Ctml đi tẩm quất lành mạnh có lợi dụng ko

Tao ray được bướm nhé
T cũng thế này. E nó cho sờ bím. Nó kêu là còn trinh. Và t là thằng đầu tiên được nó cho sờ và nó sờ. Nó túm chuym t mà run như ăn cây cấy . Đéo biết sóc nữa mới hài. Thế là sau lần đó. Em nó đã đéo bao giờ ms cho t nữa :(((

T đi lành mạnh đúng 1 lần. Được 1 con tịnh vào massage cho từ đó t đéo bao h đi lành mạnh nữa :feel_good:

Ơ thế như bọn mày còm hóa ra tao trước giờ toàn vào quán ko lành lặn.
Ví như lâu lắm rồi hôm ấy xong việc. mấy thằng với sếp đi uống xong. Lão Sếp củ nhồn đòi đi tăng 3 massa xông hơi cho khỏe. Ờ thì chiều, nghĩ bụng dạo này thằng nhồn Sếp đổ đốn vkl. Họp lạch, ăn uống quật nhau đã nhọc thì chớ. Mệt thấy ớn luôn. Nghĩ mình thân culi, tặc lưỡi ưởng ứng rồi nhắm mắt nằm ra xe, kệ cm chúng mày muốn đưa tao đi đâu thì đi.
Tao vào phòng bảo luôn với con nhân viên : Nay anh mệt, lát anh bo em 3 lít, em muốn làm gì anh thì làm.
Xong rồi vật xuống giường gục mặt xuống gối ngủ luôn, nằm thẳng cẳng cho nó oánh. Phê vãi lìn. Tao mơ mơ ngủ tự nhiên thấy 2 quả bưởi ốp thẳng vào mặt, lõm cả má lại.
Ô thôi ăn lồn rồi. Nguyên cái xe hoa quả như này thì quá cmn tải mất. Em ấy cầm con ciu của tao vặn như vá rô vặn đẻ. Tay kia nó cầm tay tao ấn vào 2 cái nồi bột của nó bắt tao nhào.
Đippe hạng tiểu nhân lâu năm như mình, cả bầu trời tư cách đéo thể sống đồi bại thế được, tao quát lớn : " Bỏ tay ra bạn ei ! ko thể lấy tình dục mà bù dịch vụ được đâu nhá ". Có địt nhau cũng phải lựa ngày lành tháng tốt, trời đất chứng giám, có phải chó dại mèo hoang đéo đâu mà tiện đâu chịch đấy được.
Nói xong tao cất quả ớt thóc của tao vào lại cái quần Sịp tàu rồi xách dái đi xuống. Nhìn thấy tml Sếp đang uống Lavi ở dưới nhìn phê pha vkl. Chán!. ( Cái dippe nhà anh, món này sao anh nhanh nhẹn thế giời )
Chỉ được cái bốc phét là k ai bằng

tao đi cơ sở massa lồn gì ở Văn Phú ấy,lành mạnh,đá muối hymalaia.có con bé 2k2 trẻ măng xinh xắn,tao sờ nó đéo cho đè ra địt cứ giãy như ngyeu rồi nó cũng chịu,đéo thấy nói năng tiền nong gì.tao cho 500k cũng cầm,thế là mỗi lần đi tao cho 500k rẻ vãi lồn.quán hồi đấy mới mở chỉ có 4-5 nhân viên.đa số bno làm kiểu lành mạnh hoặc kết ai thì mới cặp bồ chứ k phải massage địt.bà chủ quán 7x mà ngon vl,giảng viên trường buồi gì ấy.có 1 con 89 nữa massgae tâm sự nhiệt tình vl,địt xong cho 200k vẫn cứ yêu.giờ vô lại SG lâu k ra đéo biết các em còn làm ko

tao đi cơ sở massa lồn gì ở Văn Phú ấy,lành mạnh,đá muối hymalaia.có con bé 2k2 trẻ măng xinh xắn,tao sờ nó đéo cho đè ra địt cứ giãy như ngyeu rồi nó cũng chịu,đéo thấy nói năng tiền nong gì.tao cho 500k cũng cầm,thế là mỗi lần đi tao cho 500k rẻ vãi lồn.quán hồi đấy mới mở chỉ có 4-5 nhân viên.đa số bno làm kiểu lành mạnh hoặc kết ai thì mới cặp bồ chứ k phải massage địt.bà chủ quán 7x mà ngon vl,giảng viên trường buồi gì ấy.có 1 con 89 nữa massgae tâm sự nhiệt tình vl,địt xong cho 200k vẫn cứ yêu.giờ vô lại SG lâu k ra đéo biết các em còn làm ko
Địa chỉ ntn hả tml

Địa chỉ ntn hả tml
JJIM JIN BANG Massage số 11 TT18, Khu đô thị Văn Phú, Hà Đông ,lâu đéo đi đéo biết đâu nhé,vì content là lành mạnh mày cứ vô massage khỏe thử xem,nếu em Yến còn làm thì kêu

JJIM JIN BANG Massage số 11 TT18, Khu đô thị Văn Phú, Hà Đông ,lâu đéo đi đéo biết đâu nhé,vì content là lành mạnh mày cứ vô massage khỏe thử xem,nếu em Yến còn làm thì kêu

Chỗ này đang tạm đóng cửa thì phải