Có thằng nào từng có tình cảm với rau k?

Ai sống thiên về tình cảm thì sẽ xảy ra trường hợp yêu rau,sgbb,fwb,4’…Còn mấy ông chỉ nghĩ tới địt thôi thì ko đâu có khi tinh trùng lên não đứa có danh là ny cũng chỉ là rau có danh phận thôi :sure:
Uh mày nói đúng. Nhưng nếu thằng nào coi ng yêu/vợ như vậy thì nó cũng nên chết đi

Uh mày nói đúng. Nhưng nếu thằng nào coi ng yêu/vợ như vậy thì nó cũng nên chết đi
Thì nó là ngược lại. Sống mà k có cảm xúc tình cảm gì. Nhưng t thấy phải có cảm xúc, phải có tình yêu thì tình dục nó mới thực sự thăng hoa.

Giữa 2019 tao quen 1 bé rau làm Văn Phòng dân Bến Tre sinh 95 bên Nguyễn Phi Khanh - Đakao. Dáng cao ráo nhưng hơi gầy, mặt không xuất sắc nhưng dễ nhìn.
Hồi đó ship đồ ăn và tặng hoa vài lần tới công ty nó đổ gục luôn. Đồng nghiệp cũng ganh tỵ với nó vì có người galang vậy. Hai đứa hay gặp nhau ăn trưa ở cafe Phúc Long ngay góc Cầu Bông, xong ghé nghỉ trưa hành sự ở Phan Xích Long luôn. Tối đi làm về hay chở qua bên khu Thủ Thiêm hóng mát mà có mấy lần phịch, bj public bên đó. Cao trào có lẽ phịch nhau ở WC pizza 4P bên Hai Bà Trưng :)
Được 1 thời gian vì em có tình cảm nên tao chủ động dứt, phải giả vờ nợ nần tùm lum nên không muốn em khổ. Vậy mà nó còn chủ động anh nói anh nợ gì em cho mượn trả. Tao sợ quá nên cương quyết chặn luôn.
Nghĩ lại cũng ác nhưng biết sao giờ.

Sửa lần cuối:
Giữa 2019 tao quen 1 bé rau làm Văn Phòng dân Bến Tre sinh 95 bên Nguyễn Phi Khanh - Đakao. Dáng cao ráo nhưng hơi gầy, mặt không xuất sắc nhưng dễ nhìn.
Hồi đó ship đồ ăn và tặng hoa vài lần tới công ty nó đổ gục luôn. Đồng nghiệp cũng ganh tỵ với nó vì có người galang vậy. Hai đứa hay gặp nhau ăn trưa ở cafe Phúc Long ngay góc Cầu Bông, xong ghé nghỉ trưa hành sự ở Phan Xích Long luôn. Tối đi làm về hay chở qua bên khu Thủ Thiêm hóng mát mà có mấy lần phịch, bj public bên đó. Cao trào có lẽ phịch nhau ở WC pizza 4P bên Hai Bà Trưng :)
Được 1 thời gian vì em có tình cảm nên tao chủ động dứt, phải giả vờ nợ nần tùm lum nên không muốn em khổ. Vậy mà nó còn chủ động anh nói anh nợ gì em cho mượn trả. Tao sợ quá nên cương quyết chặn luôn.
Nghĩ lại cũng ác nhưng biết sao giờ.

View attachment 465453
S mày lừa đảo tình cảm con ta vậy

Lừa gì mày ? Nó hiểu là cuộc vui mà, tại nó nảy sinh tình cảm mà tao thì ko muốn vậy thôi
Mày thích vui thì kiếm 4 mà chơi đây con gái mày ko nghĩ nó thiệt thòi sao nghĩ như mày đơn giản vậy

thế sao từ đầu ko giao kèo với nó chỉ địt ko được phát sinh tình cảm

Lối sống chỉ biết hưởng với địt thì có vẹo nhồn gì. Đến đời con m, cháu m cũng vậy thôi. Bớt bớt nứng cặc.

Mày thích vui thì kiếm 4 mà chơi đây con gái mày ko nghĩ nó thiệt thòi sao nghĩ như mày đơn giản vậy

thế sao từ đầu ko giao kèo với nó chỉ địt ko được phát sinh tình cảm
M giống nhà đạo đức học quá.

Tao yêu cả 4.
Giờ đang rất thương 1 e 4 vì tao cảm thấy hợp. Em khoa khăn gì gọi là tao hỗ trợ liền , đeos phải vì lol, mà vì cảm thấy thương thương nó thôi.
Sáng ra rủ em đi ăn sáng cfe như người tình và cảm thấy hạnh phúc , Hưng phấn trong cv Vl . Đang ngồi cfe em có khách gọi đi , em kêu đi tiếp khách tao vẫn uh em đi đi kg hề có cảm giác ghen hay ghê tởm gì cả. Vì tao nghĩ đó là cv kiếm tiền của em nó để sống. Hôm nào tao rủ em vô ks chik tao vẫn đưa tiền bình thường, có lần em giận nhưng tao giải thik em hiểu và vẫn phải cầm.
Hiện em đang muốn bỏ nghề mở quán cfe, hoặc quán ăn tao sẽ ủng hộ, nhưng kg phải 100%, tao nói em đi học nghề và để dành tiền đi rồi anh sẽ phụ thêm cho.
Một cảm giác kg vụ lợi, kg mê muội, chỉ thấy sáng ra ngôi cfe sáng với em xong mình cảm thấy phấn chấn hơn trong cuộc sống
m ngu rồi con ạ

m ngu rồi con ạ
Mày yên tâm. Tao đủ trải nghiệm để biết, muốn j làm gì. Tiền tao giúp em nó xem như tiền tiêu hàng ngày của tao.
Tao ví dụ:
Hôm đó thay vì tao đi nhậu với bạn bè hết 1tr , tao giúp em nó nên hết tiền kg đi nhậu nữa. Vậy tao đỡ hại sức khỏe , vẫn vui.

có tình cảm thì địt phê hơn thôi, nên coi nó là chất xúc tác chứ mày nghĩ nghiêm trọng hơn làm lol gì

Tao địt k biết bao nhiêu r rồi giờ có lỗi với vk vì với vk tao là ng đầu tiên cũng là ng cuối cùng

Đàn ông con trai là vậy mày à , luôn luôn rộng lòng yêu thương các em gái hợp gu . Nhưng thời bây giờ đéo cho năm thê bảy thiếp , tao cũng phải cắn răng bỏ qua 1 em mình dây - vú trắng - mặt dâm vì tao có người yêu rơi .
Em nó chủ động inb tao trên mục Hẹn Hò của Fb làm tao thèm lắm nhưng lương tâm ko cho phép

Thế này tim mày mấy ngăn để chứa cho đủ?
Không, với mỗi mỗi một đối tượng tôi đã từng quan hệ, khi tôi đã quen người đó thì trong thời gian quen họ - chỉ có họ và không có thêm người khác. Một đã đủ mệt thân với tâm lắm rồi. Để đầu còn lo suy nghĩ chuyện làm ăn nữa. Ko thừa tinh lực để lãng phí.