Đéo thể hiểu nổi mấy đứa thích loạn luân

Đm hài, t trai cứng, ngày xưa cũng học đòi ăn chơi chạy theo lũ bạn chơi với gay để kiếm chát ăn nhậu chùa, đm thế đéo nào mà thằng gay nó đéo chịu bj t mà nó đè đòi thông ass, đệch mợ nó làm như hiếp dâm ấy, đm nó cố ấn vào đau quá quay lại t đập cho trận éo dám gặp t lần 2
Vc mặn vậy thì t chịu :((((

Kể cái lol, t cũng chỉ hóng đc nội dung chính thôi chứ chi tiết thì biết lol gì đâu
Vụ tao nói hôm trước đó, con gái 38 tuổi li dị ck, cảxóm bàn ra tán vào, cuối cùng phải bỏ xứ mà đi .

Mày nghĩ thằng loạn luân rồi nó đi kể với mọi người thật à? Càng có nó càng giấu kỹ, nói ra ở VN, luật là đi tù đó.
Đúng rồi. Nếu có LL thật nó giấu như mèo giấu cứt luôn. Để lộ ra thì có mà bỏ đi biệt xứ. Còn truyện sex thì chỉ do nghĩ ra thôi

nó ko phù hợp với quy chuẩn đạo đức, xã hội nên sẽ bị gọi là hành vi biến thái, bệnh hoạn :)))))

Đúng rồi. Nếu có LL thật nó giấu như mèo giấu cứt luôn. Để lộ ra thì có mà bỏ đi biệt xứ. Còn truyện sex thì chỉ do nghĩ ra thôi
Loạn L xảy ra ở bất cứ quốc gia nào, bất kể gia đình nào, nhiều khi ngày mai nó rơi vào ngay gia đình mình, nên biết để tránh, còn ai mà vướng vào rồi thì cả đời dày vò, nhưng không vứt ra được, vì nó phê như hút cần...

Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chí mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:
Người yêu cũ mày lấy vợ chưa... :vozvn (1):

Loạn L xảy ra ở bất cứ quốc gia nào, bất kể gia đình nào, nhiều khi ngày mai nó rơi vào ngay gia đình mình, nên biết để tránh, còn ai mà vướng vào rồi thì cả đời dày vò, nhưng không vứt ra được, vì nó phê như hút cần...
Tao tự hỏi bên Nhật loạn luân có nhiều không mà bọn nó có nhiều phim về chủ đề này thế nhỉ

Con em họ tao xinh, ai cũng nói nó đẹp, nó ở nhà đéo mặc áo vú, tao nhìn kêu nó 'vú mày sắp sệ tới háng rồi kìa con kia'

Con em họ tao xinh, ai cũng nói nó đẹp, nó ở nhà đéo mặc áo vú, tao nhìn kêu nó 'vú mày sắp sệ tới háng rồi kìa con kia'

Còn con em tao thì lép
2 cái núm như 2 trái nho

Tao chọc quê hoài mà đéo ngại

Nói chung ng nhà thì đéo có cảm xúc gì đâu

Tao tự hỏi bên Nhật loạn luân có nhiều không mà bọn nó có nhiều phim về chủ đề này thế nhỉ
Đó thanh niên, luật nó không cấm, nhưng phải trên 18 tuổi, Nhật bản mà dưới 18 tuổi là tù từ 6 tháng đến 10 năm. Còn loạn luân thì ở đâu cũng có, chẳng qua là người ta giấu, sao mày biết chính xác mà thống kê?

Attachments

339.9 KB · Lượt xem: 48
Tao từ nhỏ lớn lên với 2 con em cô cậu sát bên nhà. Hồi nhỏ còn ở truồng tắm chung. Vú tụi nó t thấy suốt từ nhỏ tới lớn. Nhiều thằng nói 2 chị em nó ngon nhưng tao đéo có hứng. Ko thể nứng nổi. Nhiều khi t nghĩ bỏ t 1 mình trên đảo hoang với 2 chị em nó t cũng ko hứng chịch. Thậm chí mấy con nhỏ trong xóm cùng lớn lên với tao thì t cũng đéo thấy hứng thú gì. Chả hiểu sao có thằng loạn luân được :nosebleed:
rồi có hình ko m :vozvn (20):

T nghĩ do m thích trai chứ t có mấy đứa em họ của em họ nhìn cực tuyệt