Đéo thể hiểu nổi mấy đứa thích loạn luân

haizza

Địt mẹ đau lòng
Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chí mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:

Sửa lần cuối:
Kiểu thích xem phim, đọc truyện loạn luân mà ngoai đời thật thì k có gì thì là sao hả tụi mày.
Có phải vì nhân vật ngoài đời k đúng đẹp như phim, chứ thực ra vẫn có tư tưởng loạn luân.
Nói thật thì hầu hết đàn ông đều xem loại này r

Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chó mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:

Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chó mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:

Như con em họ tao
Nó té xe gãy dò
Ba má nó ở xa
Còn nó ở nhà tao học đại học
Lúc đưa vào viện cái dò nó quẹo ngang gê vl

Y tá thẩy cho bộ đồ kêu tự thay
Tao ẳm nó vào tolet bệnh viện thay cho nó rồi cho nó đi vệ sinh

Nó gãy dò đéo tự kéo quần lên dc nên tao làm luôn

Nói thật chả có cảm xúc gì đâu lúc đó dòm cái chân của nó là tụi m xĩu con mẹ nó rồi

Mấy thằng đó nó nói cho sướng miệng thôi, chứ làm gì có thật. Còn mấy thằng có thật thì nó đéo bao giờ nói đâu, nhưng hiếm vụ vậy lắm..

Mấy thằng đó nó nói cho sướng miệng thôi, chứ làm gì có thật. Còn mấy thằng có thật thì nó đéo bao giờ nói đâu, nhưng hiếm vụ vậy lắm..
Bớt xàm lồn đi
Tao từng trải qua đây
Đéo có cảm giác gì cả
Dẹp dùm cái tư tưởng bên voz qua đây
Vậy mà t cứ tưởng có mình t vậy thôi chứ.

Biến thái, loạn luân, ấu dâm...là kiểu bệnh mà.
Với lại hình thái loài người thì loạn luân là phá huỷ mọi giá trị đạo đức và sinh học nữa.
T hồi đó học chung với bạn, mấy lần ra bếp lấy đồ ăn thấy chị nó đi đái lòi mông, theo phản xạ nhìn cái rồi quay đi chả thấy thu hút mẹ gì cả.

Với lại hình thái loài người thì loạn luân là phá huỷ mọi giá trị đạo đức và sinh học nữa.
T hồi đó học chung với bạn, mấy lần ra bếp lấy đồ ăn thấy chị nó đi đái lòi mông, theo phản xạ nhìn cái rồi quay đi chả thấy thu hút mẹ gì cả.
Chị nó với m có liên quan j tml

dkm những thường có khuynh hướng biến thái
xạo lồn riết coi có ngày tao thiến dái

3 thứ này t chưa trực tiếp thấy mà chỉ nghe kể lại vì nghe xôn xao chạy lại hóng thì là lúc cớm làm việc mẹ rồi

Đm nhiễm lol gì đâu, theo t có m, tiếc là chỉ hóng từ ng khác k trực tiếp bắt tại trận
Thì báo chí đăng nhiều rồi, nhưng đây là ham muốn khác người...bây giờ thế giới hơn 7 tỷ người rồi, đâu phải như mấy ngàn năm trước, có 1 họ sống trong 1 làng...

Nó đang biện hộ cho giới tính của nó... :((((
Đm hài, t trai cứng, ngày xưa cũng học đòi ăn chơi chạy theo lũ bạn chơi với gay để kiếm chát ăn nhậu chùa, đm thế đéo nào mà thằng gay nó đéo chịu bj t mà nó đè đòi thông ass, đệch mợ nó làm như hiếp dâm ấy, đm nó cố ấn vào đau quá quay lại t đập cho trận éo dám gặp t lần 2

Thì báo chí đăng nhiều rồi, nhưng đây là ham muốn khác người...bây giờ thế giới hơn 7 tỷ người rồi, đâu phải như mấy ngàn năm trước, có 1 họ sống trong 1 làng...
Báo chí mẹ j, nghe mấy ng chung quanh xóm kể, mà nhìu ng có khíu nói chuyện kể nghe tếu vãi lol