Có thằng nào từng có tình cảm với rau k?

Ưhm,tao mới thoát mãi mới xong đây.Đúng là bị rau chăn mình nhưng tình cảm 2 bên là có thật.
Mệt mỏi lắm mày.Tốn kém nữa.

Tao yêu cả 4.
Giờ đang rất thương 1 e 4 vì tao cảm thấy hợp. Em khoa khăn gì gọi là tao hỗ trợ liền , đeos phải vì lol, mà vì cảm thấy thương thương nó thôi.
Sáng ra rủ em đi ăn sáng cfe như người tình và cảm thấy hạnh phúc , Hưng phấn trong cv Vl . Đang ngồi cfe em có khách gọi đi , em kêu đi tiếp khách tao vẫn uh em đi đi kg hề có cảm giác ghen hay ghê tởm gì cả. Vì tao nghĩ đó là cv kiếm tiền của em nó để sống. Hôm nào tao rủ em vô ks chik tao vẫn đưa tiền bình thường, có lần em giận nhưng tao giải thik em hiểu và vẫn phải cầm.
Hiện em đang muốn bỏ nghề mở quán cfe, hoặc quán ăn tao sẽ ủng hộ, nhưng kg phải 100%, tao nói em đi học nghề và để dành tiền đi rồi anh sẽ phụ thêm cho.
Một cảm giác kg vụ lợi, kg mê muội, chỉ thấy sáng ra ngôi cfe sáng với em xong mình cảm thấy phấn chấn hơn trong cuộc sống
T cũng bị kiểu này . Nhưng giây phút quyết định lí trí đã thắng được con tim .

Nảy sinh tình cảm thì có chứ. Tao cũng nảy nhiều, cũng có lúc suy nghĩ tiến thêm hay không?
Nhưng chúng mày ạ, khi bắt đầu mqh theo kiểu chăn mà lại thành công thì thực ra đứa con gái đấy cũng có vấn đề rồi.
Không phải là không có lí do mà mấy ông chăn rau thâm niên nhìn một phát là biết em nào có tiềm năng thành rau hay không.
Thế nên sau mỗi lần thử tiến thêm tao thấy đều như loz.
Túm cái váy là chuyện nảy sinh tc là tất nhiên, nhưng đừng có ngu mà tiến thêm.

Tầm tháng 8 năm ngoái tao có đi hát cùng bạn bè ở một quán Đường Nguyên Khiết.vào phòng bạn bè tao mỗi đứa gọi 1 e tay vịn.tao thì ko.vì hôm đấy cũng đang chán một số chuyệndc một lúc thì bạn tao gọi thêm 1 e bảo vào ngồi cạnh.tao cung ok.ko hiểu sao nhìn lần đầu cảm giác đúng gu.sau tao có xin số và nc.rủ đi un và đi ăn uống nhậu nhẹt vài lần.lần nào đi tao cũng trả tiền sòng phẳng như kiểu e ý đi ngồi quán rót bia.dc một thời gian e ý bảo thích tao.tao cũng thích từ hôm đầu.nhưng nếu lấy làm vợ thì chắc là ko.có lần đi nhậu e kêu gia đình khó khăn.tao vào thẳng vấn đề đi vui vẻ 1 đêm.tao đưa cho 10tr tiền mặt luôn.nhưng e ý ko đi và trả lại tiền.bảo chỉ ngủ với người thực sự yêu e ý.và từ đo tao ko bjo gặp lại nữa.ko nhẽ e ý là người tốt.do hòn cảnh xô đẩy hả chúng mày.bjo lâu lâu đêm nằm tao vẫn nghĩ về e ý.chuyện thật như đùa.

tình cảm trong khi địt thì có đấy, còn xong thì lại là chuyện khác