Con gái đi du lịch 1 mình, chúng mày tin đc không ?

Đi du lịch một mình với đi đưa lồn cho trai địt đâu có liên quan gì nhau?

Tin thế đéo nào được, mày nhìn mấy cái ảnh nó chụp ngoài trời xem có tự chụp đc hay ko
Thì nó nhờ mấy thằng chỗ nó đến chụp giùm thôi. Như có con xinh như thế du lịch đến chỗ mày, nhờ mày làm bạn tình đi chung chịch chung chụp hình chơi chơi vậy vài ngày thì mày chịu liền chứ gì.

Tin thế đéo nào được, mày nhìn mấy cái ảnh nó chụp ngoài trời xem có tự chụp đc hay ko
T cũng đang định comment thế =)) đi 1 mình thì lấy ai chụp ả . Nhờ chụp mà đúng ý nó thì chắc hóa rồ :v

Nhỏ này thì tao không chắc nhưng con gái đi du lịch một mình là có thật.
tao đéo tin, chúng mày ở nhà 1 mình chúng mày còn cảm thấy cô đơn, chứ đừng nói gì đi du lịch đến những nơi lạ lẫm, xong nhìn những cặp đôi khác đi chung =))

thì kệ mẹ nó, nó đi 1 mình hay tập thể hay fuck thì cũng kệ nó bạn ơi. mình qtam làm gì. mình có nhiều tiền thì nó sẽ đi cùng mình thôi
t ghét cái văn đi du lịch 1 mình. đi check in 1 mình là dc rồi, còn phải văn làm gì cho nghe thêm ngứa đít :))

tao đéo tin, chúng mày ở nhà 1 mình chúng mày còn cảm thấy cô đơn, chứ đừng nói gì đi du lịch đến những nơi lạ lẫm, xong nhìn những cặp đôi khác đi chung =))
Con bạn tao nó book tour đi Đà Lạt 1m mày, đi theo tour, nó nói cũng buồn lắm nhưng mà chán đời quá đi như kiểu bỏ trốn khỏi đời vậy.
Bọn dễ yêu thì không nói chứ bọn như bọn tao một mình quen rồi, gọi là ế cũng được, việc sống một mình làm một mình nó quá là easy luôn.

Con bạn tao nó book tour đi Đà Lạt 1m mày, đi theo tour, nó nói cũng buồn lắm nhưng mà chán đời quá đi như kiểu bỏ trốn khỏi đời vậy.
Bọn dễ yêu thì không nói chứ bọn như bọn tao một mình quen rồi, gọi là ế cũng được, việc sống một mình làm một mình nó quá là easy luôn.
m phải hiểu đi theo tour đó là còn đi với mấy ng nữa, ít ra nó đỡ cảm giác cô đơn hơn.

Đi 1 mình có lồn gì lạ đâu. Tao từng đi du lịch gặp 1 em đi từ Đà Nẵng vô Đà Lạt 1 mình. Đi nghe nhạc Mây lang thang xong tình cờ quen em, rủ em đi ăn xong tới ngày thứ 3 qua phòng em chịch luôn. Ngon cu.