Đéo thể hiểu nổi mấy đứa thích loạn luân

Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chí mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:
Bdbc con mẹ
Đm hài, t trai cứng, ngày xưa cũng học đòi ăn chơi chạy theo lũ bạn chơi với gay để kiếm chát ăn nhậu chùa, đm thế đéo nào mà thằng gay nó đéo chịu bj t mà nó đè đòi thông ass, đệch mợ nó làm như hiếp dâm ấy, đm nó cố ấn vào đau quá quay lại t đập cho trận éo dám gặp t lần 2
Nói mày bê đê bóng chó thì tự ái.
Chứ ai đọc cái này cũng biết mày bê đê bóng chó rồi.

Đm hài, t trai cứng, ngày xưa cũng học đòi ăn chơi chạy theo lũ bạn chơi với gay để kiếm chát ăn nhậu chùa, đm thế đéo nào mà thằng gay nó đéo chịu bj t mà nó đè đòi thông ass, đệch mợ nó làm như hiếp dâm ấy, đm nó cố ấn vào đau quá quay lại t đập cho trận éo dám gặp t lần 2
Tao tưởng mày phê lòi trĩ ra ấy chứ
Lên đây thì giả bộ đòi đập lên đập xuống

nó giống kiểu gái trong lớp có thấy đứa nào xinh đâu, mấy đứa con gái lớp bên cạnh mới xinh, còn bọn con gái lớp mình thì vừa xấu vừa vô duyên. đã thế mấy thằng lớp bên cạnh lại hay chạy qua dòm gái lớp mình.
nó kiểu kiểu như vậy