Dây dưa NYC

T không block nhưng ko nc. Nó có buồn thì nt hỏi thăm nhau thì t tl thôi. Ctay thì vẫn làm bạn thoii còn chuyên quay lại là éo bao giờ nhen

NYC luôn là 1 cái gì đó rất đặc biệt, 1 kỷ niệm khó quên

NY có phần giống như trong một cuộc nhậu í Tml, nếu mày nhậu vừa, mồi ngon và hợp thì phê pha và đã. Còn NYC giống như Tml nhậu quá đà và xỉn, nôn chớ ra rồi, giờ Tml tính tiếc mồi và tiếc rượu nên định nuốt lại mớ đã nôn ra ah!

Cũng đéo hận thù gì nhau nên vẫn để bạn :vozvn (25): tương lai em có nứng lồn thì tôi lại nhắn tin hỏi thăm

Block đi. dm nhìn nó với bồ nó đi chơi đụ đẻ m thấy khó chịu thôi. bạn cái cc j nữa

Block mẹ đi, ko rảnh lại vào soi, xong một ngày đẹp trời nó úp hình ôm ấp nym, xong thấy lại buồn mấy ngày

hehe, hồi xưa con nyc mặt thì tàm tàm mà hàng họ thì cứ phải gọi là cực phẩm, nhưng tiếc là hồi đấy ngây thơ, đéo có biết như bây h, nó toàn rủ đi nhà nghỉ, mà mình tất nhiên đéo chịu, bây h nghĩ lại đôi khi thấy tiếc ghê :)))

tôi block luôn. cỡ 1,2 năm ko còn nhớ nhung gì nữa thì ad F lại coi nó sống sao còn mừng cho nó, dù sao nó cũng từng rất tốt với mình