Cuộc đời cay đắng vẫn có sự ngọt ngào mấy tml ạ

Chào mấy tml hôm nay tao được nghỉ chả biết làm cái gì chợt nhớ đến mấy cái chuyện tao đã từng trải qua nên vào xàm viết lách về câu chuyện của mình tí. Truyện hơi lê thê chúng m đừng chửi tao vì nó là chuyện thật . Nhiều tml trong này lớn tuổi hơn tao thì cho tao xin lỗi để xưng tao để viết chuyện.

Tao sinh năm 95 tuổi con lợn nên đm cuộc đời cũng như con heo vậy , tao vẫn nhớ từ những năm cuối cấp 2 đầu năm cấp 3 tao chả việc gì ngoài việc ăn với học. Học có thể ngu vì học ít nhưng ăn thì tao đéo thể ăn ít được nên người mập địt vãi lol...chuyện bắt đầu vào năm lớp 10 cấp 3 tao thi được vào 1 trường công lập ở thị trấn may vl chứ k học trường tư phải đi xe 5km xa ỉa. Năm đó mới vào lớp 10 ngày đầu cầm cái giấy báo điểm thi lên nhận lớp đập vào mắt tao chính là em nyc cũng là mối tình đầu của tao, ui đm phải tả sao đc cảm xúc lúc ấy cho chúng mày hiểu nhỉ , kiểu tao bị ngộp luôn ấy nhìn phát yêu luôn, em thuộc dạng cao bình thường tầm 1m56 57 gì đấy , da trắng, mặt có nét xinh lắm đặc biệt quả vòng 3 nở nang vl, thực ra lúc đó tao ko để ý vòng 2 với vòng 3 đâu vì lúc đó trẻ con biết cái mẹ gì đâu nhưng sau nghĩ lại kể ra t cũng biết chọn thật mà haha :vozvn (17): vì 2 vòng đó làm tao sau này tốn không biết bao nhiêu sức , bao nhiêu sinh linh ra đi vì em nó. Thế là cả năm lớp 10 tao crush em nó trong lặng thầm, vì lúc đó thề chúng m tao béo nên tao rất tự ti về ngoại hình của mình, tao nghĩ là xấu như con chó thì đứa nào nó đồng ý chứ. Thế là tao bắt đầu tự nhận thức được vấn đề cân nặng của mình và ra sức tập tành giảm cân, rồi bùm tao dậy thì cao lêu ngêu lên tận 1m7 ( hiện tại thì tao 1m79) người đã cân đối rất nhiều, nhờ ơn mẹ tao cũng trắng trẻo khuôn mặt dễ nhìn. Nhưng lúc đấy tao đéo nhận ra đâu cứ ngu nga ngu ngơ ý cho đến khi có con bé lớp bên nó nói nó thích tao vì tao cười nhìn trông đẹp trai.. Lòng vui sướng vkl ra tao biết thời của tao đã đến rồi nhưng cũng chỉ dám từ chối con bé đó và lặng thầm crush em thôi, các hoạt động trong lớp thì chỉ rình rình kiếm cơ hội để đc gần em thêm nhưng đéo hiểu sao mọi người nhìn ra là tao thích em chúng mày ạ đcm bọn lồn nó tinh quá. Chúng nó trêu rất nhiều nhưng tao cũng đéo thể mở mồm ra nói gì tuổi mới lớn kiểu bị ngại vl.
Cho đến cuối năm lớp 11 tao vẫn nhớ hôm đấy đang ngồi vắt bìu chém gió cùng tụi bạn thì đột nhiên có lời mời kết bạn yahoo, thời đấy vẫn đang chuộng nhắn tin yahoo và tao nhớ dùng cái máy q mobile qwerty cc gì đó ko nhỡ rõ nữa thì chỉ có ola với yahoo thôi mạng thì toàn gprs chậm như con sên. Tao đồng ý thì đập vào mắt tao là avatar của em nó, chả chào hỏi gì nó bạo hỏi luôn tao là: Thích người ta đúng không... Tao trả lời Ừ thì làm saooo.. Và cứ thế câu chuyện bắt đầu nói chuyện qua lại ngày qua ngày tao với em đã yêu nhau. Rồi chuyện gì đến cũng phải đến ở cái tuổi tâm sinh lí đang phát triển con cu ngày nào cũng dựng cờ biểu tình, trước mặt lại là một em mơn mởn tuổi đôi mươi, tao không thể chống lại được tao xin chấp nhận làm người thua cuộc.

Để t kể qua về gia cảnh nhà em cho chúng m dễ hình dung thì bố mẹ em đã ly thân rồi, em ở với bà còn mẹ thì đi làm trên thành phố, còn t thì ko có bố từ nhỏ mẹ bảo t là bố bệnh mất rồi sau này thì bà đi bước nữa nên tao với em cũng dễ cảm thông với nhau và tao thương em rất nhiều. Đó là hồi cuối năm lớp 12 bọn tao phải ôn thi cuối cấp, năm đó bọn tao cần học nhóm vì tao học khối tủ khối A mà em nó toán, lí, hóa mù tịt sợ thi ko đỗ được tốt nghiệp nên cứ ba ngày cuối tuần sẽ dành ra để kèm em nó học với hi vọng qua được cái tốt nghiệp đó là đề nghị của em nó. Qua nhà thì tao chỉ thấy có bà em, bà rất quý tao đến tận bâyh tao đã qua một đời vợ bà gặp lại tao vẫn rất quý. Thời gian đầu tao với em học dưới phòng ăn tầng 1 có bà đi qua đi lại chuẩn bị đồ để mang ra chợ bán hàng nên tao cũng chả nảy sinh ý nghĩ gì.. được một thời gian thì cứ lúc bà đi tao với em thu dọn sách vở di dân lên tầng 3 phòng em.. kiểu trong đầu đứa nào cũng có ý nghĩ rồi chỉ là đéo biết mở lời thôi. Học một lúc chán quá em nó mới bảo kiếm trò gì chơi, một hồi thì chơi bài ai thua thì phải làm theo người kia nói. Tao thua chúng m ạ và nó ra nói cả tao là hôn nó đi :vozvn (13):. Á à hóa ra em nó dâm vl bắt được bài tao ngoan ngoãn mà nghe lời , cái tuổi mới lớn hôn hít nút lưỡi mà cảm giác nó phê díu mắt chúng mày ạ, em nó thì kiểu đê mê còn thằng em trong quần tao cứ dựng đứng lên. Đéo chịu nổi nữa tao đánh liều lấy tay luồn qua cái khe cúc áo sơ mi của em mà xoa nắn. Gái mới lớn ngực mịn như có lớp phấn ở ngực vậy thằng nào trải qua cảm giác này chưa.. Em nó cũng chả thèm cản mà cứ để tao mân mê bộ ngực tuyệt trần, vừa nút lưỡi vừa bóp vú một lúc thì thấy bầu ngực nó cứng ngắc luôn, lúc đó tao mới thấy là bọn con gái cũng nứng chả kém gì con trai tụi mình, tao đè em nó ra giường mà rúc mặt vào bộ ngực ấy, một tay thì mân mê đầu ti hồng hào mới nhú của em nó, miệng thì ngậm chặt bên còn lại mà nút tay còn lại mò xuống dưới quần của em nó mà mân mê, lúc đấy tao giật mình vì nước nôi em ý tràn trề luôn ướt đẫm cả háng cái quần lót nhìn lên thì hai gò má trắng xinh của em nó đã ửng hồng trông nứng đéo chịu nổi, tao định thò tay vào trong mà khám phá thì một tiếng cạch.....cạch.. phát ra từ dưới tầng 1 vang lên, là bà em hôm nay về sớm 2 đứa cuống cuồng tút tát lại quần áo. Em nó chạy ngay vào nhà vệ sinh rửa mặt cho bớt đỏ. Thế là từ hôm đó nút thắt trong lòng như đc cởi hai đứa tuổi mới lớn ham khám phá những điều mới mẻ về cơ thể của nhau, lại có sẵn cơ hội mỗi lần học nhóm tha hồ mà hú hí với nhau. Em khá cởi mở và chủ động khiến những buổi học nhóm sau đó chả khác gì thiên đường chúng mày ạ. Tao với em cứ thế mà mơn trớn nhau trong cơn khoái lạc, nhưng hồi đó 2 đứa k dám chịch vì đéo có bao nhỡ làm sao thì ăn lồn. Cái thị trấn bé con con có vài tiệm thuốc nếu mà ra đó mua nhỡ bị ai trông thấy nói đến tai phụ huynh thì chỉ có ăn gạch thay cơm thế nên em với tao cũng k làm tới bến được chủ yếu là dùng tay với miệng mà thỏa mãn cho nhau. Hôm đó em đang quần nhau trong cơn đê mê tao mới đưa ra đề nghị là tao muốn BJ cho nó, cơn nứng lên rồi em nó sao nỡ từ chối, em nó đứng dậy tuột cái quần jean bó sát ra để lộ cặp đùi vừa trắng vừa thon bonus thêm là bộ mông to tròn, trắng mịn có thể giết chết bất cứ thằng nào tao đảm bảo điều đó. Em nó nằm ra vẫn còn ngượng ngùng khép nép lắm chỗ đó của em nó thì đúng kiểu gái mới lớn lún phún mấy sợi lông, tao cũng chả suy nghĩ nhiều vục mặt vào mà làm những gì bản năng mách bảo, lồn em nó thuộc dạng cực phẩm mu cao múp lắm đã thế còn hồng hào ko có tí nhăn nheo nào hết đúng kiểu mới lớn có khác ko gì có thể so sánh . Do xem jav nhiều cứ áp dụng phim ảnh vào thôi cái lưỡi của tao luồn lách khiến em nó miệng thì rên ư a mông với lưng thì ưỡn lên ưỡn xuống k chịu nằm yên. Một hồi thì tao chủ động dùng lưỡi mà kích thích vào hột le của em ý, đá mắt lên thì thấy khuôn mặt dâm dê của em nó ửng đỏ, môi mím chặt người căng cứng vú căng tròn xoe tao lại với tay nên mà nắn với bóp thì em bảo với tao là: A làm gì em đấy em sướng quá... nghe được cái câu đấy 9 thằng thì 10 thằng vui sướng và càng làm mạnh tao cũng chẳng ngoại lệ cái lưỡi của tao dùng hết sức mà kích thích em ý luồn lách lên xuống k ngừng, lồn em nước chảy tràn trề rồi đột nhiên em ghì chặt đầu tao xuống được tầm 30s thì người nó co giật nhè nhẹ miệng thì rên rỉ k nhịn nổi, chỗ đó giật giật chảy ra dòng nước nho nhỏ. Xong xuôi r thì e nó có vẻ ngại mấy tml ạ nó ôm đồ chạy vào nhà vệ sinh để lại tao bàng hoàng nâng nâng với con cu cứng ngắc chưa được xơ mướp gì...:vozvn (14):

Tầm 5p sau thì em nó ra mặc mỗi cái quần lót lúc này tao mới ngắm kĩ người đâu mà đẹp thế, tao tự nói với bản thân rằng mình số hưởng rồi..em nó cứ thế xà vào ôm tao với cặp vú lắc lư cứ cọ vào người tao, dkm chứ đang nứng mà cứ bị khiêu khích tao lại đéo chịu đc thằng em trong quần lại nổi cộm lên, em nó thấy cũng đéo nhỡ đê tao chịu khổ là cởi cúc quần ra luồn tay vào mân mê, rồi nó bảo t anh nhắm mắt vào đi.... tao cũng nhắm vào xem nó dở trò mèo gì thì một cảm giác âm ấm ươn ướt rồi có gì đấy mềm mềm đang ôm chặt thằng nhỏ của tao, em ý chủ động cúi xuống mà BJ cho tao, lúc đầy thì đầu óc còn biết cái gì nữa cứ lên xuống theo từng nhịp nút của em nó thôi mà đéo hiểu sao em nó BJ giỏi vãi lồn sau này hỏi ra thì e bảo em xem jav cũng nhiều nên biết sơ sơ, em nó cứ dùng miệng mà chới đùa với thằng em của tao được 10p sau thì nó tăng tốc độ với sức hút làm t đéo thể nhịn nổi mà bắn xối xả vào miệng em nó, tao cứ nghĩ nó sẽ đi ra nhà vệ sinh mà nhổ ra nhưng không em nuốt hết chúng mày ạ. Tao thì kiểu người đàn bà của đời tôi đây rồi dâm đúng gu thích vlon. Rồi 2 đứa cứ ôm nhau mà ngủ chứ học hành cái gì nữa đến lúc dậy em nó hôn môi tao, thì tao mới chợt nhớ đến lúc vừa mới bắn vào miệng nó xong nghĩ lại cứ ghê ghê thế đéo nào ý nhưng thôi dư âm sự sung sướng lúc đấy nó lấn át nên cũng thoáng qua rồi tao đéo suy nghĩ nhiều nữa.:still_dreaming:
Nào rảnh tao kể tiếp các tml đừng chửi t nhé

Sửa lần cuối: