Có thằng nào từng có tình cảm với rau k?

Yêu là bình thường mà - đó là cảm xúc khó tránh vì bản thân phải nói chuyện sâu - nhưng sau ngộ ra rau mãi là rau - đôi khi mình thật giả dối

Rau cũng là người mà họ cũng cần tình cảm, tôi cũng đã từng yêu vài em rau trong số các em rau đã chăn, ko bị ràng buộc như ny lúc làm tình lại ko hời hợt như khi đi bóc bánh trả tiền

Có chứ, rau hơn hàng ở chỗ phải đong đưa, tạo cảm xúc mới chịch... chứ thích chịch thì đi cave cho nhanh... nhưng mà tình cảm này ko phải tình yêu mà phần lớn là tình dục thôi... mày phải rành mạch.

Không, với mỗi mỗi một đối tượng tôi đã từng quan hệ, khi tôi đã quen người đó thì trong thời gian quen họ - chỉ có họ và không có thêm người khác. Một đã đủ mệt thân với tâm lắm rồi. Để đầu còn lo suy nghĩ chuyện làm ăn nữa. Ko thừa tinh lực để lãng phí.
Vậy thì luôn trong mối quan hệ 1-1, vậy là tốt. Một lúc mấy mối t cũng ko biết tụi kia nó phân chia thời gian và tình cảm kiểu gì nữa.

Vậy thì luôn trong mối quan hệ 1-1, vậy là tốt. Một lúc mấy mối t cũng ko biết tụi kia nó phân chia thời gian và tình cảm kiểu gì nữa.
Cùng thắc mắc, trong một mối quan hệ 1 - 1 là đã thấy quá đủ rồi. Nhiều mối mệt đầu bỏ mịa.

Có chứ, rau hơn hàng ở chỗ phải đong đưa, tạo cảm xúc mới chịch... chứ thích chịch thì đi cave cho nhanh... nhưng mà tình cảm này ko phải tình yêu mà phần lớn là tình dục thôi... mày phải rành mạch.
Đã đong đưa với nhau là cũng phải có tình cảm, đưa đc nhau lên giường là cũng cảm xúc lắm. Thế mà vẫn rạch ròi tình dục và tình yêu đc. T chịu thôi, ko làm đc.

Đã đong đưa với nhau là cũng phải có tình cảm, đưa đc nhau lên giường là cũng cảm xúc lắm. Thế mà vẫn rạch ròi tình dục và tình yêu đc. T chịu thôi, ko làm đc.
Mày thuộc dạng đa cảm thái quá... riêng tao nếu đã yêu thực sự lại ko quan trọng việc lên giường... để càng lâu, đong đưa càng dài thì càng có hứng... tụt quần áo ra rồi dễ chán lắm.

U
Mày thuộc dạng đa cảm thái quá... riêng tao nếu đã yêu thực sự lại ko quan trọng việc lên giường... để càng lâu, đong đưa càng dài thì càng có hứng... tụt quần áo ra rồi dễ chán lắm.
T cũng có đa cảm thật. Nhưng t ko đi chăn đâu, t thấy thất đức với đau đầu lắm.

U

T cũng có đa cảm thật. Nhưng t ko đi chăn đâu, t thấy thất đức với đau đầu lắm.
thực ra chăn cũng ko chính xác, chưa chắc là chăn rau hay bị gái chăn chuối... nói chung cả 2 đều có nhu cầu và đều cần 1 đối tượng khác giới. Tao thấy cả 2 bên đều có lợi mà...

M suy nghĩ giống t. Chăn rau k có tình cảm hay yêu thương gì nhưng ít nhất phải có cảm xúc, có sự ham muốn. Rồi khi cảm xúc đó đi qua thì ta lại tìm ng khác.

Bác đòi cưới e còn gì, e làm người yêu chứ ko có cưới
Thế này thì người yêu em ko cưới em à? Anh ko có sở thích đập chậu cướp bông em ạ.
Nếu em độc thân thì anh mới vào tán em đc =)

Có thằng nào chăn rau xong có tình cảm luôn k? gái tao gặp toàn qua tinder, ngay từ đầu cũng xác định là chơi bời thôi rồi nhưng thường lúc gặp con nào cảm thấy k hợp là igrone luôn về không nhắn tin nữa, còn hợp thì tao thường rất dễ bị có tình cảm rồi lún sâu không như mục đích ban đầu, mỗi lần như vậy ảnh hưởng đến công việc, thời gian sinh hoạt... lại phải mất 1 khoảng thời gian để dứt ra , ae nào có kinh nghiệm có thể tư vấn tâm lý cho tao với được không.dcm nhiều lúc cảm giác như bị rau chăn chứ ko phải đang chăn rau :shame:
p/s: đây là rau gần nhất t quen, vẽ tặng nó pic nàyView attachment 460000

Con này vú có vẻ to

Mày tiện tay vẽ luôn cái lol nó cho đủ tư liệu ae nghiên cứu thêm

Sửa lần cuối:
Tao yêu cả 4.
Giờ đang rất thương 1 e 4 vì tao cảm thấy hợp. Em khoa khăn gì gọi là tao hỗ trợ liền , đeos phải vì lol, mà vì cảm thấy thương thương nó thôi.
Sáng ra rủ em đi ăn sáng cfe như người tình và cảm thấy hạnh phúc , Hưng phấn trong cv Vl . Đang ngồi cfe em có khách gọi đi , em kêu đi tiếp khách tao vẫn uh em đi đi kg hề có cảm giác ghen hay ghê tởm gì cả. Vì tao nghĩ đó là cv kiếm tiền của em nó để sống. Hôm nào tao rủ em vô ks chik tao vẫn đưa tiền bình thường, có lần em giận nhưng tao giải thik em hiểu và vẫn phải cầm.
Hiện em đang muốn bỏ nghề mở quán cfe, hoặc quán ăn tao sẽ ủng hộ, nhưng kg phải 100%, tao nói em đi học nghề và để dành tiền đi rồi anh sẽ phụ thêm cho.
Một cảm giác kg vụ lợi, kg mê muội, chỉ thấy sáng ra ngôi cfe sáng với em xong mình cảm thấy phấn chấn hơn trong cuộc sống

Mày share số tao gặp phụ thêm tiền cho nó, tao sẽ vừa kể chuyện về mày vừa dập nhẹ nhàng tình cảm thôi

Sửa lần cuối: