Con gái sau khi chia tay nó phũ phàng vậy à bọn mày

Mày đừng khinh thường tao. Đi xe đạp mà chén gái trinh, chở gái vào nhà nghỉ bằng xe đạp, đời chả mấy thằng làm dc đâu.
Hồi xưa crush cũ của tao đi NN đêm nào cũng chém đến 12 h. Sau nó về vn, thế đéo nào bắt chuyện gì cũng nhạt. Hôm qua nó vừa hủy kết bạn Zalo với tao. Hehe. Mấy đứa nữa cũng thế. Nên hợp hay không thì tùy thời điểm. Chứ Con gái nó đéo nghĩ là all đâu.

Hồi xưa crush cũ của tao đi NN đêm nào cũng chém đến 12 h. Sau nó về vn, thế đéo nào bắt chuyện gì cũng nhạt. Hôm qua nó vừa hủy kết bạn Zalo với tao. Hehe. Mấy đứa nữa cũng thế. Nên hợp hay không thì tùy thời điểm. Chứ Con gái nó đéo nghĩ là all đâu.
Đúng rồi mày. Dù mày như loz nhưng gặp nó đúng 1 thời điểm nào đó trong đời nó thì nó vẫn yêu mày hoặc cho mày chén. Mày dù so ra đẳng cấp của nó ngon hơn mình nhiều. Tao từng quen nhiều em mà tính ra 1 thằng nghèo và loser như tao lẽ ra đéo bao giờ có cơ hội

đàn bà có mới thì thường bỏ cũ
chả phải như đàn ông
cũ mới gì cũng xơi tuốt

m yêu 5 năm rồi ko cưới là 1 chuyện, m lại còn thừa nhận đéo cung phụng, quan tâm nó nữa thì m chờ gì từ nó dzị thèng kia.
ít nhất thì m cũng nên vui vì m quen nó từ lúc nó 18t, tới bây giờ, khoảng tg nó đẹp nhất và tươi nhất m ăn hết rồi.
thôi thả ra cho con bé đi lấy chồng, tội cho thèng chồng sau thôi. haizzzz

Người từng yêu 5 năm. Thương tao vô điều kiện. Vậy mà chỉ vì yêu xa trong kì dịch bệnh mà nó chia tay tao một cách phũ phàng luôn. Nói chuyện cũng đéo đc như xưa. Kêu tao còn nhắn tin cho nó nữa là nó block
Update: đã địt từ lúc nó 18t. Đến giờ là 4 năm
Nhục

Đúng rồi mày. Dù mày như loz nhưng gặp nó đúng 1 thời điểm nào đó trong đời nó thì nó vẫn yêu mày hoặc cho mày chén. Mày dù so ra đẳng cấp của nó ngon hơn mình nhiều. Tao từng quen nhiều em mà tính ra 1 thằng nghèo và loser như tao lẽ ra đéo bao giờ có cơ hội
Đm con cu bị @Leonvntb nhập.

Yêu 5 năm đéo cưới lại còn vô tâm ....
Địt mẹ nó chưa muốn cưới thì tao tôn trọng nó thôi.
m yêu 5 năm rồi ko cưới là 1 chuyện, m lại còn thừa nhận đéo cung phụng, quan tâm nó nữa thì m chờ gì từ nó dzị thèng kia.
ít nhất thì m cũng nên vui vì m quen nó từ lúc nó 18t, tới bây giờ, khoảng tg nó đẹp nhất và tươi nhất m ăn hết rồi.
thôi thả ra cho con bé đi lấy chồng, tội cho thèng chồng sau thôi. haizzzz
Nó chưa muốn cưới thì tôn trọng nó thôi. Nói đi cũng phải nói lại. Tao k phải cái loại đàn ông đấy. Hy sinh cho nó cũng rất nhiều.

Địt mẹ nó chưa muốn cưới thì tao tôn trọng nó thôi.

Nó chưa muốn cưới thì tôn trọng nó thôi. Nói đi cũng phải nói lại. Tao k phải cái loại đàn ông đấy. Hy sinh cho nó cũng rất nhiều.
Giờ m đang nhận ra m yêu nó nhiều hơn m tưởng

Đàn bà phải giã thật cật lực vs dai trâu bò mạnh chạm cổ tử cung thì dù có cưới chồng mới nó vẫn nhớ tới con cặc của mình thôi

Mày nên cho nó cơ hội nếm những con cu mới. Nếu cu mày ngon ẻm ắt sẽ quay lại với mày :))

mày đỵt con gái nhà người ta thông 4 năm liền rồi mà mày còn ức hiếp cái gì nữa, chia tay rồi thì thôi , để thằng khác nối giáo đỵt nó tiếp thay mày vậy .
Thôi nhá không cay cú nữa nhá tml , tập trung hít thở thiền sâu để chống dịch đi sắp chết đến nơi rồi tiếc nuối cc gì nữa :))
Người từng yêu 5 năm. Thương tao vô điều kiện. Vậy mà chỉ vì yêu xa trong kì dịch bệnh mà nó chia tay tao một cách phũ phàng luôn. Nói chuyện cũng đéo đc như xưa. Kêu tao còn nhắn tin cho nó nữa là nó block
Update: đã địt từ lúc nó 18t. Đến giờ là 4 nă

KLQ nhưng các bác cho hỏi em mới tạo acc xamvn thì bao giờ đăng được bài viết mới ạ. E cảm ơn.

Chắc hẳn có nguyên nhân j khác hoặc ran nứt từ trk ko phải đùng cái ns vì dịch mà ctay đk.Covid nó lm giảm sức đề kháng chứ có lm giảm đi tcam đâu. A nên xem lại ng con gái a thương bđau thay đổi từ bh và vì s lại nv.Nếu do cô ấy ko chung thuỷ 1 lòng thì mạnh mẽ lên a,ko việc j phải vì 1 ng ko xứng đáng mà đau lòng.Còn nếu lí do chủ chốt ở a thì thay đổi cải thiện bản thân để cô ta hối hận.Thế thôi! Mạnh mẽ lên a

Chắc hẳn có nguyên nhân j khác hoặc ran nứt từ trk ko phải đùng cái ns vì dịch mà ctay đk.Covid nó lm giảm sức đề kháng chứ có lm giảm đi tcam đâu. A nên xem lại ng con gái a thương bđau thay đổi từ bh và vì s lại nv.Nếu do cô ấy ko chung thuỷ 1 lòng thì mạnh mẽ lên a,ko việc j phải vì 1 ng ko xứng đáng mà đau lòng.Còn nếu lí do chủ chốt ở a thì thay đổi cải thiện bản thân để cô ta hối hận.Thế thôi! Mạnh mẽ lên a
Xa mặt cách lòng e ạ. Yêu 5 năm. Xa 2 tháng mà vậy rồi. Thôi thì mình k níu kéo đc thì chấp nhận. Refresh lại bản thân nào

Xa mặt cách lòng e ạ. Yêu 5 năm. Xa 2 tháng mà vậy rồi. Thôi thì mình k níu kéo đc thì chấp nhận. Refresh lại bản thân nào
Ms có 2 tháng ko thể nào nv đk mà a ns trk đó lại thương a hết lòng.E thật khó tin nhưng a ổn là đk r. Cứ sống tốt hơn là đk r đừng để họ nhìn vào r ns ‘ thật may khi ngày đó t rời xa a ‘ phải để họ hối hận vs những điều họ đã lm
Chúc a luôn vui vẻ và tìm đk ng ms yêu a hơn

Update: đã địt từ lúc nó 18t. Đến giờ là 4 năm
Thôi vui đi mày ơi ,mày cũng địt vk thằng khác 4 năm dồi còn gì.