như mục đích ban đầu, mỗi lần như vậy ảnh hưởng đến công việc, thời gian sinh hoạt... lại phải mất 1 khoảng thời gian để dứt ra , ae nào có kinh nghiệm có thể tư vấn tâm lý cho tao với được không.dcm nhiều lúc cảm giác như bị rau chăn chứ ko phải đang chăn rau :shame:
p/s: đây là rau gần nhất t quen, vẽ tặng nó pic này330a25f20bc7fc99a5d6.png

Sửa lần cuối:
Tao có 1 lần, lún sâu quá, tí thì mất gấu. Đó là lúc trẻ, tao nghĩ mình lúc đó thiếu kinh nghiệm, chưa phân biệt được cảm xúc và lý trí. Từ sau đó thì không còn lần nào.

Chính vì nthe nên t mới đéo chăn rau đc. Vì xác định từ đầu là chơi bời nhưng cảm xúc sau đấy đéo xử lý đc lại thành có tình cảm thật xong yêu mẹ luôn. Đù má

Tao yêu cả 4.
Giờ đang rất thương 1 e 4 vì tao cảm thấy hợp. Em khoa khăn gì gọi là tao hỗ trợ liền , đeos phải vì lol, mà vì cảm thấy thương thương nó thôi.
Sáng ra rủ em đi ăn sáng cfe như người tình và cảm thấy hạnh phúc , Hưng phấn trong cv Vl . Đang ngồi cfe em có khách gọi đi , em kêu đi tiếp khách tao vẫn uh em đi đi kg hề có cảm giác ghen hay ghê tởm gì cả. Vì tao nghĩ đó là cv kiếm tiền của em nó để sống. Hôm nào tao rủ em vô ks chik tao vẫn đưa tiền bình thường, có lần em giận nhưng tao giải thik em hiểu và vẫn phải cầm.
Hiện em đang muốn bỏ nghề mở quán cfe, hoặc quán ăn tao sẽ ủng hộ, nhưng kg phải 100%, tao nói em đi học nghề và để dành tiền đi rồi anh sẽ phụ thêm cho.
Một cảm giác kg vụ lợi, kg mê muội, chỉ thấy sáng ra ngôi cfe sáng với em xong mình cảm thấy phấn chấn hơn trong cuộc sống

Chơi mà đem tình cảm vào thì ngu vkl r, mày đang bị cảm xúc nhất thời làm ngu đấy, dùng não đi =))

Tao yêu cả 4.
Giờ đang rất thương 1 e 4 vì tao cảm thấy hợp. Em khoa khăn gì gọi là tao hỗ trợ liền , đeos phải vì lol, mà vì cảm thấy thương thương nó thôi.
Sáng ra rủ em đi ăn sáng cfe như người tình và cảm thấy hạnh phúc , Hưng phấn trong cv Vl . Đang ngồi cfe em có khách gọi đi , em kêu đi tiếp khách tao vẫn uh em đi đi kg hề có cảm giác ghen hay ghê tởm gì cả. Vì tao nghĩ đó là cv kiếm tiền của em nó để sống. Hôm nào tao rủ em vô ks chik tao vẫn đưa tiền bình thường, có lần em giận nhưng tao giải thik em hiểu và vẫn phải cầm.
Hiện em đang muốn bỏ nghề mở quán cfe, hoặc quán ăn tao sẽ ủng hộ, nhưng kg phải 100%, tao nói em đi học nghề và để dành tiền đi rồi anh sẽ phụ thêm cho.
Một cảm giác kg vụ lợi, kg mê muội, chỉ thấy sáng ra ngôi cfe sáng với em xong mình cảm thấy phấn chấn hơn trong cuộc sống
Cuối cùng, mình sẽ nhận ra " mây là của trời, hãy để gió cuốn đi " ..... nếu em ấy là một người ok, cũng vì đã cho mình những cảm giác rất phê ... Chuyện vô vụ lợi cũng là nên làm .... ! Vote cho chú !

Em của mày nhìn dễ thương đấy, tình cảm là thứ đéo có thể giải thích được nên chuyện yêu 1 người cũng là bình thường
Đúng rồi mày. Mối thằng một kiểu: có thằng chỉ cần tình dục là đủ, có thằng giống tao thì quan trọng trải nghiệm, cảm xúc, thích tìm sự phiêu lưu lãng mạn. Nhiều lúc tao tán gái chỉ là vì cái đó chứ dell phải sex nữa mày ạ

Tao yêu cả 4.
Phò à ?

T địt mấy e rau non ngon quá xong cũng bị mết, nhưng gấu tao ngon hơn nên dm vài hôm là t quên ngay

Sửa lần cuối:
Ai sống thiên về tình cảm thì sẽ xảy ra trường hợp yêu rau,sgbb,fwb,4’…Còn mấy ông chỉ nghĩ tới địt thôi thì ko đâu có khi tinh trùng lên não đứa có danh là ny cũng chỉ là rau có danh phận thôi :sure: