Dáng người em sinh ra để làm tình - Rì viu và nhận định

Sức khoẻ là 1. Tâm lý là 2. Nghĩ ra thêm các trò vui là 3. Có đi một đứa thần dâm bên Rachel rồi. Nhưng chưa có j đặc biệt nên k có cảm xúc review. Mày nghĩ con đéo nào tao cũng rv ah:( đi nhiều lâu năm mà tỉ lệ cũng 50% hài lòng thôi. Lác đác 30% có đặc biệt thì tao mới có hứng rv và share.
Công nhận là t đi vì tò mò thôi, cả cái tầm gái 5 6tr t thấy còn thua mấy đứa nyc của t nên chán. Hơn nữa thì rén đéo dám bỏ =))) đúng kiểu vòng xoay k có hồi kết

Thằng thớt này là nick phụ clone của thằng Lê Hoàng trước đây chúng mày ko biết à? Giờ thằng sup ko lấy tên Lê Hoàng nữa, đổi tên Sup khác. Nick này làm nhiệm vụ viết bài gom khách, tao biết gần 1 năm trước mẹ rồi. Nó có khả năng review trá hình như thật, nếu k có thông tin mà chỉ đọc bài nó rất khó để nhận ra.
Min mod phát hiện ra ban nick rồi đấy

Sửa lần cuối:
Mày hiểu ý tao đấy. Chính cmn xác. Tool địt made in japan. Đợt j cặp vs thằng cầu thủ j xong bỏ nghề ấy nhỉ. Nhưng mày quên mất em Rola của taoView attachment 585596
Rola cũng tạm thôi, biểu cảm bình thường. Khi mày coi sex đến mức độ nào đó thì body đẹp chỉ xếp thứ 2, quan trọng nhất là biểu cảm, diễn xuất, nó cũng chả khác mẹ gì cách mày đánh giá với diễn xuất của diễn viên phim chính thống cả :vozvn (22):

Thằng thớt này là nick phụ clone của thằng Lê Hoàng trước đây chúng mày ko biết à? Giờ thằng sup ko lấy tên Lê Hoàng nữa, đổi tên Sup khác. Nick này làm nhiệm vụ viết bài gom khách, tao biết gần 1 năm trước mẹ rồi. Nó có khả năng review trá hình như thật, nếu k có thông tin mà chỉ đọc bài nó rất khó để nhận ra.
Min mod phát hiện ra ban nick rồi đấy
Lê Hoàng trc thu tao 2 củ vào nhóm vip bảo đi trừ tiền, chưa kịp đi thì sup đã biến mất :))

Lê Hoàng trc thu tao 2 củ vào nhóm vip bảo đi trừ tiền, chưa kịp đi thì sup đã biến mất :))
Thớt này chính là nó đấy. Tao biết từ lâu rồi. Nói tóm lại là văn vở hết, thằng nào đéo tinh ý là mắc bẫy ngay. Văn nó hay đến thế cơ mà.

Sửa lần cuối:
Thớt này chính là nó đấy. Tao biết từ lâu rồi. Nói tóm lại là văn vở hết, thằng nào đéo tinh ý là mắc bẫy ngay. Văn nó hay đến thế cơ mà.
Nỗi khổ lớn nhất là đéo đòi đc tiền :v kiếm mớ tiền group vip rồi lặn, chán nhỉ

Trở lại sau thời gian giãn cách, dkm làm ăn cũng khó khăn, có cho mở cửa tao cũng xoắn. Dân thì đói khách đeo thấy đâu, mở cửa lại vài hôm lại ăn quả dịch nữa thì thôi phá mẹ nó sản. Thôi bán hết máy móc thiết bị, trả lại mặt bằng, cho nhân viên nghỉ, đóng cửa đến hết năm. Ng ta gọi là cắt lỗ, 1 bài học mà nghe thì dễ mà áp dụng thì khó vl. Không phải ai cũng có đủ can đảm. Lần này tao kệ mẹ đi, lấy ít tiền tích luỹ ra ăn chơi xem sao, xã hội này giờ cũng chả ai chết đói được, chỉ có giảm cái tiêu chuẩn sống đi thôi.

Rảnh vl dạo này đi PG nhiều vl, hất cùn combo hơi nhiều còn bị mọc mẹ 1 2 cái mụn ở MU , dm đỏ đỏ như cái thời mới dậy thì. dm lúc đầu nghĩ bị bệnh may mà đi khám đeo bị sao. bác sĩ bảo nóng trong người, có tuổi rồi, chơi đồ ít thôi lol.

Nói thật là tao cũng thích viết, đầu còn tỉ thứ muốn viết, nhưng 1 là cũng phải tuân thủ cái luật lệ rắc rối của xàm này , 2 là cái lũ clone sub thiu sủa bậy làm tao đôi khi chán. Cộng đồng sinh ra vốn là để giao lưu, giới thiệu, chia sẻ, không có giao lưu chia sẻ thì là cộng đồng cc j? Giờ chia sẻ thực tâm thì bảo là PR Bánh, là clone, mệt vl. Mọi sự đều có quy luật của nó, sống cứ phải nhìn trước ngó sau nhiều quá khổ bm. Thích thì bảo là thích, tốt thì bảo là tốt, thằng nào viết sai sự thật thì vạch trần, thằng nào đúng thì vodka. Đời vốn simple sao chúng mày cứ phải làm complicated nhỉ? Chưa kiểm trứng thì im mẹ mồm lại bước tiếp sân si làm j? Enjoy cái moment này đê. :vozvn (19):

----
Hôm nay tao viết giới thiệu cho bọn ml chúng mày 1 sản phẩm khá đặc biệt mà nói 1 cách thô thiển ra tao gọi là 'CÔNG CỤ LUYỆN ĐỊT " , đúng là tạo hoá kì diệu, sau bao năm chơi gái tao cũng nhận định ra dc có những đứa nó sinh ra là cơ thể rất phù hợp với việc Đ I T. Nói là giới thiệu nhưng đây là nửa giới thiệu nửa chia sẻ, để chúng mày cũng có thêm 1 góc nhìn mới. tại sao tao gọi em nó là "CÔNG CỤ LUYỆN Đ IT" ? :vozvn (8):

1. Body: Người nhẹ, xương mỏng, dáng dây, cao vừa phải. Háng rộng, chân dài, mông vừa. 7/10 Người có form dáng của người mẫu. Kiểu giống Yoona SNSD 1 thời.:sweet_kiss:. Khác j đi t gái hàn đâu.

Tại sao nó lại quan trọng? vì với body như vậy, mày chỉ cần là một thằng đàn ông bình thường không cụt thì mày có thể thoải mái chích 72 tư thế mà k lo mệt, không lo vướng. Mày không cần phải là lực sĩ body 6 múi thanh niên trai tráng nhưng vẫn tận hưởng dc đầy đủ cái thú vui hoan lạc. Mạnh dạn chơi những tư thế ảo dị.

Cảm giác tự tin vl! Bế lên quật, vác chân lên vai, banh 2 chân chữ W, lựa góc nhồi đạn vvv. Háng rộng mông vừa lại rất hợp mấy tml bụng bự như tao, thoáng vl dập cứ gọi là all in sâu lút cán. Nhiều con chân ngắn, lại còn to,mông lại sệ đéo thể nào đút sâu dc dkm, ai đời phịch vào ng nó, nó lại auto đẩy mình ra với 1 lực tương đương? Chưa vào hết đã có xu thế muốn đẩy ra rồi dm.

2. Mặt: Xinh thì cũng tốt nhưng quan trọng là dâm. Cảm xúc. Khi em bị anh hành thì em nên đau khổ, khi sướng thì em nên cười và khi bị trêu thì e cũng nên khúc khích. 7 /10. Xinh kiểu 6 phần chân quê, 4 phần mới lên thành thị. Nữ tính. Được cái thật!

"Điệu nhảy có đôi mà dm đeo nhịp nhàng thì đeo thể nhảy dc. nhiều đứa pg mặt đơ, vô cảm, công nghiệp, giả tạo là cái thể loại khó chịu nhất. Em là đàn bà, em có xâu tí thì em vẫn có quyền dc hưởng sự cực khoái, nhưng dm cái thái độ và cảm xúc trên khuôn mặt em giả và đơ thì cút mẹ em đi."

3. Ngực: gọi là có, bé hơn của ngực tao nữa. thôi coi như là có để nhào nặn, và nó cũng đẹp. 5 điểm. Gọi là chất lượng tốt nhưng số lượng thì khiêm tốn. Vun vào chắc cũng được gói xôi 10 ngàn.

4. Nước nôi và vòng 4: nước nhiều, đủ chiều 2 3 hiệp, co bót tốt, reset skill nhanh, em này chơi bộ môn marathon chịch được đấy =))

Cơ địa nhiều con cũng tốt thật, đeo đâu dễ ra vl. Vừa đẹp. Nhưng mà vừa phải thôi, có những con đít và tung toé nhầy, tao thấy cứ kinh kinh kiểu đeo j ấy. Mà nhiều quá nó trơn tuồn tuột ra làm đeo có cảm giác gì nữa.

5. Thái độ: ngoan, chiều, a muốn làm gì em thì làm, em cần mẫn chăm chỉ chịu đựng. tao đánh giá là thật. Khá ngược với 1 vài em thần dâm theo kiểu " Em ĐỊT Anh, mà anh còn phải trả em tiền hihihi" nhưng với checker 3x tuổi như tao thì hợp.

Tổng kết lại, khi nào thích luyện skill trấn phái, thích kiểu làm chủ cuộc chơi thì em này ổn, giá hợp lý loanh quanh 3m. Tml nào có hàng tương tự thì share cho ae tập luyện nhé. Con bé này ở đội tml Chanh Vàng. Hiểu thì tự xử nhé. Hoặc thích thì inbox tao share, và thích thì nên đi sớm, đứa lần trước tao share dm vừa mới gặp lại sau có 1 tháng, rõ ràng lol có rộng hẳn ra dkm chúng mày giữ dìn tí đi.
Dáng dây hoặc loli bế nện bế thổi kèn là phê thật ! Mình cũng là fan bế nện - đang tập bế nện chữ L quay ngang mà chưa đủ khoẻ