Đi xem phim mang bắp với nước thừa về bị gấu nhìn đểu

akpro2k5

Pần cùng đạo tặc
Chả là tối qua đẹp trời em rủ 2 con bạn đi xem phim. Hai con bích này đi lại rủ thêm 1 con nữa thành ra mình em đi với 3 con chân dài váy ngắn. Nói chuyện vui vẻ lắm với cả đi vào mua vé xong thì mua 4 bắp 2 nước, 1 thằng đi với 3 con ai cũng nhìn nên thấy rất hãnh diện. Lúc vào cửa em còn quàng tay ôm 3 con tự sướng trước sự ganh tị của gần 100 thằng khác đang ngồi chờ bên ngoài :feel_good:

Phim 007 rất hay và tôn thờ vẻ đẹp của các thiết bị Sony. Chúng em xem phim xong thì khi về e để ý còn dư 1 ly nước với 2 ly bắp, e đổ chung 2 ly bắp làm 1 rồi cầm 1 tay nước 1 tay bắp định mang ra xe ăn. Ai ngờ 3 con kia tỏ vẻ gì đó rồi đi né né em ra xong cố tình giả bộ là ko đi chung với em nữa. Bọn khác thì nhìn e cười cười gì đó. Đm tiền vé tiền bắp thì e trả, xem phim xong thấy e mỗi tay cầm 1 cái éo cầm jùm còn ra vẻ thảo nào đéo có tiền xem phim phải chờ ng ta mời :angry:

Ức chế vãi mất tiền còn bị kỳ thị :vozvn (3):

Nay xạo lol phải coi thiên thời địa lợi m nhé.
Nhưng mà nếu có xảy ra trường hợp đó thì cũng kệ mẹ nó có sao đâu, m làm vậy sẽ loại bớt mấy con sỉ diện ảo, đú đởn thôi, trước giờ t toàn đi với mấy em khá kĩ tính và tiết kiệm, còn thừa thì mang về.

Ngu loz, quen loại gái đó thì trước sau cũng bị đá. ctay sớm cho xong

tao thấy mày mới 2k5 nên chắc còn ngây thơ, mày nên biết rằng nếu mày đéo cao to đẹp zai thì gái nó sẽ lợi dụng mày để đổi lấy vật chất thôi, tao hi vọng mày ghi nhớ câu này, giờ thì tắt máy học bài!

Bác cứ mua vé gold-class đi, mang cái gì về gái nó cũng không lườm đâu.

Gái dẩm nó vậy ấy , bọn này chưa đi làm chỉ ăn bám cha mẹ nên ko trân trọng đồng tiền

giống t cái hồi 2018 hồi đó t đi làm thêm rồi nên quý đồng tiền vl đi với 1 con t đang tán hết bỏng rồi nhưng nước còn già nửa vì t déo thích uống coca lúc cầm bỏng ra thùng vứt xong cầm cốc nước ra về cả 1 lũ nhỏ nhỏ hơn t nhìn t xong kiểu cười cười, con bé kia cũng bảo t anh làm gì thế sao k vứt đi t bảo còn nhiều a khát nên uống, địt mẹ cái bọn ăn sẵn nằm ngửa thì nó déo tiếc tiền đâu =)) mình đi làm mới thấy để kiếm 3-500k nó khó ntn

Mày quay tay ra phim, xoa bóng nghĩ ra cảnh đi xem, xóc lọ ra ngô tầm này à? :vozvn (7): :vozvn (25):

Chả là tối qua đẹp trời em rủ 2 con bạn đi xem phim. Hai con bích này đi lại rủ thêm 1 con nữa thành ra mình em đi với 3 con chân dài váy ngắn. Nói chuyện vui vẻ lắm với cả đi vào mua vé xong thì mua 4 bắp 2 nước, 1 thằng đi với 3 con ai cũng nhìn nên thấy rất hãnh diện. Lúc vào cửa em còn quàng tay ôm 3 con tự sướng trước sự ganh tị của gần 100 thằng khác đang ngồi chờ bên ngoài :feel_good:

Phim 007 rất hay và tôn thờ vẻ đẹp của các thiết bị Sony. Chúng em xem phim xong thì khi về e để ý còn dư 1 ly nước với 2 ly bắp, e đổ chung 2 ly bắp làm 1 rồi cầm 1 tay nước 1 tay bắp định mang ra xe ăn. Ai ngờ 3 con kia tỏ vẻ gì đó rồi đi né né em ra xong cố tình giả bộ là ko đi chung với em nữa. Bọn khác thì nhìn e cười cười gì đó. Đm tiền vé tiền bắp thì e trả, xem phim xong thấy e mỗi tay cầm 1 cái éo cầm jùm còn ra vẻ thảo nào đéo có tiền xem phim phải chờ ng ta mời :angry:

Ức chế vãi mất tiền còn bị kỳ thị :vozvn (3):
Cho de mẹ nó đi