Đừng vì những thành phần gây war, kích động, gây chia rẽ mà thay đổi cách nhìn nhận của bản thân.

Thu_Đông

Địt Bùng Đạo Tổ
Trên xàm này dạo gần đây trong lúc dịch bệnh, có rất nhiều thành phần vào đây đăng bài linh tinh, chủ yếu mục đích chính nhầm gây war, kích động, gây chia rẻ làm mất đoàn kết anh em Nam Bắc. Nên mong mọi người hãy cùng cảnh giác, và tránh xa các thành phần này, đừng vì những câu nói, những lời lẽ bịa đặt mưu mô xảo trá của họ mà làm thay đổi cách nhìn nhận trực quan của bản thân nhé.

Tôi là 1 thành viên có uy tín cao trên xamvn này, thử hỏi tôi có vì vài ba cái vodka mà làm mất đi uy tín của bản thân? , tôi thấy tình trạng xung đột như thế gần đây đang leo thang, nên có đăng thử 1 2 bài để " test " thử xem suy nghĩ của các anh em thế nào, Tôi rất vui vì anh em vẫn rất tỉnh táo và quyết đoán. Tôi mong xamvn giảm đi nạn phân biệt vùng miền, và hòa thuân hơn. Ở đâu cũng có người này người kia, kể cả anh em thanh nghệ tĩnh cũng như vậy nữa. Có lẽ trong cuộc đời bạn gặp 1 số sự việc làm bạn ác cảm với 1 vài người ở vùng đó, nhưng tôi tin rằng đó chỉ là thiểu số thôi, bạn cứ sống tốt tôi tin rồi bạn sẽ gặp được những người tốt đến mức bạn không thể tin được và làm thay đổi mọi định kiến của bạn. Tôi là 1 thằng 2k2 ở miền trung, và tôi rất yêu quý anh em cả miền Bắc và miền Nam.

Sửa lần cuối:
Trên xàm này dạo gần đây trong lúc dịch bệnh, có rất nhiều thành phần vào đây đăng bài linh tinh, chủ yếu mục đích chính nhầm gây war, kích động, gây chia rẻ làm mất đoàn kết anh em Nam Bắc. Nên mong mọi người hãy cùng cảnh giác, và tránh xa các thành phần này, đừng vì những câu nói, những lời lẽ bịa đặt mưu mô xảo trá của họ mà làm thay đổi cách nhìn nhận trực quan của bản thân nhé.

Tôi là 1 thành viên có uy tín cao trên xamvn này, thử hỏi tôi có vì vài ba cái vodka mà làm mất đi uy tín của bản thân? , tôi thấy tình trạng xung đột như thế gần đây đang leo thang, nên có đăng thử 1 2 bài để " test " thử xem suy nghĩ của các anh em thế nào, Tôi rất vui vì anh em vẫn rất tỉnh táo và quyết đoán. Tôi mong xamvn giảm đi nạn phân biệt vùng miền, và hòa thuân hơn. Ở đâu cũng có người này người kia, kể cả anh em thanh nghệ tĩnh cũng như vậy nữa. Có lẽ trong cuộc đời bạn gặp 1 số sự việc làm bạn ác cảm với 1 vài người ở vùng đó, nhưng tôi tin rằng đó chỉ là thiểu số thôi, bạn cứ sống tốt tôi tin rồi bạn sẽ gặp được những người tốt hơn. Tôi là 1 thằng 2k2 ở miền trung, và tôi rất yêu quý anh em cả miền Bắc và miền Nam.
mới bị chửi xong chữa cháy à tml

mình trung lập nên mình rất buồn khi thấy các bạn chửi nhau như vậy

@XxNn nè. Nếu có làm anh hiểu lầm thì cho em xin lỗi nhé. Thật ra, anh hiểu sai về em rồi.

Th nào gây war thì admin cứ kick mẹ nó ra, ban nó vĩnh viễn đi

Tôi là 1 thành viên có uy tín cao trên xamvn này, thử hỏi tôi có vì vài ba cái vodka mà làm mất đi uy tín của bản thân? , tôi thấy tình trạng xung đột như thế gần đây đang leo thang, nên có đăng thử 1 2 bài để " test " thử xem suy nghĩ của các anh em thế nào, Tôi rất vui vì anh em vẫn rất tỉnh táo và quyết đoán. Tôi mong xamvn giảm đi nạn phân biệt vùng miền, và hòa thuân hơn. Ở đâu cũng có người này người kia, kể cả anh em thanh nghệ tĩnh cũng như vậy nữa. Có lẽ trong cuộc đời bạn gặp 1 số sự việc làm bạn ác cảm với 1 vài người ở vùng đó, nhưng tôi tin rằng đó chỉ là thiểu số thôi, bạn cứ sống tốt tôi tin rồi bạn sẽ gặp được những người tốt đến mức bạn không thể tin được và làm thay đổi mọi định kiến của bạn. Tôi là 1 thằng 2k2 ở miền trung, và tôi rất yêu quý anh em cả miền Bắc và miền Nam.
tao tự hỏi sao mod còn chưa ban mầy nhỉ

Đụ con đm m m chửi dân Nam Kỳ thế nào rồi giờ lên bảo yêu quý. Đéo hiểu sao m bị chửi nhiều vậy mà ko cảm thấy nhục à. có thần kinh hay bệnh tật gì ko?